Gò Vấp Mối hận 8 lần bị 39 từ chối

Lượt xem: 667

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
659
797
Sài Gòn
1 ₿
Hồi 1: 8 lần lỡ chuyến đò ngang - tới lần thứ 9 mới phang được đò…:cuteonion59:

"39 off luôn rồi anh"...nhận được dòng tin nhắn từ Hera lòng buồn thiu. Hơn tháng book bé, lúc thì bé kẹt khách, lúc bệnh, lúc về quê, lúc đèn đỏ, tổng số lần mình book bé là 8 lần, tới lần thứ 4 là định bỏ luôn rồi, mà cố chấp quá, chắc do định mệnh. Chiều thứ hai, không đi ms nữa, ngán...thề là ngán tận cổ, đi tập gym cho phẻ. PT mới setup tạ xong + khởi động thì tn Hera tới: 39 đi làm lại rồi anh...cái định mệnh...mới hôm qua báo off luôn...hôm nay lại báo đi làm lại...:cuteonion58:quay qua PT bảo, nay nghỉ bữa, Sếp kêu lên họp gấp, mặc nguyên 1 bộ cũn cỡn, phóng xe qua Nữ Hoàng, bố quyết định nay có bão bố cũng phải đi, bà *** nó, là lần thứ 9 aaaaaaa:2onion16:. Gặp lại nguyên dàn quản lý + locker, tháng này gặp hơi nhiều, thôi bỏ qua chào hỏi, gói nào, mời chào gì đó, dẫn luôn lên phòng cho nóng, moá đang tập gym giờ lên phòng tập chym thôi.:2onion35: Trước khi vào xông hơi, gã vặn nước cho đầy bồn trước, đánh răng, cạo râu v.v...đợi bé tới.Đang trong phòng xông hơi nhìn ra thấy qua lớp kính:
Ở đây sương khói mờ nhân ảnh
Ai biết tình ai có đậm đà?

Mở cửa ra thấy 1 tiểu loli, máu loli chúa chảy liền, nếu xét hình thể bé khá giống số 58 nổi tiếng ở cơ sở khác, nhưng mặt bé, trời ơi như học sinh luôn á, nói cấp 2 còn được. Bé thấy gã nhìn dữ quá cũng tò mò nghiêng nghiêng cái đầu nhìn lại (sau mới biết ẻm cận), cưng dễ sợ, gã lao đến ôm cô bé hun chụt chụt chụt, rồi bảo:
  • Anh muốn kiểm tra xem, người bắt anh phải book 9 lần mới gặp được là như nào?
Bé tròn mắt, gì mà tới 9 lần, mình ngồi ôm bé và tố khổ với bé, mà bả nhoi quá, tay ngắt dú miết, làm thằng em cứ nhỏng lên hóng chuyện, ẻm cũng cười cười kêu anh ơi, cu anh nó cứng kìa, haizzz dâm aaaa.:cuteonion1: Bả dụ dỗ dô tắm mà lúc nhìn lại bồn, nguyên cái bồn nước sôi, cả 2 nhúng lẩu hải sản sò lông với ốc vòi voi luôn thì có, haizzz đành xả nước tắm chay.:cuteonion20:

Hồi 2: Anh trai vượt ngàn chông gai
  • Lên giường để em ăn thịt anh nha.
Sau khi tắm, em để lộ thân hình tiểu loli của mình, 2k5, face học sinh, xinh ơi là xinh, răng đều tăm tắp, mắt đẹp mơ màng, môi chúm chím xinh, nhìn chỉ muốn đè ra hun cả ngày. Do là loli nên V1,V2,V3 cân đối với chiều cao "3m/2" của bé, nhưng khi bé quỳ BJ mà nhìn từ trên xuống chỉ muốn phạm tội mà thôi, nhìn cơ thể như học sinh trốn học ấy, haizzz tội lỗi, quá tội lỗi, bé mà cosplay bộ học sinh của Nhật là hết bài.:cuteonion41:

