Mở hàng em số 20

Lượt xem: 4,947

Trovequakhu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/6/16
Chủ đề
1
2
5
32
0 ₿
Thú thật là văn chương mình cũng ko tốt gì cho lâm, nào giờ lên diễn đàn chỉ toàn xin địa chỉ với lấy số ktv thôi, nhưng hnay nhìu cxuc quá nên ngồi viết vài dòng.
Tối nay SG mát mẻ, sau khi lai rai với ae chiến hữu xong thì con heo lòng nổi dậy, thế là rủ cả bọn đi ms nhưng ơ cái đụ, thằng đòi về sớm mai làm, thằng kêu dạo này tao tu, thằng tối nay tao còn trả bài vợ, thế là quê quá, lên diễn đàn kiếm chỗ nào mới mới đi chuột bạch thử. Thấy ngay ms ĐT ngay dòng đầu tiên, alo, code ĐT còn ko anh, còn hả, cho em 1 cái( mình lấy code nhanh gọn vì nghe bảo chỗ này chung chủ P.A ). Phóng con chiến mã tới 242 đồng đen, đc anh quản lý( thấy mặc nguyên cây đen thui :)) ) ra đón và dắt lên phòng vé. Em ơi cho anh 1 phòng vip nha, anh có code nè, ok của anh 100k. Hý ha hý hửng lên phòng, bo liền cho loker 50 rồi bảo nó, cho anh số 02 nha( tại nghe ae nói em 02 này chiều khách lắm). Hổng biết cha nội locker có xỉn ko, à ừ đã tý cho 1 em lạ quắc lên, giật mình hỏi ủa em số nhiu, dạ 20(thôi bỏ mẹ:(( ), thôi thì đành nhắm mắt đưa chym đi random vậy. Ai dè đâu em nó mới làm ngày đầu, còn kiu anh mở hàng em lun đó nữa chứ. Uh, vậy em làm giỏi đi anh thưởng thêm cho đắt :)). Mà công nhận giọng cgai miền tây ngọt như mía luôn á. Rồi xông hơi, tắm táp, ms khỏe( phần này em nó làm ok lắm nè, bác nào mà thích ms bùm bụp là ngay gu luôn đó). Rồi em kêu nằm ngửa em thư giản cho, hj, bj, thả kiến, ko biết hnay mệt hay sao mà thằng em quài k chịu out, đc cái em nó cũng chìu khách, khi nào anh out thì em mới cho anh về ( vl :)) ), sau nhìu nỗ lực, mình out ở phút 50:)). Ngoại hjnh thì
Face: 7.5 đ, nhìn xinh xinh dth kiểu mặn mà chứ ko có teen lắm( dù em nó bảo sn 95)
V1: 7đvừa tay, càng bóp càng ghiền, núm vú nhỏ xíu kthich lắm :))
V2: 8đ, mình dây, bụng phẳng lỳ, lành lạnh nữa chứ

V3: 8.5đ, căng đét, bóp bao mẩy '))
V4: e ko khám phá nhiều nhưng nước nôi thấy ok đó haha
nói chung là hnay đi tái ông mất ngựa, ko đc diện kiến em 02 nhưng bù lại đc đập hộp em 20 =)))
Tổng thiệt hại là 100k tic + tip 400k( em nó ktruong mà hehe)

Sửa lần cuối:

ridotoji1989

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/16
Chủ đề
0
99
7
0 ₿
đã đi em này ngày hqua:
- vào phòng vip thường (có code nên còn 100k), locker vòi tiền, nói em lựa cho a hàng tuyển này nọ, mình cũng vui vẻ cho 20k. Sau khi chờ đợi thì 1 bà cô thấy gớm đi vô...mình kêu đổi ng thì lát sau em 20 này đi vào
- em này nói chuyện hoàn cảnh và tiền bạc ko ah ==> cảm giác ko thích (cuối giờ còn vòi thêm tiền bo)
- mình đính chính với chủ thớt vòng 1 thì nhỏ, vòng 2 em này mỡ chứ ko có láng mịn chút nào nha
- thư giãn: về tới nhà vẫn còn đau chim, sục như đúng rồi

Đến nản với cơ sở này...thề sẽ ko quay lại!

