Monaco Trần Não - Quyết tâm vực dậy Quận 2

Lượt xem: 26,677

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

oliver0789

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/6/19
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Anh em nào ở Q2 chắc sẽ hiểu, tìm chỗ ngon lành thiệt tình không có, đi lòng vòng Trần Não, Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh chỉ là những chỗ phân khúc hạng A.
Một buổi chiều mệt mỏi, trốn việc về sớm, thời tiết lại đẹp, cỡi con mô tô phóng lòng vòng chẳng muốn về. Đột nhiên khựng lại ngay bùng binh Trần Não vì thấy Monaco, bề ngoài khá nhỏ nhưng sang trọng. Chắc mẩm là địa điểm mới, thôi đánh liều làm chuột bạch cho anh em. Quả nhiên mới vừa mở cách đây hơn 1 tháng, chắc tầm 4/2019.
Có tổng cộng 6 cấp vé đủ kiểu nhé. Mình đi Thái random. Bước vào phòng là một em Cần thơ số 39, da dẻ mặn mòi, khoẻ khắn, nét mặt sang, body khá đẹp. Em mặc bikini tắm cho mình, đấm bóp qua loa rồi bắt đầu màn đi Thái, khá là tuyệt, bảo đảm từng cm trên người đều dc chăm sóc kỹ. Cuối cùng cũng out trong sung sướng.
Phòng ốc: cơ sở nhỏ tầm dc 8 phòng nhưng rộng mới, sang, đẹp, giường to.
Sbd: 39
Face: xinh
Skin: mịn, ngăm
V1: hệ cam nhưng ko còn săn, đi Thái ko luồn lách được nhiều. 7
V2: 8
v3: 7
V4: 7
Sound: 9
Service: 6, chắc tui vô sớm nên ẻm buồn ngủ, ko nói nhiều
Khoẻ: 5
Mệt: 8

Thiệt hại: tic 500 tip 500
Cũng là 1 chỗ đáng thử cho anh em

TuLa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/15
Chủ đề
2
28
7
68
0 ₿
Nguyễn Hoàng Q2 mới có massage hoàng gia mới đang khuyến mãi. Cóa bác nào test chưa vại

kimsochim

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/19
Chủ đề
0
25
4
30
0 ₿
Tôi đi hồi đầu tháng 10. Vé Vip 200k, Thái 400k, Nhật 600k. Đợt đó tôi đi Thái
CSVC: Phòng như phòng khách sạn, phòng rộng, sạch. Điểm trừ cái giường massage bé. Lúc làm Thái em làm hơi cực. Cách âm cũng ko tốt lắm
Em út: mình đi 1 em cỡ 26 27 tuổi. KT massage khỏe cực tốt. V1: hơi bé nên đi Thái ko thấm, V2 eo thon, V3 ổn, V4 hơi khô.
Tính hôm nào ghé lại thử gói Nhật mà săn code chưa ra. Ông nào quen chia sẻ đi

• Like
Điểm cảm xúc: TuLa
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.