Q.8 Mỗi tuần 1 con số. 20 Trung Sơn

Lượt xem: 844

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
Đầu tháng máu dồn đến , anh em tranh thủ đi làm bài chai cho hứng khởi. Tựu nhập tâm tà râm trỗi dậy. Lên con xe bee đi qua Trung Sơn tý nào.

Vẫn khung cảnh xưa vẫn một cách phục vụ nhiệt tình từ gx đến lễ tân. Lấy vé tình yêu và ra ngồi nghĩ làm ly trà nóng xong lên phòng. Đúng ý mình thích là phòng xông khá đã. Ngồi một hồi người đổ mồ hôi như tập cả tiếng. Vừa ra thì em vào. Em giới thiệu là số 20. Nhìn cặp ngực em mà đã tạo rực rồi. Em lại để mình ngồi và em lau người. Xong tâm sự tý và vào để em tắm táp.

Vé này thì em tắm cho mình thôi kg vào chung. Nhưng em tắm thì rất kỹ. Không bỏ chỗ nào. Nhất là thằng em được em chăm kỹ nhất. Tắm xong em lau người mình lên giường nằm em bắt đầu mxa khỏe trước.

Mxa khỏe tốt. Có lực. Lúc làm em cũng bắt chuyện vui vẻ.

Mxa thái. Dùng cặp cam lai của em đi thì ấm lắm. Nhưng sau đó em dùng lưỡi lượn lờ mấy cái là nổi da gà với em ngay. Từ phê đến tê. Nằm ngửa lại em còn khuyến mãi cho mình cháo lưỡi cực ngọt ngào. Trước khi em nốc ao thì mình cũng được cho em ăn Hải sản tươi sống ngập họng rồi em mới rút hết tinh binh mình ra. Một điều mà mình kết là khi em 69 mà mình càng bóp Mông húp càng sâu là em càng khoái. Có tiếc kg trụ lâu được hơn đee được cảm giác làm em xuất luôn hihi

Một tháng mới nhẹ nhàng trôi qua như thế. Tip em 700k hẹn giữa tháng sẽ khai phá thêm em nữa.

• Love
Điểm cảm xúc: Socconciu

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Anh cứ ghé đi đừng ngại nè, các bé luôn mang đến những cảm xúc thật nhất đến anh.