Mới đi thử massager Hồng Khánh có chút review cho anh em

Lượt xem: 13,412

richboy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/8/17
Chủ đề
4
16
19
34
0 ₿
Một ngày trưa năng tháng 3,nóng đến nỏi mình cần tìm đến cái mát mẻ,tươi khỏe,sung sướng để giải nhiệt nhưng củng có chút việc phải đi về khu hóc môn,Q12 nên liền lên diễn đàn cộng đồng massager để tìm chổ nào đó gần khu vực mình đi công việc vừa mới mở lên đập vào mắt mình là các review lâu năm của các bô lảo,thành viên của cộng đồng review về massager sung sướng Hồng Khánh ngay khu vực gần bến xe An Sương với nhiều dịch vụ gọi là khá thú vị với tên gọi rất kiêu massager gói vip,supper vip,vua với giá thành khác nhau.Supper Vip 500k luôn tic+tip và có tắm chung v.v với 2 số rất chiệu chơi là 16 và 21 nghe các bô lão ca hai em đó nên rất khoái vì tư tưởng mình tứ trước giờ là massager vùng ven đô toàn hàng dạt và cá sâu mà đâu ra cái massager này mà xót lại 2 số quá ư là thơm bơ.Nên quyết tâm xong việc rủ thằng bạn ghé thử để xem xét coi đúng y lời thiên hạ đồn thổi.
Mình ghé quán lúc 15h trưa cùng thằng bạn vừa tới nơi thì thấy đây vừa là hotel vừa massager địa điểm củng khá dễ tìm đi từ hướng củ chi thì nó cùng chiều tai phải còn từ Trường Chinh thì ngược chiều phải chạy lên tới ngả tư Nguyễn Ánh Thủ vòng lại.Tới nơi mình phi xe vô và làm công việc đầu tiên là chọn loại hình dịch vụ và tính tiền và không quên yêu cầu 2 số hot nhất ở đây được review cho 2 anh em mình.Nhân tiết thây bà lễ tân bảo là ở đây không có 2 số đó làm mình chưng hửng vì thấy review um xùm mà vô lại ko mình cố hỏi và được câu trả lời khá tiếu: ,là ở đây massager mấy em k nhiều tiền nên giờ phải đi làm gái thường nói là đi dù. Bà lễ tân nói mình nói lại nguyên văn bó tay nên yêu cầu bả cho xin 2 số nào thế tạm.Xong bả điện gọi cho thằng phục vụ đưa 2 anh em mình lên phòng vip bằng cái cầu thang máy thần thánh ở đây rồi bả cho 2 em lên liền với mình với lời quản cáo là ngon nhất ở đây đào tuyễn nhé tay nghề cao,chiệu chơi.Lần đầu tiên mới thấy chỗ massager có thằng phục vụ cực bố láo mình hỏi rất đàng hoàn mà nó trả lời rất dọng mẹ cách tiếp khách nhân mình thể loại vào chơi chùa ấy nên hơi khó chiệu rồi.Xong được tống vào 2 phòng với kết cấu phòng rất củ có 2 cái phòng xong ướt và khô luôn nhân nhìn đách vệ sinh tí nào,bôn tắm thì đặt trong phòng nhìn khá củ và dơ,giường massager thì củ khăn thì nhìn củng khá củ như không được giặt sạch lắm và chỉ vỏn vên đúng 2 cái khăn và 1 miếng chải trên giường với cái quần thì bé tẻo. Định hình lại cái phòng xong mình định vào xong hơi để chờ em lên thì bỏng em nó vào lù lù như con hà mã vừa già vừa xấu nên mình liền phải yêu cầu đổi đào em nó liền nạt mình mat-xa đại đi anh nếu đổi chờ 45p nha mình ghét qua nên ok lẹ luôn biến lẹ giúp con đi má đúng là quá bực nên mình vội vào xong hôi nhưng vừa vào thì nó chả nóng sau hơn 15p mình đôi co với con hà mả kia ra bảo anh phục vụ hòi này thì ảnh quát cho một cú làm cực khó chiệu mẹ đã tệ mà còn hổn bó tay khi mình đợi sau 45p thì có một em lên với dán khá lún và mở màng không bốc lắm nhưng hơn mẹ kia nên thôi đành làm đại sợ đổi tới chúng nó ghét lại hâm.Phần đầu tiên ai củng biết là tắm em tắm khá kỉ nhân đứng gần em miệng hời hôi nên mình củng khá nghại,đến phần massager em làm khá lực và nối chuyện củng khá nhẹ nhàng chiệu giao tiếp em người bắc Nam Định nhìn chả xinh nên thôi massager đại rồi cho em nó HJ nhe rồi về chứ cháng bỏ mẹ.Khi về thì chạm mặc một em khá xinh vừa làm ra nhưng không biết số vì đi lần đầu theo review nếu .Anh em nào có đi cơ sở này mà biết số nào đào chiệu chơi thì cho mình xin với lần đầu đi theo review thử massager vùng ven mà thất vọng quá hichcichic mong có cao nhân chỉ để có thể cố găng đi lần sau

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Đường của checker đi luôn luôn có hố nằm rãi rác, ngổn ngang.

HappyEnding

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
3
38
46
0 ₿
Chia bùn cùng thớt... như thế nên mấy em đi dù là đúng roài... hihi

hocon84

Tù Binh
Banned
23/10/15
Chủ đề
0
23
3
34
0 ₿
Quận 12 ít quán được lắm, hoặc nhìn gái già già khó ưa lắm.

Xuattinhsom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/5/16
Chủ đề
2
18
7
36
0 ₿
Quận 12 ghé Cẩm Thy đi bác. So với sài gòn thì chưa bằng nhưng ổn nhất khu vực. Quan trọng là cần khách. Thái độ nhân viên ổn.

• Like
Điểm cảm xúc: Damxxx

B_Penis_B

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/19
Chủ đề
1
35
7
Cộng Đồng MS
0 ₿
Con đường của checker luôn bị cá sấu chắn ngang, ráng lên Bác!

HienHeo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/5/21
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Em cũng mới đi về đây bác, nói chung là ôm cục tức ra về. Hôm nay t7 nên cũng lai rai vài chai với ae xong dẫn 3 ae nữa đi giải khuây, thấy chỗ này còn mở trong mùa dịch nên cũng ráng lếch vào thử. Tiền vé + tip của 4 ae mình lo hết, cuối cùng bên Hồng Khánh chỉ mượn đc 3 đào bên chỗ nào gần đó, e ngồi chờ 45' xông hơi đỏ cả da mà chả thấy ma nào vào phòng. Tức quá xuống nói bà mặp lễ tân 1 trận xong e bỏ cả tiền vé lẫn tiền tip ôm cục tức ra về. Report này mong ae checker suy nghĩ kĩ trước khi vào đây nhé, vì tiền vé + tip ở đây cũng thuộc dạng trung bình khá mà ko nuôi nổi đào, phải đi mượn chỗ khác.

• Like
Điểm cảm xúc: Damxxx

Damxxx

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/12/18
Chủ đề
0
24
7
38
0 ₿
Chia buồn với bạn! Nhưng ae ai cũng ít nhất 1 lần trải qua bạn đừng nản chí anh hùng. Lần sau nên tìm hiểu trước những chỗ ae review tốt nhé. Cảm ơn bạn đã chia sẻ cho ae tránh .