Mở hàng box-Hoàng An Khang Lạc

Lượt xem: 21,081

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Chỗ này mình ko biết địa chỉ chính xác nhưng nó nằm cạnh nhà thi đấu Nguyễn Tri Phương trên đường Thành Thái quận 10

Dịch vụ bình dân: vé 70k,poa 100k

Em út thì có 2 em mình hay đi là em 14 và 34,em 14 thì có chiêu dùng chân kẹp ku rồi hj bằng chân nhưng tiếc là em nó đã nghỉ,em nó tên Diệp ko biết có đi làm lại ko

Em 34 thì có chiêu lấy cái khăn phủ lên trym xong ngồi lên cưỡi ngựa giống như đang chơi vậy,out trong tư thế đó luôn,em nó đứng tuổi rồi

Bác nào hài lòng có thể poa 150k là em nó vui vẻ,có giác hơi nữa cho bác nào thích

• Like
Điểm cảm xúc: xuanh_2007@h

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Ok, sẽ test thử xem sao, nhưng ko biết chất lượng ra sao hay sẽ bực bội quay về nữa

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
mới đi chiều nay ... quánh giá như sau :
* tic 70k phòng chung ( đc ngăn bởi các quách tường ) , 100k phòng riêng ( giống phòng thường bên Vườn Sài Gòn ) ... ko có phòng Vip ...
* Vì bình dân nên vật chất cũng bình dân ... xông ướt , khô , ko bồn ngâm chân , phòng ốc như đã nói ở trên.
* theo rp của bác Hakan , mình vào yc thử 34 thì em nó bận , 14 còn 15 ' nữa thế là mình ok luôn ( trong lòng đang phân vân ko biết 14 cũ hay mới đây ) ... sau khi xong các thủ tục , thì cũng tới lúc lên phòng nằm chờ . Em nó bước tới mở cửa , chào cái thì mình hỏi liền, có phải em tên Diệp ko ? em nó rất là ngạc nhiên . em này vui vẻ , nhiệt tình , dễ thương mặt dù em nó đã có tuổi khoảng 27 , 28 t (nhìn giống 23 , 24 vậy ) ... về service thì khỏi phải nói , trình độ cỡ MT , ĐN , em làm mình phê lòi luôn ( nhớ yêu cầu cấp độ chứ ko là xưng cái lưng :D ) ... HJ thì nhẹ nhàng , tự do khám phá ...
* 2 đứa nói chuyện rất là vui vẻ ... em nó nói , giai đoạn em nó nghỉ là do bận đi học dược bên trường nguyễn tất thành ( biết lo cho tương lai ) đang chờ thi tốt nghiệp ( hình như qua tết ) nên em nó xin làm lại ( chắc GĐ khó khăn nên phải tự lực cánh sinh ) ... do vậy , ko biết em nó sẽ nghĩ lúc nào
* có hỏi em tình hình số 34 thì em nó nói : ẻm và số 34 là 2 người làm lâu nhất ở đây , hiện 34 đang đi làm bình thường ...
:D:D:D:D:D

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Em Diệp đi làm lại ròi à,để tranh thủ vào thăm em nó hehe

123456

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/2/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿

bác ơi cho xin cái địa chỉ chính xác đc k chứ hqua tìm mãi k thấy đâu cả :(

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Chỗ này nằm trong đường nhỏ nên hơi khó tìm đối với các bạn ở xa nhé
Hôm trước đi ngang vào buổi chiều tối thấy khách hơi bị đông nhá

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Có ai đi thử chưa ? làm vậy có cho chơi luôn không ? Chắc đi quen thì được chơi luôn quá hehe !

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Đã test vào chiều tối ngày 10/2. Sau khi gửi xe thì đến bàn tiếp đk số, hôm mình đi thì 34 chờ 25', 14 thì đã nghỉ luôn mà đợi số thì phải ngồi hàng ghế kế bàn tiếp tân chẳng ra sao nên mình random luôn và lên thẳng, mặc dù là phòng riêng nhưng chẳng đc riêng tư gì cả, mỗi phòng ngăn nhau bởi tấm ván ép bên trên trống sài chung máy lạnh, bên này muốn nhìn qua bên kia chỉ cần leo lên giường massage là vô tư hết. Phòng chung thì miễn bàn luôn nhé. Mình đc em số 30 tên Sương. Nói chung về khoảng tay nghề phần cứng thì tương đối ổn, còn phần mềm thì tương đối thôi vì ko biết nội công của em thâm hậu hay lever em út còn thấp nên miễn cưỡng lắm em mới bị hạ đo ván. Theo điều tra sơ bộ của em thì nơi đây đa phần là các em gần hết hạn sử dụng nếu teen thì cũng bình thường khoảng 5 điểm, điều thú vị em mới biết là em tiếp tân kiêm thu ngân là em mới đc chuyển xuống từ thợ nhé, bác nào cựu chắc sẽ biết. Ra về hài lòng nhất vẫn là anh bv giữ xe, mặc dù có treo bảng "Giữ xe free" nhưng khi xe dẫn ra anh ấy vẫn lấy khăn lau lau chùi chùi xe mình mặc dù mình ko biết chùi cái gì khi mới rửa sạch bóng loáng trước khi đến đây, sau đó gửi anh ta tiền lì xì uống cafe thế là đc chúc tết, cũng vui vui, bác nào có ghé thì cũng ủng hộ anh ta tí nhé. Điểm số kết thúc môn nơi đây tạm thời là 6/10 vậy !!!

tuansb

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/14
Chủ đề
0
8
0
0 ₿

Bữa mình mới đi phòng riêng, thấy cũng Ok như mấy chỗ khác, chứ đâu pải chồm qua là thấy hết như bác nói đâu. Hay chắc tại tùy phòng riêng mà thiết kế khác ta.:huh:

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Tình hình mình cũng vừa đi check thử , csvc tương đối , có điều tệ là cái quần quá cũ chắc là mấy năm rồi chưa thay mà giặt lại xài nhìn nó tơi tả ghê luôn ! Phòng thường thì chật hẹp , phòng riêng thì giống phòng thường ở mấy chỗ khác ! Mình yêu cầu số 34 nhưng vào matxa thì chi hj bình thường sao ko giống như chủ thớt nói vậy hix , em thì lớn tuổi hỏi có chồng con chưa thì nói chưa hơi khó tin ! Ai có đi check rối report xem có đúng ko .

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

may em nay ma co chong gi bac ... ma neu co thi cung duong ai nay di ... co chong ai lai di lam cai nghe nay ...:D