Q.1 Mở đầu năm mới với bé N o b i t a 12 đáng nhớ

Lượt xem: 1,931

lâm nam huỳnh phát

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/16
Chủ đề
5
39
33
33
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đêm countdown đang tụ tập chờ coi pháo bông , bất chợt nhận tin nhắn từ bé , lần đầu tiên bé chủ động nhắn tin mình hỏi có đi coi pháo bông ko vvvv , mình cũng chọc nhắn chắc chục a rồi hả , tự nhiên thấy tn bé xong lòng nôn nao mún gặp bé liền mà ác 1 cái kẹt ngoài đó tới sáng mới về đc , xong kì kèo tới 2 tây mới book đc bé , bé bận suốt .
Vào gặp e lòng nôn nao như tình nhân lâu ngày gặp lại , hôm nay e mặc bộ học sinh nhìn cũng tàm tạm ko bằng mấy bộ đồ ngủ sexy của e nhưng cũng tạm chấp nhận vì trước sao gì cởi ra hết , vừa vào là e bay lại ôm âu yếm hun hít đủ kiểu, chịu ko nỗi nữa rồi ẳm e quăng lên giường lột đồ ra , xong là dắt vào tắm liền , nay e ngậm kẹo the rồi ngậm nc nóng chơi trò nóng lạnh , mút ngón tay đủ kiểu , mình thì hết cháo lưỡi rồi đến hun v1 , thề mặt e vừa xinh như kiểu hot girl đúng gu mình mỗi lần hun nó sát thương x2 cảm xúc tự nhiên thoải mái như người yêu , chưa đc 10p là kéo đầu e xuống bắn ngập miệng e trong bồn , e khá tâm lý mỗi lần xong đều đưa nc súc miệng cho mình , xong ra giường là tới màn bà tám của e , e nói luyên thuyên trên trời dưới đất nói mà ko cho ngta nói , e lạ 1 chỗ nữa là hay giới thiệu số khác quảng cáo các số nữa còn kêu kẹt e thì đi số này số kia đi giỏi lắm d â m lắm vvv , nói 1 hồi mình cũng kéo e lại ôm hun e cũng hiểu ý bắt đầu chà thái nuru đủ kiểu , tiếp màn 2 e làm mãnh liệt hơn trong bồn , mỗi lần khám phá v4 e xong là e kéo tay lên mút ta nói như phim , hết 69 rồi e còn hỏi a muốn bắn lỗ nào muốn e đứng e quỳ hay sao , bàn 1 hồi phê quá bắn lúc nào ko hay e còn hỏi sao ko kéo đầu e xuống nữa , chắc do đi mỗi e cũng đi khá nhiều lần nên đc e ưu ái thoải mái hết mức vậy
Face : 9/10 ( chuẩn gu sexy sang chảnh )
V1 : 9/10 ( vừa người tròn đẹp ti nhỏ )
V2 :9/10 ( vừa vặn ko mỡ )
V3 :8/1 ( vừa với body e , nếu e có thời gian squat ở nhà hoặc đi gym chắc còn chết người nữa )
V4 : 9/10 ( tỉa gọn ràng , sạch sẽ , đẹp )
Voice : hơi đanh đá , dễ giận , lâu lâu hơi ngọng ko phát âm đc vài từ :))) ) ae nào tám nhiều sẽ nhận ra
Ms khoẻ : phần này mình ko đánh giá vì bản thân ít khi nào nhức mỏi nên cũng ko quan tâm mấy , làm sơ sơ cũng đc
Ms mệt : 10/10 theo đánh giá cá nhân , sau vài số từng đi 16 , 29 .. thì mình dừng lại ở 12 đơn giản vì e đúng gu từ mặt đến body , e cũng dành nhìu thứ đặc biệt cho mình mà mấy số kia chưa thấy đc
Năm mới chúc e nhiều may mắn hơn vui vẻ hơn yêu đời hơn !!!!!!
Tic : onsen 2
Tip = tic
Loker + bảo vệ

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,720
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
*** Từng câu từng lời trong bài Report này về Em cứ như từng mũi dao đâm sâu vào tim anh , tim anh nay thật sự nhói đau á Tr nhưng bây giờ đã thế biết làm sao chẳng lẽ anh nên khóc khi vẫy tay chào vĩnh biệt không Em ơi anh vẫn sẽ cười nhạt :<:<
Để rồi khi quay lưng ngoảnh lại nhìn về quá khứ sẽ không còn những yêu thương cho nhẹ lòng hơn .... Lời biệt lу buồn đến mấу cũng không thể nào làm cho anh gục ngã đến mức tuуệt vọng chỉ là vết thương sâu một chút thôi Em àh. Ngàу mà anh tìm đến Em và phải lòng em bằng những cảm xúc tự nguуện , chẳng bao giờ anh trách Em chỉ biết im lặng như thế thôi
khóc trong lòng không nói ra mới xót xa./.

Dù sao đi nữa cũng đã thật lòng crush Em
Em có thể nhớ em có thể không
Từng là người dưng rồi trở thành của nhau
Lại thành người dưng nhưng có thêm một nỗi đau

P/s: Món quà Noel anh hứa tặng Em , khi anh về anh sẽ nhờ Cỏ hoặc Pé Linh nhờ gửi tặng Em.

Bánh Bao Bao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/22
Chủ đề
18
318
148
0 ₿
Q
Quà gởi nhờ nó mất đi cảm xúc nhiều lắm ạ

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Haizz, chỉ biết an ủi đồng chí JL : mỉm cười đón nhận.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ muội cảm mơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ
Chúc huynh năm mới nhiều sức khỏe ,công việc ngày càng thăng tiến

• Love
Điểm cảm xúc: lâm nam huỳnh phát

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
“Deep in my heart
I just don't wanna miss you
I thought that was true
I found myself trying to call you
Broken inside baby I've come to realize it was just the game
I was a deer, you were the hunter”

Dịch:
Sâu thẳm trái tim tôi
Tôi chỉ không muốn bỏ lỡ em
Tôi nghĩ đó là sự thật
Tôi thấy mình đang cố gọi cho em
Tan vỡ trong em, anh nhận ra đó chỉ là một trò chơi
Tôi là một con nai, em là thợ săn

An ủi bác :6onion34::6onion34:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,855
3,128
Hang Thỏ
64 ₿
Bác gặp chân ái đi nè... :6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Tại sao ta ko mạnh mẽ 1 lần và đối diện với nó. Mặc dù trong hoàn cảnh nào cũng chỉ đưa về 1 cái kết. Thay vì cười nhẹ cho qua rồi lại đau thấu tim gan, sao ta ko vui vẻ mà đón nhận, chí ít em cũng sẽ biết được trong Tim ta luôn có em.

Mạnh mẽ lên Anh, nhưng mà em ko cho anh Mượn bạn Linh gửi quà đâu nha =]]

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,720
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ngồi nhìn mây trôi mãi