Mối tình 18 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 2,519

Sonkute

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/4/19
Chủ đề
3
34
14
37
0 ₿
Hôm nay là ngày may mắn vs mình , dt ten ..ten ..nhận đc nhiệm vụ của Bác LAK . lúc này cũng là 13h , liền chạy xuống lấy con ngựa phóng thật nhanh từ Q7 Phú Mỹ Hưng qua Bình tân , liền bước vào cơ sở Dubai gặp ngay anh ticker khá vui vẻ và dễ thương. Mình nghe dạo này diễn đàn đang xôi sục ẻm 16 Dubai , mình liền chọn ẻm ..xui cho mình là ẻm bận khách đặt..thế là liền chọn qua em 18 ( trong đầu nghĩ ẻm này chắc cũng xinh nhỉ ..hihi), anh ticker anh vui lòng đợi 20' ( ôi..lâu vậy hả..), vui vẻ ra ghế nằm đợi .
Đợi 20' bỗng ẻm xuất hiện vs cách ăn mặt khá dễ thương và sexy..nhìn sao quen quen..ôi người tình tôi đây hả, bấy lâu nay bị lãng quên nay xinh vãi.)
Dc anh ticker dẫn lên lầu 4 vs căn phòng khá là sạch, đẹp và rộng ( rất ok), mình thay đồ bc vào xông hơi..dc 10' thì bc ra ..thì gặp ngay ẻm bc vào..ôm lấy nhau như 2 con nhộng bị bỏ đói..ẻm sờ soạn đủ kiểu làm thằng nhỏ muốn nổ súng..luôn .liền không ngần ngại bốc ra 5xx cho ẻm liền mà không cần suy nghĩ sẽ làm ntn.
Bc vào bồn tắm dc ẻm tắm khá kỹ từ thằng anh đến thằng em.
Ms khỏe : 9đ , đấm bốp đủ các kiểu, đủ lực và luôn mở miệng nc vuive ..cr giác nó thoải mái.
Ms Mệt : 10đ , vs cặp vú căng tròn vật lộn, bò trường các kiểu trên cơ thể con nhộng ..ôi thích nhất là dùng kiểu 69 vs bộ lông tỉa sạch ,gon gàng ..ẻm ôm dầm lấy thằng nhỏ như là ăn tươi nuốt sống nó vậy..noa không chịu nổi nữa rùi..nó nổ súng thui. Bùm ..bùm..
Ẻm tắm gội sạch sẽ và lên ôm chồm nc vs nhau..kiểu như iu í.
He j gặp lại e í.ngày gần nhất
Ticker : Bác LAK tài trợ ( cảm ơn bác nhiu)
Tip : 5xx+
Lễ tân : 5x
Anh giữ xe : 2x
Đừng bỏ lỡ cơ hội nhé ae đồng dâm.
Cảm ơn Bác LAK đã tài trợ.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cuối cùng bác cũng biết đk sao cho đúng rồi :)))

Behai002

Binh Nhì
Bé Thích Massage
16/2/19
Chủ đề
1
56
20
0 ₿
Đó giờ mới thấy a đưa tip sớm vậy á ... mừng a vui vẻ