Bình Tân mở hàng em 06 Dubai

Lượt xem: 754

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
54
34
0 ₿
vừa thấy hình bé 06 là hói tui có mặt tại Dubai ngay , mình dây cây cảnh mà gặp hói tui thì chạy sao thoát kkkkk
Tơi nơi làm thủ tục xong lên phòng hóng bé ngay, xông hơi sương sương cho khỏe thấy em nó vào cũng đi ra xem em nó đúng như hình không , nhìn mặt và body bé rất hấp dẫn, mặt tươi chào hỏi dịu dàng, nắm tay đứng ôm ấp chuyện trò làm quen tí, cách nói chuyện của bé có vẻ hợp rơ, gặp gái đẹp trong một căn phòng riêng máu dê nổi lên sướng quá, hói tui và bé ôm nhau một hồi mới tắm , tắm rửa xong lại tiếp tục ôm em nó để sàm sở tiếp , em nó nằm mà rên nghe nóng cả người
Lên giường hứng quá bảo em nó làm thư giãn cho hói tui lun , chứ tầm này còn đấm bóp gi nữa, em vừa hôn vừa trườn rất kỹ . Tới lúc nằm ngửa lại được đánh giá sơ bộ V1 đẹp tuy không quá to V2 tuyệt vời V3 bao săn chắc hé hé V4 khít rịt và nhìu nước . Em lai tiếp tục hôn từ chân lên tới đầu kèm cặp vú đi theo , chịu hết nổi nên kéo em lên ôm lại rồi 2 tay sờ mó em nó tiếp tục, tới phần BJ thì em nó làm cho mấy phát lút cán tê quá chịu hổng nổi hói tui bắn lun , xả đạn xong còn nằm ôm bé tới khi hết giờ mới chịu thả bé ra
chi phí cho buổi hoan lạc là 1500k , bé này mà độ cặp loa 2 hifi nữa thì toẹt vời kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii