Q.1 Mò mẫm mân mê với bé 39 Queen.

Lượt xem: 1,282

Híp tũn hớn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
7
120
59
Hà Nội
0 ₿
Sau 7749 lần suy nghĩ đắng đo mãi, muốn kiếm một cô bé nhỏ nhỏ vui vẻ mà khó thiệt, sau khi tham khảo vài dòng của bác lão thành @MrxXx bèn chai mặt nhắn tin cho bác Lục xin cái điệp vụ đi Queen, trời không phụ lòng bác đã phát cho 1 code Onsen luôn nha. Lúc nhận code mà lòng mừng như trúng số vậy, xém nữa là nguyên cái phòng tưởng bị khùng luôn chứ. Xin sếp đi gặp đối tác và không quên nhắn cho bé Ốc dễ thương lấy phòng onsen . Phi ngay 1ph30s đến nơi , đá chống hiên ngang đi lên .
Phòng thư giản kiêm luôn quầy lễ tân . Vào báo số rồi nằm đợi mở phòng xong lên.
Đang xông hơi ngon lành nghe tiếng gõ cữa, bé bước vào, đáng nho nhỏ nhìn thấy cưng rồi nha. nhìn là chỉ xác định mình phải khai triển hết kỹ năng mới được đây, ra luôn gặp bé. Cái đầu tiên phải thốt lên, xinh quớ, :b25::b25::b25::b25: :b25:
Dáng nhỏ , mặt xinh, đúng gu tui luôn, vừa nữa muốn vồ lấy bé, nữa thì muốn từ từ cuối cùng chọn phương án 2 , nhẹ nhàng với bé, ngồi ôm ấp vuốt ve, phát hiện thêm đều này, mịn . rất mịn. sờ là chỉ muốn sờ suốt không muốn buôn .
Tắm chung. kỹ năng không phải là đỉnh nhưng cần cù bù lại, bé làm nhẹ nhàng, và tui thì cũng triển khai khám phá cơ thể bé, sờ bóp , bé từ từ bắt nhịp, lick ty, bj trong bồn ôm ấp các kiểu mà ôm bé là sướng nhất cảm giác cực thích.
Massage khỏe. đầy đủ bài , thoải mái. nhất là bé rất chịu bắt chuyện tạo không khí vui vẻ , bác nào đang buồn buồn đi gặp bé , bắt trúng đài thì bảo đảm chỉ có vui thôi .
Massage Thái, đỉnh của đỉnh, tui nói vậy không sai đâu, do làn da của em mịn nên lúc làm thái em trườn cảm giác rất là nhiều , mà em cũng rất chịu khó, trườn trước , sau rồi đi rất là kỹ , khi nằm ngữa tui chỉ muốn ôm em suốt cho hết giờ, mà em như một chú ong chăm chỉ, trườn và bắt đầu thư giản, lần này tui không làm 69 với em chỉ thích sờ vuốt ve, bóp và khám phá khu rừng của em, cảm giác rất ư là nguyên thủy vậy. cứ thế mà tui out trong nhẹ nhàng với em, không gì phải vội, em từ từ lau chùi cho tui rồi em đi wc rửa tay vào lại xoa bóp một hồi.
Tắm lại rồi ra ngồi ôm em thêm tý , cảm giác mềm min của em để lại tui không thể nào quên được.
Cảm ơn bác Lục đã chiếu cố, cảm ơn cơ sở đã cho tui được gặp bé quá ư là đúng gu , một buổi massage nhẹ nhàng nhất mà để lại cảm xúc lâu nhất tui từng gặp
Vé bác Lục tài trợ. tip bé 1tr vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom, Rinno and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Chắc gu bác giống Tàn rồi... mừng bác ứng ý... :ami-(10):

• Love
Điểm cảm xúc: Anhxeom

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
đội mưa phi qua hay sao đây, không thể chịu nổi .

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
39 ngon đấy, hợp với bác là ok rồi nè