Q.1 - Mỗi ngày tui chọn 1 niềm vui !!! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Mỗi ngày tui chọn 1 niềm vui !!!

Lượt xem: 154

Đình Hoa Lưu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/9/24
Chủ đề
1
3
1
TpHCM
0 ₿
Dạo này công việc bận rộn , mệt mỏi . Nay mới có dịp rảnh ghé Dubai thư giãn 1 hôm xem có gì mới
Không ngờ dịch vụ vẫn tốt như trước các bác ạ :))) Vừa tới nơi thôi mà ông anh bảo vệ đã đứng lên đón chào tui rồi ( để đây đi a trai , e dắt giúp cho ) . Từ khâu này thôi đã có cảm tình rồi
Bước lên quầy là mấy bạn nhân viên tiếp đón 1 cách lịch sự , chiêu đãi nhất . Quán còn tặng mình chai nước trong lúc cho mình xem mấy Bé ktv . Mình khá khó trong việc lựa chọn mấy em nhưng bên Dubai đúng là có đủ hết . Cuối cùng cũng chốt Bé 139 đúng gu tui ( mình dây nha , mà phụ tùng thì khỏi chê lun )
Mấy bạn dắt mình lên tận phòng , trong lúc đợi chờ đợi còn tặng 1 dĩa trái cây nữa chứ . Cuối cùng , Bé 139 đã xuất hiện trong 1 bộ đồ hở mảnh . Trời ơi , nao núng thật sự :)))) . Vào là e chào hỏi nch phím rất vui và màng dạo đầu e này kĩ tính lắm nha cũng không thiếu phần khĩ thuật cho các Bác nào ưu tiên sạch sẽ nhé
Tới lúc lên giường Bé 139 này phải nói là đỉnh . Tay nghề đấm bóp điêu luyện đúng kĩ thuật là tui phê tận nốc . Tới bước trườn thái thì phải nói hết biết , vòng 1 em này bao săn nha , cứ cọ quậy mãi ở trên thằng anh rồi tới thằng em thì cũng tới lúc e nó dùng tuyệt kĩ dùng môi ấy để làm thằng tui căng cứng thế rồi là tui đầu hàng các Bác ạ !!!!
Có dịp rảnh tui sẽ ghé lại là đều chắc chắn !!! Đáng thử nha

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,878