Mở tạm thời con 20k.net để các bác truy suất bài viết.

Lượt xem: 3,578

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Ad mở tạm con 20k.net trên link www.massage20k.net/forum các bác cứ vào đó mà copy bài của mình viết rồi quăng lên đây dùm vì ad thấy dù gì cũng là tâm huyết của các bác , mong các bác thông cảm cho sự bất tiện này và ủng hộ diễn đàn ngày càng đi lên nhé. Chào thân ái và quyết thắng.

truongvoky

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/15
Chủ đề
0
9
3
43
0 ₿
Đúng rồi đó admin, AD phải mở dữ liệu cũ cho mọi người lấy bài về rồi đăng qua bên đây lại
Sau đó AD và MOD lọc lại theo định hướng chung
Chứ giờ công sức mọi người report cả năm trời nay mất sạch hỏi ai không nản???
Bao nhiêu bài post chất lượng , bao nhiêu tin nhắn bạn bè inbox nay mất hết thì còn có ai có niềm tin mà tiếp tục post bài.
Đồng ý lên mạng xã hội là sẽ có nhiều thông tin trái chiều, nhiệm vụ của AD và MOD là lọc và định hướng
Chứ không phải không đúng ý là bỏ và cấm thì làm sao web phát triển được mà sẽ thoái trào và lụi tàn mất thôi
Mình là nick lâu năm bên kia thấy web không ổn định nên nản rồi chẳng thèm report nữa
Đôi lời gửi đến AD và mọi người vì thấy web dạo này điều hiu vắng vẻ quả không như thời hoàng kim cách đây 1 năm

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Cảm ơn bác đã góp ý đúng là ko thể dùng những qui luật để mà áp đặt được mà phải dùng nhân lực để mà hạn chế nếu không sẽ sanh ra tâm lý ai ngai ko đc thoải mái phải ko? oke bác mong đc sự đóng góp của các bác để diễn đàn ngày càng ổn định và phát triễn nhé.
Ak mà xin nói thêm 1 chuyện bức xúc diễn đàn mình bị ra nông nỗi như vậy là do bọn ăn dơ ăn bẩn ăn ko đc rồi phá phá liên tục chứ kophải do admin phụ lòng của các bác đâu các bác đừng buồn nhé. thằng 20k.com là điển hình là thành quả phá hoại của tụi nó đó. Nên mình mới bỏ luôn ko quan tâm đến 20k nữa .

truongvoky

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/15
Chủ đề
0
9
3
43
0 ₿
Sao tui vô link www.massage20k.net/forum mà cứ báo lỗi "Resource Limit Is Reached " là sao?? hay là nó cho vào trang web đặt vé thôi. Bác AD xem lại chỉ giúp mình với. Mình còn nhiều bài viết trên đó lắm rồi mấy tin nhắn của chiến hữu nữa.
Thật ra vấn đề tranh chấp đều có thể giải quyết dc chủ yếu là hai bên có chịu lắng nghe ý kiến của nhau không? Bây giờ phá nhau rồi cả hai cùng níu nhau vào chỗ lụi tàn ah??? Cái nhược điểm của người Việt Nam là sự đố kỵ quá lớn nên có cái biểu tượng nào của quốc gia mà lớn mạnh đâu.
Bây giờ tui thấy Ad với bác Phong nên ngồi lại phân chia rõ rành để cả hai cùng tồn tại tạo sự cạnh tranh để mà tạo động lực phát triển.
Còn cái vụ nội quy post bài thì dễ lắm, ăn thua do cách quản lý tốt là có bài post chất lượng ah
Ah góp ý cái là cái forum này cấu trúc rối quá. Ad tham lam quá nên chèn nhìu chức năng tương tác làm người dùng như trong mê hồn trận vậy @@.

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Long

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
- Sorry bac mình đang lọc laị cơ sở dữ liệu vì trong đó bị quá nhìu con sâu cài vào để lấy dữ liệu rồi truy rất nhìu đoạn mã độc mà ngày xưa mình mua về mình ko biết thật là ác độc và tàn nhẫn cũng vì cái sự tham lam vô đáy.
- Bác yên tâm dữ liệu vẫn còn đó và tất nhiên sẽ lưu trữ lại hết và ko làm phiền lòng bác đâu.
- Và xin giải thích thêm cho bác hiểu ở đây ko có cái gọi là tranh chấp vì bản chất tui đã mua lại trang web này và có hợp đồng mua bán đàng hoàng từ hồi tháng 10/2013. web đó là của tui chứ ko phải giành nhau để mà gọi là tranh chấp.
- Còn về việc phá nhau bác cứ nghĩ xem đang ở vị trí như tui có cần phải đi phá người ta hay ko? Hay là mấy con chó nó thèm thuồng nó chạy vô nó cắn phá.
- Về cấu trúc forum cộng đồng là do con 20k.net bị đập quá xá nên đưa cái cộng đồng ra thay thế chứ có kịp chuẩn bị gì đâu nè việc này cũng đang gấp rút hoàn thành cho xong đó bác.