Euro 2024 - Cần Thơ - Mở màn mùa euro cũng 98 Dubai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Cần Thơ Mở màn mùa euro cũng 98 Dubai

Lượt xem: 695

Roy.

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/23
Chủ đề
5
90
9
Cần Thơ
0 ₿
Mai mắn trúng code trận Bồ vs Séc nên hôm nay đi làm về định về nhà trước nhưng trời mưa quá nên ghé qua Dubai trú mưa luôn

Bước vào gặp mấy anh check code xong xui vào phòng ngồi đợi setup chọn ktv, định kiếm mấy em quen thuộc nhưng k thấy thôi đành chọn em 98 vì số đo 3v khá ấn tượng, chọn xong thì mấy anh dẫn lên phòng nhưng hôm nay lại đi thang bộ chứ k đc đi thang máy

Bước vào phòng anh locker tư vấn khá nhiệt tình, csvc ở Dubai thì k có gì để chê rồi ngoại trừ cái tivi đợt trước với đợt này k mở được, hi vọng lần tới mấy anh sửa tv cho có nhạc để chill

Vào xông hơi tầm 10p thì em ấy vào mình cũng bước ra chào hỏi , khuôn mặt xinh thân hình đầy đặn v1 v3 đúng như trên hình, lau người xong mình vào xông khô thêm tí nữa, bước ra em ấy lau người ngồi xuống đấm bóp vai các kiểu xong vào tắm, gội đầu rửa chym bài bản thêm phần kích thích nhẹ trong bồn

Phần ms khỏe em ấy làm rất đầy đủ chăm chút kĩ lưỡng, tới phần trườn nuru v1 v3 trườn tới đâu phê tới đó, xoay người lại em kích thích từ dưới lên trên rồi lại xuống dưới, bj khá tốt có điều có mấy pha cạ vô răng hơi đau mình cũng kéo chân em ấy vào tư thế 69 chiến đấu 1 hồi cũng phải out trong miệng e ấy kết thúc phần ms mệt. nằm nghỉ ngơi 1 chút trước khi tắm e ấy còn ms vùng đầu và lưng thêm lần nữa điều mà ít ai làm khi xong trận. xong xui kéo nhau vào tắm lại rồi về. e dắt mình xuống nhưng vẫn đi thang bộ lần nữa, chắc nay thang máy bảo trì

Vào phòng chờ ngồi nghĩ ngơi đá thêm tô mì bò trứng nữa mới chịu về, công nhận mì bò trứng quá ngon hay là tại mình đói k biết nữa

Đánh giá 98
v1: real to bóp đã tay
v2 có tí lipit
v3: to quá bóp k hết
v4: sạch sẽ k mùi

tic: code euro
tip: = tic

hơi tiếc vì duột mất 1 code trận anh vs đan mạch vì chưa rành luận, lần sau sẽ tranh thủ đi sớm hơn hehe

cảm ơn mod dory đã trao code, mua euro này chắc a bận rộn lắm chúc anh thật nhiều sức khỏe.

• Love
Điểm cảm xúc: cường đô la

Massage Dubai Cần Thơ

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
105
732
589
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh sức khỏe và thành công ạ.