Massage Điêu Thuyền

Tù Binh
Banned
11/6/16
Chủ đề
1
16
7
34
0 ₿
Xin chào anh ridotoji1989 . Lời nói đầu tiên điêu thuyền xin lỗi anh . Và anh có thể cho em xin hỏi thêm Thông tin của phục vụ đã vòi tiền anh ,và biểu hiện vòi như thế nào . Vì Massage điêu thuyền là thợ làm theo tua . Và khách vào yêu cầu số (ktv) . Em xin sẽ kỷ luật thật nghiêm để anh hài lòng .và để phục các anh tốt hơn .em xin hứa nếu nhân viên phục vụ không chu Đáo . Xin hãy inbox cho em . Em sẽ giải đáp và khiến nại của các anh và sẽ hoàn Trã lại hoàn trả lại tiền vé và mời thêm 1 vé VIP thái ffee .mong sự góp ý chân tình của các anh cộng đồng. Mong sự giúp đỡ động viên và ủng hộ massage điêu thuyền để có một sân chơi vui vẻ , thư giản thoải mái nhất. Em cảm ơn các anh đã ủng hộ điêu thuyền trong thời gian qua và các anh chưa đến .em xin cảm ơn

• Like
Điểm cảm xúc: Nhoc q11 and tuantv123

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
sao quản lý ko đưa lên số hotline để phản ánh nhanh hơn, giống bác Thăng nhà ta đó :D

• Like
Điểm cảm xúc: ridotoji1989

Massage Điêu Thuyền

Tù Binh
Banned
11/6/16
Chủ đề
1
16
7
34
0 ₿
Lời nói đâu tiên em xin chào các anh đã giúp đỡ và ủng hộ điêu thuyền trong thời gian vừa qua . Xin chúc các anh làm ăn phát tài mà ghé thăm em nhé. Nhân tiện cho em xin ra mắt các anh . Và xin được nghe phải hồi về điêu thuyền
Để xin được chăm sóc và phục vụ các anh tốt hơn . Xin inbox cho em. em sẽ làm các anh vui vẻ va hài lòng em xin cám ơn !

FuongF1

Tập Sự
Bé Thích Massage
16/6/16
Chủ đề
0
53
1
37
0 ₿
các bro cho em hỏi ngu xíu là chỗ này chung chủ với P.A, giá cả tương đương mà clg ra sao ah, em đang tính thử.

tks

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Ngoại hình thì đúng như bác này miêu tả
Còn vụ vòi tiền thì k có hoặc e ấy đã đc nhắc nhở
E này hợp bro nào thích nói chuyện nhiều thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Pvt89307

Pvt89307

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/6/16
Chủ đề
0
1
2
38
0 ₿
Mình đã đi đc 4 lần ở đây, cả vip thái và thường, theo mình thấy thì ktv ko đẹp, còn về phục vụ thì ok, nên tuyển thêm ktv trẻ đẹp chứ như vậy mất khách hết, làm vip thái mà đưa mấy e bụng mỡ vú xệ thì ko có hứng lắm. Xin đc góp ý

Massage Điêu Thuyền

Tù Binh
Banned
11/6/16
Chủ đề
1
16
7
34
0 ₿
Em xin cám ơn anh @ptv89307 vì đã có nhận xét vào góp ý cho em . Em xin a inbox cho em về ktv số mấy đã pv anh không hài lòng ạ . Và em xin có đôi lời về ktv điêu thuyền ạ . Là vì cơ sở đang sửa chữa thêm để pv các anh yêu được hài lòng hơn. và 2 là điêu thuyền chỉ có thợ làm tạm được chứ không có thợ đẹp ạ. Em sẽ cố gắng tuyển thêm để có thợ làm tốt hơn để mong được pv anh yêu tốt hơn ạ.