Gò Vấp mò sao ra 18

Lượt xem: 781

richarh phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
3
84
41
0 ₿
mày mò bữa giờ thì nay cũng tìm ra cái hay ho để về chia sẽ với anh em , được bữa ngồi nhà buồn buồn chả có việc gì làm , ngấu hững lên camapro chơi chơi thôi tự dưng mò ra được cái chỗ xem hình của mấy bé KTV che như không che nha các bác , thấy nhiều ông đã nhắn tin hỏi rồi nhưng tui share lên đây dành cho các ông nào mới chơi diễn đàn th nha. mắc công mấy ba dô mấy ba kêu tui pr này pr nọ nữa thì chịu luôn. :cuteonion9:

nay tui kể lại chuyến đi của tui với bé 18 :cuteonion6:
đôi nét về bé : dáng người nuột nà , da dẻ trắng trẻo , body gọn gàng
cặp dú hệ cam vừa trọn lòng bàn tay
vòng eo mượt mà , ôm ấp êm ái
cặp đít săn chắc , vỗ thì cứ phải gọi là đã

phần onsen : các bác sẽ được chăm lo từ a tới á , tắm rửa sạch sẽ , chà rửa kĩ càng , dô trỏng bé nâng như nâng trứng , mà hứng thì cứ như là hứng hoa luôn nha các bác. sách sẽ rồi bé vuốt ve con chim rồi từ từ xoa nắn làm con chim tui như vừa mới được đánh thức dậy , bé cứ mê mẫm rồi từ từ bú trọn con ku vào mồm , rồi từ từ tăng tốc độ lên , má làm tui chưa chuẩn bị tâm lí gì hết là phọt out mẹ nó luôn. lâu ngày kh được xả nên shot đầu hơi íu kkk.:8onion38::8onion38:

phần khỏe bé làm khá là đều tay , đi lực cũng khá ổn nữa , vừa làm mà bé cứ vừa vỗ mông , sờ sờ ngay cái khe lỗ đít làm mình nhột nhột sướng sướng éo tả được các bác.

phần mệt : bé hôn hít , đi lưỡi trải đều ra khắp body , hôn cổ , lick tai nứng nừng nưng luôn các bác. tiếp tới bé dùng 2 quả cam lả lướt len lỏi đi tùm lum nơi , kích thích cảm xúc lên cực hạn rồi bé chuyển màn 69 cực kì hấp dẫn từ em , em quay mông từ từ trườn nhẹ nhẹ v4 về phía mặt tui tranh thủ bú liếm , móc ngoáy nghe em rên nhẹ , tiếp đến khá năng BJ cực kích thích , lưỡi lướt vòng quang đầu ku của tui , làm tui out CIA luôn các bác. tranh thủ còn tí thời gian nằm nói chuyện rồi tắm rửa lại ra về:6onion23::6onion23:

tổng tốn hết 1500 máu
tic lúc đầu tốn 900 máu giảm còn 450 máu sau khi lên khiên camapro
tip thì tốn 900 máu thêm 100 máu cho bé
50 cho locker

Thanh Hải 99

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
69
27
0 ₿
vậy là tâm lý bác yếu hay là bé làm tốt v bác

• Haha
Điểm cảm xúc: richarh phạm

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
505
131
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở . Và gặp được bé ưng ý vui vẽ