Nhìn cơ thể đó, gương mặt đó, chịu không nổi nên gã đã bế thốc bé lên, em cười hí hí, rồi quặp chân ngang hông gã, thì thầm vào tai gã:
  • Thế này mà nhún chắc đã lắm anh nhỉ.
Nổi gai ốc a, dâm dâm tiểu hồ ly a, "toà không chơi, toà không hiểu đâu" - bên tai gã vang tiếng gõ búa trên toà, tỉnh táo, tỉnh táo lại.:cuteonion49: Đặt bé xuống giường, gã thì thầm lại vào tai cô bé:
  • Bắt anh đợi 8 lần, chuẩn bị chịu 8 đợt "hành hạ" đi.
  • Châu mi naaaa, cô bé rên rỉ kêu.
Gã hôn bé, bé nút lưỡi gã, tay em ấn đầu gã vào ngực em và rên lên:
  • Nút đi anh, bóp đi anh, em thích lắm...:3onion15:
Tay gã tạo đủ hình dạng trên cặp bánh bao trắng ngần và mềm mại đó, lưỡi gã nút 2 đậu xinh xinh, cô bé rên rỉ. Tay bé lại ấn đầu gã vào khu vực nhạy cảm nhất của người con gái...biết tả làm sao nhỉ, V4 bé nhìn như 2 múi cam xếp kế nhau, nhỏ xíu, bé mới cạo lông mấy ngày trước nên toàn bộ 2 múi cam nó mọc gai nhưng đéo sao, anh trai vượt ngàn chông gai tới đây:cuteonion9:. Gã dùng lưỡi tách 2 múi cam đó ra, bên trong hiện ra hạt cam nhỏ xinh, hồng hào, gã xoắn lưỡi, nút hạt cam đó, em lại dùng tay điều chỉnh đầu gã, miệng chỉ huy:
  • Anh ơiiiii, dùng lưỡi chậm lại, em sướngggg, đúng rồi ngay đó, ngay đó....:6onion23:
Rồi em dùng 2 tay ấn đầu mình vào 2 múi cam đó, ta nói nguyên cái bàn chải nó chà banh mặt nhưng thân nam nhi há sợ chi mấy sợi lông mọc ngược, gã nút, xoắn, đá lưỡi, 2 tay ko ở không cũng nhào, nặn, vê, bóp 2 cái bánh bao, em cong người, bụng giật giật, nước rịn ra, em đẩy mình ra:
  • Giờ em nhạy cảm lắm, anh đừng chạm vào em nhột lắm, mà anh dê quá đi.
Ủa em ơi, em làm chủ cuộc chơi luôn á. Nhìn rõ là nữ học sinh - ai ngờ bé lại thành tinh phong trần. Gã run rẩy...sao có cảm giác không phải mình trả thù mà là bị lạm dụng aaaa, cứu a....:7onion37:

(Dài quá...còn tiếp)

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
659
797
Sài Gòn
1 ₿
Hồi 3: Vé vô cực mà…

Gã quyết định, phải nắm lại thế chủ động, em ngồi dậy thẻ thọt:
  • Làm ngta sướng muốn chết, giờ tới em nha:cuteonion6:
Em nắm lấy chân gã, à ok, gã nắm lấy chân em, em nhắm mắt say mê mút ngón chân gã, à ok, gã say mê mút ngón chân em nhưng gã ko nhắm mắt…:cuteonion38:cơ vẻ cô bé chịu hết nổi nên oằn mình:
  • Nhột anh ơi, nhột em…
  • À a cũng thấy nhột, sao có nhiều ông thích trò này nhỉ, nhột bỏ *** ra ấy, à mà này…
Cô bé lim dim mắt, rên ư ư, ơ kìa bé thích trò này à, ok 10 đầu ngón tay, ngón chân, mút hết… ngực cũng có đầu…mút luôn, chim cũng có đầu này…mút…:2onion2:bé lại nằm vật ra rên rỉ gì đó, lại anh trai vượt ngàn chông gai, đạp qua bãi chông tấn công vào trung tâm địch…lát sau bé lại hổn hển nằm co ro:
  • Anh ơi, 2 lần thôi, chân em run rồi:5onion22:
  • Em bắt anh đợi 8 lần mà mới 2 lần, mà nãy rõ ràng a mua vé vô cực mà:8onion13:
  • Anh ơi, vé này là khách ra vô cực ko phải ktv anh ơi:cuteonion24:
  • Có đâu, anh xem rõ ràng là nó ghi vô cực thôi, ko có ghi gì khác nên em yên tâm còn 6 lần nữa thôi:8onion38:
  • ………………..châu mi naaaa
À quên mất, ra lần 2, phải ms khoẻ cho hồi sức. Kế tiếp gã hì hục làm đủ bài ms khoẻ lưng, cổ, vai, gáy, chân, đùi, cô bé khen gã làm tốt quá, hết cả mỏi mệt…Ố hết mệt rồi à? Tiếp…lần thứ 3…lần này gã cho cô bé nằm sấp, tấn công từ phía sau, kích thích a:cuteonion21:, cô bé chổng mông lên gã ấn phía sau liên tục, dâm thuỷ chảy ra ướt cả tay, tay còn lại gã xoa nắn 2 bầu ngực của cô bé, lần này cô bé co giật dữ dội, gã vội vàng áp mặt vào bàn chải tấn công tiếp, lần thứ 3 cô bé chỉ còn thở hổn hển van xin:
  • Anh ơi, thêm lần nữa là em xin xuống ca nghỉ nguyên hôm nay, mà a là ca đầu tiên trong ngày đó…e đi ko nổi…lần đầu tiên trong đời lun á…:cuteonion24:
  • … vé vô cực…
  • ….e xỉu á….
  • …ghi sổ còn 5 lần, để trừ dần mwahahahaha
Hồi cuối: Cái kết viên mãn

