Q.10 Mong cs Quang Thư(King69) điều chỉnh lại vấn đề này!!!!!

Lượt xem: 4,816

SupperKiu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/7/22
Chủ đề
3
13
20
0 ₿
Mình tính không viết bài này những càng nghĩ càng thấy khó chịu nên mình lên bài để cơ sở có thể điều chỉnh cho dịch vụ tốt hơn và những AE đi sau không bị giống như mình.
- Câu chuyện là mình đọc rất nhiều bài đánh giá tốt của CS Quang Thư (King69), nên hôm nay quyết định đi trải nghiệm thử.
- Mình gọi điện cho CS để đặt bé 88 vì thấy nhiều ae khen quá nên mình cũng ghiền, CS hẹn mình là 16h.!!!

- Đúng 15h55 mình đã có mặt tại CS, PV có lấy nước mời mình và chốt vé 400k mình cũng đã thanh toán xong, PV có bảo mình chờ khoảng 5p. Mình cũng vui vẻ ngồi chờ, Chờ đến 16h30 mình thấy lâu quá nên hỏi lại thì bạn PV bảo anh chờ xíu nha khách đi hơi lố giờ. Mình cũng ok ngồi hút điếu thuốc chờ tiếp. Đến đúng 16h55 thì mới có bạn PV ra mời mình lên phòng. Như vậy là CS bắt mình đợi gần 1 Tiếng Đồng Hồ trong khi mình đã gọi đặt lịch từ sớm.

- Câu chuyện sẽ không có gì đáng để nói tuy nhiên. Mình đã lập gia đình và cũng phải đi làm giờ hành chánh, xin xỏ nói dóc xếp mãi mới sắp xếp được thời gian để đến CS trải nghiệm. Chưa kể mình phải chạy từ tút Quận 9 qua đến CS đúng 18km. Cuối Tháng áp lực mệt mỏi muốn đi thư giãn một chút cuối cùng rước thêm phiền muộn vào người. Cuối cùng vì quá sát giờ mình phải về nên mình xin lấy lại tiền vé và đi về.

- Bạn PV cũng có ra xin lỗi mình vì lý do khách trước đi lố giờ quá.
- Việc CS thoải mái thời gian cho khách mình cũng rất ủng hộ, tuy nhiên mình mong cơ sở hãy sắp xếp thời gian sao cho hợp lý. CS có thể hẹn thời gian dư dư ra một chút hoặc gần tới giờ hẹn của khách mà mấy bé làm chưa xong thì có thể gọi lại cho khách để khách còn sắp xếp.
- AE nếu có ý định đi MS thì cũng nên sắp xếp thời gian thoải mái một chút chứ đừng để bị như mình nhé.
- Mình cũng làm ngành dịch vụ khách hàng nên khoản hẹn hò giờ giấc mình rất chú trọng.
- Bài này không phải là PHỐT, Mình chỉ góp ý và chia sẻ để Cơ Sở hoàn thiện hơn, cũng như lưu ý cho AE khi có ý định đi MS.
- PS: Bác bảo vệ dễ thương ra về mình vẫn biếu chú 20k cf.
Thân Ái Và Quyết Thắng

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
may là bác chưa lên phòng, lên phòng gặp cảnh kẹt, phòng không có xông ướt, lại khó chịu hơn (nếu những người thích xông hơi). Xuống cũng lại là câu xin lỗi nhưng mặt mài cau có

• Like
Điểm cảm xúc: SupperKiu

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Ngán nhất chạy xa đến mà lại ko đc dù book trc, giờ chạy qa chổ khác cũng làm biếng mà ở lại thì cũng ko vui

• Like

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿
Cái này đồng cảm vì củng phải sắp xếp tg dữ lắm mới đi dc 2-3 tiếng tính luôn tg chạy xe. Có gd khổ lắm. Cs nên điều chỉnh lại

• Like

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Bắt cơ sở điều chỉnh cũng hơi khó, vì mấy bé nhiều lúc khoảng thời gian giữa 2 tua nhiều lúc chênh lệch đến 1 tiếng, nhiều lúc hay bị khách tua sau bỏ bom thì cũng dễ bị mất "thu nhập", nên thường đa phần các cơ sở chỉ cần chênh hon 30p đều sẽ nhận thêm, đó là kinh nghiệm thường thấy ở tất cả các cs chứ không riêng gì QT.

Vấn đề "chạy sô" thư giãn bản thân cũng từng có, nhưng khuyên thật lòng mấy bác, tốt nhất nên hoãn sang thời gian khác đi thì sẽ vui hơn, kiếm thời gian nào thư thư một chút (tầm 2-3 tiếng mà không bị chi phối) thì mới tận hưởng được, nhất là mấy gói vé cao, không nhẽ đúng giờ vào được rồi, đang làm hứng chí chợt "chuông báo thức" điện thoại reo lên, bỏ ngang tụt mood phải đi về hay sao, vừa uổng lại vừa mất vui. Thư giãn nên tránh kiểu "chơi game tính tiền theo giờ" (7x 8x hồi đó quá quen luôn), có áp lực thời gian thì khó mà thư thái đúng nghĩa.

