Long An Mới phát hiện 3 tiệm massage mệt ở tân an cho ae

Lượt xem: 28,722

Nguyễn Viết Anh Tú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/1/20
Chủ đề
1
16
2
28
0 ₿
Lúc trước chỉ nghĩ sg mới có mấy quán massage mệt ntn bữa hỗm hứng quá tính lên sg đi mà h dịch dữ quá nên k dám đi luôn nên hỗm dc hôm dc nghĩ ra khỏi nhà tìm mấy quán massage cho bằng dc, thế là tui đã tìm dc 3 quán luôn v là k cần lên sg nữa rồi kkk thích quá cứ tưởng là long an k có chứ( vì nhìn bên ngoài tiệm chắc chắn k phải là massage bình thường) thế là hum qua tui đã làm chuột bạch 1 trong 3 tiệm đó (tui sẽ report sau rất là tuyệt vời nhé) ai muốn địa chỉ thì cmt đi tui chỉ cho

• Like
Điểm cảm xúc: anhdung411

anhdung411

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/6/14
Chủ đề
2
31
7
0 ₿
đã like,chỉ mình nha bác ơi,dịch covy này bả quá,k có chỗ xả.hic

Tiều Phu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/2/20
Chủ đề
0
10
5
34
0 ₿
Mới chuyển công tác xuống Tân An Long An, đúng lúc cần lắm 1 cao thủ chỉ giáo để đi check Tân An và xa hơn là Long An có gì vui!
Ai có tâm chỉ cho tui ở Tân An có karaoke nào AZ không thì tôi vô cùng biết ơn! Ae cần chơi gì trên SG hỏi tôi trả lời ngược cho!

• Like
Điểm cảm xúc: Nụ cười ko vui

Tiều Phu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/2/20
Chủ đề
0
10
5
34
0 ₿
Vẫn chờ! Đã ae cùng cộng đồng thì share trên này cho ae check với ông ơi! Giấu được gì đâu, coi như giúp ae mà lại ủng hộ mấy em đó!

Trai_Moi_Lon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/4/20
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
ở đâu vậy bạn?

Lunahouse

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/5/18
Chủ đề
1
31
2
33
0 ₿
Xin chỉ giáo

Nguyễn Viết Anh Tú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/1/20
Chủ đề
1
16
2
28
0 ₿
3 điểm lận nha bác 1 là ms đông dương ở đường Lê Văn Tạo (chưa làm chuột bạch dc vì dịch) 2 là ms j tôi quên r nhưng ở đường nguyễn thị bảy chạy vào gần cty lương thực lần thấy p6 nha ( cũng chưa làm chuột bạch dc) 3 là ms hải dương ở đường DT827A nha đã làm chuột bạch rất ok nha mấy bác locker(kiêm tiếp tân và giữ xe nữa ) k cần tiền cafe j hết nha mình chạy xe vào là cứ để đó nó xếp xe dùm luôn thái độ niềm nở thoải mái vs khách hướng dẫn tận tình vs người mới vào ms k biết tên ai thì locker sẽ hỏi gu mình ra s nữa k thì random, ms khỏe thì ôi bao khỏe luôn nha bác k như mấy quán làm lơ tơ mơ 10/10 luôn ms rất lâu và rất chuyên nghiệp lúc xoay người lại vẫn ms nữa nha ms mệt thì v là cũng ok r so vs với quán ms dưới quê cũng hỏi thư giản bla bla xong ẻm chủ động để tay mình vào sịp ẻm ) cho móc thoải mái (lúc sờ vào v4 thì cũng có chút nước thôi) có BJ luôn nha (nhưng k cho CIA)sau 20p cầm cự thì cuối cùng e cũng đã out trong sung sướng (lần đầu viết cmt nên có j bác thông cảm cho em)
Csvc:7/10 hơi hẹp nhưng sạch sẽ có tủ cất đồ
Tic 100k(có vé nhật 150k qua dịch sẽ test thử) k có thái nhưng sẽ hỏi thử biết đâu có thì sao, tip 300k>500k nhé ẻm làm quá tuyệt vời mà bữa đó đem có 500k nên típ 300k thôi thấy mặt ẻm hơi bùn vì ẻm ms khỏe mệt có tâm lắm, hứa lần sau sẽ bù ẻm lại

Nguyễn Viết Anh Tú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/1/20
Chủ đề
1
16
2
28
0 ₿
Tui chỉ biết massage vs cafe đèn mờ thôi karaoke thì mình k biết

Nguyễn Viết Anh Tú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/1/20
Chủ đề
1
16
2
28
0 ₿
Đu
Có 2 điểm massage mệt ở tân an nha bác (mà nghe nói qua lễ mới mở lại nha bác ơi nên đợi vài ngày nữa đi)
1-là ở đường nguyễn văn tạo đi ở QL1 thì quẹo vào chạy lên 1 chút nhìn bên trái là thấy tên là Đông Dương (quán này chưa làm chuột bạch chưa biết giá sao)
2- là ở đường DT827A (đường đi châu thành) chạy chừng 200m là thấy nhìn bên trái có cái bảng led luôn massaage Hải Dương nha (đã làm chuột bạch chấm 7/10 csvc:sạch sẽ ngăn nắp mỗi phòng có 1 tủ đựng đồ mới vào 1l thôi cũng k bít trong đây có bn em, hỗm kiu ramdom thì gặp dc 1 em 27t mát khỏe đủ lực ok lắm làm rất chuyên nghiệp bao khỏe luôn,tic 100k tới 150k thôi tip 300k trở lên nhe mát mệt thì cũng có BJ mà hơi qua loa tí cho khám phá thoải mái luôn ẻm còn chủ động lấy tay mình bỏ vào v4 nữa chứ :)) mà thui dài lắm e kể đến đây là bác hiểu r ha k sập đâu còn A tới Z thì e chưa có hỏi nếu cf ôm thì chắc chắn có nha bác chạy thêm chừng 2km nữa sẽ thấy mấy quán cf kế sát nhau r đi thêm 500m nữa sẽ có vài quán cf ôm nữa đi buổi tối bác nhé có đèn mờ nên đỡ ngại hơn mà bác vào đại đi nhé ban đầu e đi qua mấy quán này cả chục lần mới dám vào đó :v đèn mờ mà còn tối tăm nữa kkk mà bác cứ hỏi đại đi hẹn ẻm đi ở ngoài dc thì ok haha

Wezky

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/12/19
Chủ đề
2
23
3
0 ₿
Ngay
Ngay cầu Bến Lức e thấy hình như có 1 tiệm massage mệt nữa hả bác