Q.8 Mò Sướng Tay Bé 59 Massage Trung Sơn

Lượt xem: 2,594

Cam Sành

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
5
65
10
0 ₿
Chào mọi người diễn đàn
Tui mới đi khám phá em 59 trung sơn
Sau khi gửi xe, đến lễ tân chon vé rồi lên phòng, tụt cái quần vứt luôn cái ao vào xông hơi lên nòng. Xông hơi được khoảng 5-7 phút thì bé xách gió đồ bước vào phòng với thân hình khiêu gợi, thấy mình dây da trằng dễ thương, mình bước ra và làm quen với bé, nhìn sơ qua thì khuôn mặt khá xin, body mình dây, đi sâu sơ qua khắp body bé thì ok nên vào vấn đề liền.

Vừa tắm, vừa kì vừa bắt chuyện thì biết bé mang số 59 dễ thương và hấp dẫn với bộ bikini của bé, bé tắm kì cho mình, mình sờ vào body bé thấy rất êm và dễ chịu, hôn bé mấy cái rồi bé lau khô cho mình lên giường. Mình đi vé này không tắm chung nha ae nhưng bé tắm kì cho mình rất chu đảo nâng nìu con chim việt.

Lên nằm sấp cho bé mát xa, bé mát xa cũng chu đảo, đấm bóp rất có lực, bài bản đủ bài.
Mát-xa mệt, bé trườn bò, mình dây nóng bỏng gợi cảm, ngực bé chà qua chà lại, lưỡi bé đi rất êm, tay bé dìu dắt thằng nhỏ của tui, bé mút như mút kem, tay tui sờ mò khám phá các vòng dâm tặc của bé, bé rên rên, nữa đi anh, sướng không anh, tui xoa yociexp117đùi và móc sâu vào con chim của bé, lông mượt nước nôi chảy ướt nhèm. yociexpress05Tui và bé làm tình mồ hôi ra ướt nhèm, bé rất chịu mò, mò bú liếm hết chiêu trò tăng kích dục thăng hoa cho tui và thằng nhỏ, có phải tui sung quá hay không hay body bé dâm quá, sâu được ít phút bé lên cao trào cuồng dâm thì thằng nhỏ của tui đã bắn ra tè le trong cơn phê và nằm đơ, bé vừa ôm vừa lau sạch, nằm ôm ấp chuyện trò chút rồi chia tắm sơ chia tay.

V1: Cam sành, vừa tay
V2: Mình dây nên eo thon
V3: Sờ vuốt cặp mông đã tay
V4: Mò sâu vào sướng, nước nhiều, lông mượt thơm tho
Phòng sạch sẽ, tắm kì cho mình, nói chuyện dễ thương, nhiệt tình
Kỹ thuật mát xa khỏe ok, đủ bài
Mát xa mệt, biết cách làm tình, kèn sáo quá êm, biết nâng niu con chim việt
Vé: 700k giảm còn 350k
Tip: 700k, bo thêm 100k

Tổng: 1,150k.

yociexp117

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Bưởi Năm Roi

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/5/22
Chủ đề
13
221
114
8 ₿
Bé 59 mới phải không bác nhỉ, nghe nói dâm lắm mà chưa có thời gian để đến gặp bé nè, mùng bác ngon chymB15

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
11
113
73
0 ₿
Đọc rp của bác mà cười bò với câu nâng niu con chim việt keke, rp có tâm có tầm, mừng bác ngon cơm