Thật ra có cách là mấy bác bức bách quá, thì khi book sẵn nói trước với cơ sở luôn là "kẹt giờ" trong tầm nào để họ còn biết sắp xếp, thậm chí sau khi vào phòng bác cũng có thể nói trước mấy bé, kinh nghiệm ms mười mấy năm thường thấy là mấy bé sẽ canh giờ hợp lý dùm mình luôn đó!

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Thật ra thì mình nghĩ tình huống trên cũng hi hữu thôi , tuy nhiên nếu mà như anh có gia đình mà gác lại thời gian để đi thư giãn thì quả thật thời gian ấy rất đáng quý , bản thân mình nếu không qua khắt khe nếu không may rơi vào trường hợp vậy thì có vẻ hơi nhọ , nếu cơ sở hay xảy ra trường hợp như vậy thì nên xem lại và tìm ra phương pháp khắc phục để support khách hàng tốt hơn . :sprite-54:

• Like
Điểm cảm xúc: SupperKiu and KINGOFKINGS

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
322
193
0 ₿
Em thì đi quen bên King, cũng giống bác là có gia đình nên việc thời gian là quan trọng.
Về phía King việc delay cũng nên hạn chế nhất có thể, vì nhiều bác đi chơi căn thời gian khá kỹ.
Em thì đi những hôm vk về trễ để thời gian cho thoải mái, vừa có thời gian tới sớm làm lon nước, vừa có thời gian lố giờ để tâm sự với chân ái.

• Like
Điểm cảm xúc: SupperKiu and KINGOFKINGS

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,022
336
0 ₿
Có em đây sếp ơi !!!
E cảm ơn sếp đã cho em góp ý chân thành !
Cảm ơn vì đã tin tưởng yêu mến
E cùng toàn thể QT xin gửi đến bác lời xin lỗi chân thành . Các e sẽ rút kinh nghiệm và không để quý anh phải tâm tư nữa ạ !!!

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: SupperKiu, KINGOFKINGS and El25

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Gửi người ta một vé free để thể hiện lòng thành dzi :byebye:

• Haha
Điểm cảm xúc: SupperKiu and Making Love

Ky1992

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/6/22
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Mình củng vừa bị hôm trước. Nhận lại câu xin lỗi rồi thôi. Mấy bạn booking nên xem kỹ rồi hãy báo.

• Haha

SupperKiu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/7/22
Chủ đề
3
13
20
0 ₿
Ừa bác. Thôi xui thì chịu rút kinh nghiệm lần sau

SupperKiu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/7/22
Chủ đề
3
13
20
0 ₿
Mình cũng hiểu cho cơ sơ nên cũng rất vui vẻ chờ. Nhưng mà bắt mình chờ đến cả tiếng thì hơi lâu. Thôi lần sau rút kinh nghiệm vậy

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

SupperKiu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/7/22
Chủ đề
3
13
20
0 ₿
Cũng muốn vậy nhưng mà em kẹt thời gian quá. Thôi em rút kinh nghiệm lần sau vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: El25

SupperKiu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/7/22
Chủ đề
3
13
20
0 ₿

Đúng rồi bác. Thực sự nếu mình có dư giả thời gian thì việc này cũng ko có gì. Thái độ của cơ sở cũng rất tốt. Tuy nhiên những người như mình để sắp xếp được thời gian ghé cơ sở rất là khó, bốc phét các kiểu mới hở ra để đi được. Lại còn mất công đi xa nữa. Mong cơ sở khắc phục lại vấn đề này một chút nữa là tuyệt vời

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

SupperKiu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/7/22
Chủ đề
3
13
20
0 ₿
Haha. Em khồng cần vé free đâu. Cs sắp xếp cho gặp bé 88 sớm sớm là được rồi. Nghe danh bé lâu tò mò mãi mà chưa diện kiến được

• Haha
Điểm cảm xúc: El25

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Hồi trước bên PXL delay còn kinh hơn nhiều. Qua đây chắc đỡ hơn tí

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,053
536
0 ₿
Sau khi nào gần đi gọi hỏi lại phát nữa cho chắc ktv trống hẳn đi bác ạ :)

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
18 km để qua chơi, bác cũng fan cứng cựa đây, tiếc là chưa được trải nghiệm, sao bác thấy đợi lâu không book 1 bé khác đi nè

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
322
193
0 ₿
Phi từ cty qua là hơn 20km đây bác :(