Cô bé nằm xoãi ra giường, Gã ôm cô bé hôn chụt chụt, tay vẫn xoa xoa nắn nắn…Một lát sau, cô bé bắt đầu ngồi dậy, ẻm xuất chiêu cắn dzú, đá lưỡi, rồi bắt đầu mon men xuống dưới. Chiếc lưỡi hư hỏng bắt đầu quấn quanh đầu ciu, bé ngậm nhẹ nhàng, chậm rãi lau cột, ngậm bi, xong thắc mắc:
  • Sao nó căng quá vậy, còn nóng nữa?:cuteonion22:
….cô nương à, cô mút như thế thì bún nó cũng phải cứng và căng chứ huống hồ là người…:cuteonion58:
  • A ơi, em ngậm ko hết, há miệng to quá e mỏi…:3onion15:
Ây da, ngại á, nay gặp chân ái, tiểu đệ đệ hơi phấn khích, dùng tay đi em, phía trên dùng lưỡi. Rồi vào thế 69 nào:
  • A ơi, anh hứa đừng làm e ra nữa nha….:2onion16:
…..haizzz, nhìn thấy miếng mồi mà ko được gắp, ngứa ngáy a, thế 69 nhìn v4 nhỏ xinh, thật sự là muốn hầu toà a…bé luôn miệng hỏi anh có đau không, thấy thương ghê, lát lăn qua lộn lại, gã cũng bắn pháo hoa đầy trời, bé kêu đâu ra nhiều dữ vậy, bộ nhịn lâu lắm rồi hả?:2onion2: Xong hết bé chui vô lòng nằm ngủ, khen anh ấm quá…nằm ghẹo bé một hồi thì hết giờ. Hẹn bé lần sau trừ nợ tiếp nghen mwahahaa.

Kết luận:
- CSVC và đội ngũ Nữ Hoàng: ân cần, chu đáo, vui vẻ, cơ sở sạch đẹp, coi lại cái vòi nóng lạnh khó chỉnh thôi.
- Bé 39:
- Ông nào máu loli phải gặp nghen, như hs cấp 2, cấp 3. Mà em rất là dâm lộ ấy ko phải dâm ngầm đâu.
- Tính tình vui vẻ, hoạt bát ai thua kèo gặp ẻm yêu đời, ai ăn kèo gặp ẻm niềm vui nhân đôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Chuột_Bạch and Súng máy

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
71
1,197
662
0 ₿
A zai này có vẻ không thể hiểu hết được quy luật của công việc và cuộc sống cũng như môi trường sống ngành nghề của e . A nói vậy bản thân e rất rất buồn .
Đúng là e có phạt nhưng 10 lần off lụi e chỉ phạt 1 lần cảnh cáo còn 9 lần các bạn muốn e phạt e cũng không phạt mà e cho nghỉ thẳng luôn . E k nói mình hay nhưng kiếm được cơ sở nào như e quản lý thì xem chừng là khó a ạ .

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and KhoaLeon