Q.8 Mỗi tuần một con số 39 Trung Sơn

Lượt xem: 1,047

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
Thoáng cái giữa tháng. Như đã hứa với anh em đợt này lương chưa về mà được cái thưởng chuyến đi công tác đạt chỉ tiêu. Nên số đã an bài. Trung Sơn thẳng tiến.

Vẫn phong cách phục vụ ấy. Nhanh nhẹn nhiệt tình khách cần gì thì hỏi thăm khách. Mình vào cứ như ông chủ vậy. Rất thoải mái. Và lên phòng cũng chỉ hướng dẫn chỗ treo quần áo với mở xông hơi. Mình thích kiểu pv như vậy.

Lần này bé pv mình đem lại một cảm giác khác với gu mình. Đó là bé rất chủ động. Từ lúc bắt đầu vào phòng là nghe bé hát một mình rất là yêu đời. Chắc nay bé có gì vui ấy nhỉ. Mình thấy vậy thoải mái hơn. Nói chuyện với em chắc cả ngày chưa hết nổi. Em đưa vào tắm táp cẩn thận xong bắt đầu lên mxa khỏe. Khâu này rất tốt. Em đấm khá nhiều bài và cũng nói chuyện vui làm mình quên đi đang mxa thư giản.

Mxa thái. Vẫn như các em khác. Nhưng với em này là mình kết khâu em làm khá có tâm. Làm đi làm lại mấy lần. Nói vui với em em làm vậy mòn không . Em cười khoái chí. Cơ mà theo kinh nghiệm thì em làm càng nhiều vậy chứng tỏ em đang hưng phấn ấy. Sờ thử thì ui nước nôi ròng ròng. Trêu em. Em cười mà ngại ngại lắm mình hứng quá. Bảo em để anh múc nước cho. Em ngoan ngoan xoay lại đee mình vét nước cho em. Nước thì kg hết mà lưỡi thì mỏi mệt. Trong khi em đang cổ vũ cùng thằng em và thằng em lại hưng phấn quá. Out luôn khi thằng anh đang hết sức rát nước cho em. Em tiếp tục vắt kiệt thằng em. Sau đó lau chùi rồi em ra vs.

em vào lại cùng mình tâm sự như thiếu ly cafe. Chỉ biết nằm thiu thiu trên đùi em mà thích.

Thôi. Chuyên mục sẽ còn tiếp diễn. Mong mấy bác ủng hộ mình nhé. Vé mình trãi nghiêm luôn là vé tình yêu và tip theo vé. Để mấy bác vào kg bị phá giá nè.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
ngon lành, tui cũng thích đi vé này, ổn áp.

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Massage Trung Sơn rất vui vì được anh ghé thăm rất nhiều và còn ủng hộ các bé bằng những dòng cảm xúc, mến chúc anh cùng anh em congdongmassage luôn tài lộc dồi dào để cùng ghé thăm các bé nhé.