Model 15! Chân dài miên man!!!!

Lượt xem: 5,694

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phú mập mạp

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/1/19
Chủ đề
4
35
35
36
0 ₿
Chào ae! Bữa nay rảnh nên làm phát 2 bài luôn cho máu! Cuối tuần 59, giữa tuần 15! Có điều là mỗi bé mỗi vẻ, con người ai cũng có cái ưu và cái khuyết. Bé 59 thì không cao, nhưng có cặp bưởi, bé 15 thì tuy không có bưởi nhưng có cam lai + đôi chân dài miên man luôn! Vừa bước vào phòng là tui nói bé đừng đứng cạnh tui, đứng cạnh tui nhục lắm o_Oo_O

Bé 15 này có nụ cười khá đẹp, cách nói chuyện cũng như ứng xử khá thân thiện. Tâm sự mỏng sau khi xông hơi ra thì bé giúp tui lau người khô rồi vào tắm luôn! Bé nào tắm cũng sạch sẽ kỹ càng hết! Tới màn khỏe thì tui thấy tạm ổn thui chứ chưa ok như 59 mặc dù hỏi ra thì biết bé 15 này làm lâu rồi! Thui kệ yếu cái này nhưng mạnh cái khác không sao. Bé thoa dầu Thái nè, rồi ngậm nước đi lưỡi từ dười 2 phần đùi lên mông, quét WC rồi tiếp tục màn trườn Thái 2 mặt! Mông bé cũng khá là căng đấy!

Màn Thái của bé thì không tê tái như bé 59 nhưng mà được cái bé làm rất lâu và có âm thâm JAV tạo cảm giác cho tui nữa! Phần mãnh liệt nhất và khó khăn nhất với tui là phần thư giãn các bác ạ :(:( nghĩ sao chân dài cả mét á, vào thế 69....mún húp hàu mà có được đâu phải cong người lên mới đc á! Mà cũng rất đáng công...hì hì! Bé BJ 100% luôn, đá cột mút bi các kiểu bé làm nhanh chứ không chậm rãi nhẹ nhàng như bé 59 nè! 2 tay bóp cam, húp hào đã quá thể luôn! Và lần này cũng kết thúc với màn CIA.

Face: Xinh, cười duyên.
V1: cam 8/10
V2: thon gọn
V3: căng tròn 10/10
V4: ngon =))))

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
chúc mừng j . kính mời các đồng dâm qu trãi nghiệm dịch vụ bên e và cùng sung sướng cùng các e xinh tươi yêu nghề ạ . mời các a alo 0901111528 để đặt phong và dc giảm giá k cần mã code và sẽ dc tư vấn các e hot xinh trẻ chan dài yêu nghề ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Neo, phú mập mạp and KamaSu

phú mập mạp

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/1/19
Chủ đề
4
35
35
36
0 ₿
từ lúc đi Windy tới h ít có bé nào k CIA lắm nghen ^^

hì hì! gì đâu mà hưởng bác nè!

=)))) quay tay nhiều quá cũng k tốt cho "đời sống tình dục" về sau đâu bác nha!

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿

Tin vui, thêm một địa điểm ở Q7 để anh em đồng đạo thư giãn.

• Like
Điểm cảm xúc: Tâm Goldream and -- COVET --

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
KID đi WINDY hiện tại chỉ thấy pé 06 & 15 là OK! nhất trong những em mà mình từng gặp qua.
Đã gặp và cũng đi thử qua gói SUPER VUA với mấy ẽm 01, 05, 24, 35.. nhưng vẫn thấy gu của KID là 2 pé tươi xanh mơn mởn 06 & 15, sẽ còn vào WINDY thăm 2 pé thường xuyên hí hí :oops::oops:

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Cùng gu, nghe nói có pe 19 dữ lắm mà bận quá chưa đi được he hé

• Like
Điểm cảm xúc: kidwannabeplayboy

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Rất vui khi rhinoman huynh cùng gu với KID ^^!
Nice to meet you @rhinoman11122
Để hôm nào KID rãnh rãnh vào gặp pé 19 xem pé dzữ như thế nào mới được..
Nói chung là ở WINDY mặt bằng chung được cái có mấy em ngon lành cành đào, lứa tuổi 9x khá nhiều, face & (.)(.) khá xinh + skill cũng tạm OK! chấp nhận được. Đáng tiền để đi relax lâu dài.
Khoái nhất cái vụ vừa tắm xong ra đứng trước máy lạnh, đứng lau mình rồi phóng ngay lên giường nằm giả bộ run nói với pé: Em ơi a thấy lạnh quá.. là em nhào lại nằm ôm mình cứng ngắc trên người em chỉ quấn mỗi cái khăn lông chẳng mặc nội y, hí hí. Nhiều lúc vào trỏng chỉ tắm xong rồi ra nằm chẳng cần em fải đấm bóp, chỉ nằm ôm em gái Matxa kute như vậy cũng ấm lòng đỡ thấy cô đơn cho một thanh niên F.A lâu năm. :confused::confused:

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.