Q.10 Mỏng nhưng Ko mỏng đầy kích thích tại HG

Lượt xem: 1,738

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đạo Dụ

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
13
22
29
0 ₿
Đầu tháng làm gì làm cắt tý lươn đi spa cho thằng nhỏ trước đã. Book xe qua thành thái làm cái lẩu, công nhận ngày gì mà gái đâu mà đông thế này, nhìn mấy em chill chill mà tui với thằng bạn cũng phê phê. Xong xuôi cũng đến lúc qua gặp mấy bé bên ltk. nay đông nên đặt lịch phải hơn tiếng mới có phòng làm uống hơi bị nhiều. Bù lại vừa đến nơi được mấy pv sắp xếp lên phòng liền khỏi chờ đợi .
Nay tui gặp bé số lớn nhất ở đây bé 09 . Chơi lớn gặp số lớn vào phòng cũng lớn . Phong cách HG khỏi phải ngồi làm gì nhỉ. Chu đáo đến phòng xông còn để bảng để cảnh báo nữa chứ.
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Xông hơi , xông khô các kiểu ổn áp. Đến phần cần đến. bé 09 vào, số lớn mà bé thì y như mấy bé bên thành thái , mình dây ui nó quá là đúng gu tui . Ra thì biết bé mới vào thôi, nhưng mà mới vậy làm tui lại thích, từ cách nói chuyện đến hành động bé làm tui thấy sao mà tự nhiên lắm mấy bác, ôm bé vào rồi để bé ngồi đùi tui, lúc này bé vẫn nhẹ nhàng một cách chăm sóc không kiểu ddcn nhưng mà có cái nét nhẹ nhàng nó làm tui thấy gần với bé. Lại bồn bé hơi là giỏi trong việc học hỏi mấy bạn ở đây trong khâu tắm, rất kỹ, không kiểu qua loa, mà tui cũng tranh thủ tắm cho bé , mà tắm là phụ chứ người bé thơm lắm, hehe.Bé từ từ hôn ti rồi hôn xuống đến nhóc, tui lại kéo bé lên, hôn bé tý, cảm xúc nó dâng trào lên làm bé bắt đầu đè tui ra và bj , vừa êm vừa sướng con mắt , dáng bé đang bj mà hấp dẫn quá trời. Chưa dừng lại bé vuốt trụ tui tý để chăm sóc xung quanh xong lại tiếp tục tấn công , từ cái cảm giác nó nhẹ nhàng mà giờ nó sâu lắng làm tui phải bộc phát sướng nhất là thằng nhóc, như được cảm tình với bé sao mà bé ngậm luôn nó ấy chứ. Êm êm, đúng là nâng niu phụ nữ là một đều hạnh phúc của đàn ông. Bé tắm lại rồi đưa tui ra lau khô xong để tui nằm bé maxa trước.
:8onion38::8onion38::8onion38:
maxa khỏe : khá ổn, không đòi hỏi nhiều về chuyên nghiệp nhưng về thư giản thì bé đấm vậy đủ thả lỏng người.

maxa mệt : vẫn dùng chiêu cũ , vuốt ve , sờ bóp một hồi rồi tui bắt đầu để bé làm thái, kiểu như kích thích ban đầu lên cho phần thư giản với bé, tui và bé cùng nhịp đập, bé trườn lên thì tui lạ nổi da gà, sao mà nó thích thế không biết, tui xoay lại không để bé trườn nữa, ôm bé một hồi hôn tý rồi xoa xoa cô bé của bé, cảm giác nước nôi bắt đầu kích thích hơn, bé tiếp tục phần trườn của mình, tui thì phê lắm đây, vừa đã con mắt ngắm, vừa sướng cả người với cảm giác da thịt của một cô bé có dáng dấp như mấy bé ngoài kia, đang lúc cao hứng lên bé chộp lấy thằng nhóc vào bj nó một cách tự nhiên nhất, không dùng skill gì nhiều chỉ là bj thôi mà mỗi bé sẽ có một cách, riêng bé 09 thì tui lại ưng phần tăng tốc và về đích một cách trọn vẹn , say thì cứ say out thì cứ out, thằng nhóc như theo sự dìu dắt của bé mà nó out một cách thoải mái. bé thì hút hết một từ phê.....
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Dù là lần đầu gặp nhưng bé là một trong những số tui rất ấn tượng về sự hợp tác cũng như chịu làm. Có thể là duyên đưa tới gặp vừa đúng gu vừa làm tui out luôn. về mà vẫn còn tương tư mùi hương của em, chỉ một đoạn đường thôi, về tới nhà tắm thấy bà .......
Chốt rất xứng đáng với vé lux . tip bé 1tr pv cf.

sư lỏ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
74
22
0 ₿
nghe bác tả mà chịu không nổi , chắc qua test bé luôn

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
21
0 ₿
Ui gặp em xong quên lối về rất chiều chuộng bú liếm các kiểu các dv ẻm làm sướng nước nôi ok nha ae thử sẽ biết dc độ dâm của ẻm

ngô tuấn vũ

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
100
31
0 ₿
bé 09 này ok lắm nhiệt tình lắm mấy bro nên bữa bro nào cứ qua chọn là về khỏe liền:2onion35::6onion23::6onion23:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.