World Cup Q.1 Mơ Về ĐL cùng em 29

Lượt xem: 962

quýt ú

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/11/22
Chủ đề
10
105
28
32
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Cảm ơn nhà tài trợ CAMAPRO , cơ sở massage DUBAI TÂN ĐỊNH và Mod Uchiha Itachi !
Các bước thủ tục xin lượt qua, Phòng ở DUBAI TĐ có ưu thế giống như kiểu khách sạn không gian thoải mái nội thất tiêu chuẩn DUBAI miễn bàn nhé, Mình book bé vào buổi tối mà lúc đã trưa thấy bài của bác SC17 review bé 29 bác viết kĩ quá làm quýt tôi không biết viết cái gì nữa.
Cảm nhận của quýt về bé 29 bé cao khoảng 1m60 , khuôn mặt giống hình nhìn bé ở góc độ BJ thấy rất xinh , nhìn body bé quýt nghĩ đây có phải kiểu “nữ sinh với chiếc áo dài trắng mà anh em thường mơ ước hồi cấp 3” ngực đẹp, vòng eo không không quá ốm cũng không có mập, do công việc nên bé không nhiều thời gian tập gym độ vòng 3 nhưng mà cũng có da có thịt OK, giọng nói dễ thương cộng với nụ cười kiểu có giận cũng không giận được .
Về Service bé làm từng công đoạn massage khỏe, đi lưỡi, thái , nunu kĩ càng cố gắng hoàn thành tốt công việc, thấy bé 29 hiền nên một người hiền như quýt cũng ăn hiếp bé bảo bé thế này thế kia bé cũng chiều chuộng cảm ơn bé!!!
Kết bài cũng cảm ơn sự tiếp đãi hỏi hang hai bạn lễ tân
Tic : code WC
Tip : 1000k

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: hung538 and Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
716
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym :2onion2: Chị 3 thấy bác quên đặt tiêu đề, bác muốn ghi là gì chị 3 sửa dùm cho nè.

• Like
Điểm cảm xúc: quýt ú

quýt ú

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/11/22
Chủ đề
10
105
28
32
0 ₿
@_@ chế chọc em rồi Đà Lạt được chưa!!! Đang mơ chế làm muốn tỉnh luôn rồi :cuteonion31:

• Haha
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

hung538

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/8/19
Chủ đề
2
18
4
28
0 ₿
29 TĐ dạo này hot nhỉ, chắc cũng phải theo chân mấy bác qua gặp em xem tài nghệ của e mới đc

• Like

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Dubai Tân Định xin chúc mừng anh cùng trải nghiệm thành công với bé 29. Chúc anh nhiều sức khỏe và hẹn gặp lại anh vào 1 ngày gần nhất.

• Like

hoanglan89

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/5/20
Chủ đề
0
5
0
32
0 ₿
Bé này thì khỏi bàn rồi các ông vào trải nghiệm thử đi mê không lối về :)))