Gò Vấp Mộng tinh em mất rồi – cô gái mang SBD 07

Lượt xem: 1,547

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
41
1,146
938
31
0 ₿
Xin chào anh em toàn cõi massage từ Nam chí Bắc, vẫn là Súng Máy tôi đây. Hôm nay mạo muội kể lại lần trải nghiệm có thể nói là đáng giá nhất từ trước đến nay tại Dubai GV. Chất lượng dịch vụ và sự thân thiện của anh em ở đây từ đội ngũ quản lý đến tiếp tân, phục vụ thì không cần phải bàn rồi. Nếu ai đã từng trải nghiệm dịch vụ trong hệ thống thì chắc đều phải đồng ý với mình về điểm này.

Chả là hôm nay đúng dịp Trung thu lại gặp ngay Đại tiệc bão giá KM 50% vé Hệ thống Dubai thì không tội tình gì mà không vác súng qua trải nghiệm ngay và luôn. Nhắn tin cho bác Tiến QL book ngay bé số 7 (nghe anh em đang khen dữ lắm về độ chịu chơi) và 10 phút sau đã đến nơi, cảm giác thân thuộc như về đến nhà vậy anh em ạ. Sau khi gửi xe, mình tiến lên lầu gặp ngay cậu Lễ tân dễ thương book ngay vé Onsen. Cũng thèm làm 1 vé *** Queen lắm nhưng giữa tháng ngân lượng chưa về đủ các bác ạ :b10:Nhâm nhi ly trà nóng thì 20 phút sau cũng có phòng, CSVC không còn mới nhưng đối với mình vẫn ấm cúng và đầy đủ tiện nghi cơ bản. Nghe nói DB đang sắp sửa trùng tu lại cuối năm nay, anh em chuẩn bị tinh thần bắn phá tiếp nhé :2onion18:

Xông hơi xong tầm 15 phút bước ra vẫn chưa thấy bé đâu, nghỉ bụng chắc lần này phải tụt cảm xúc. Nốc cạn lon Tiger và nhỏm đít định bụng sẽ đi về nhưng bất ngờ từ đâu bé đẩy cửa bước vào và nhanh nhảu hỏi thăm “Anh đợi em có lâu không?”. Cặp mắt gợi tình và nụ cười rộng, đích thị là DDCN chính hiệu. Quả đúng vậy, em nhanh chóng cởi bỏ lớp áo yếm mỏng tang và sà vào lòng mình ve vuốt làm thằng em cũng phải ngoc đầu dậy. Em hỏi mình “nhìn tướng anh săn chắc vậy chắc là chơi đá banh hay thể hình, chắc chịch lâu ra lắm”. Tuy hơi dâm nhưng vẫn rất duyên dáng. Vào trong bồn, em tắm rất kỹ câu nhỏ, dùng xà bông tuốt kiếm làm mình xém Out.

Phần massage mệt phải nói là đỉnh của chóp. Em làm đầy đủ đá nóng, bẻ khớp, massage mặt, cổ vai gáy rất có lực. Mạnh dạn nói đây là 1 trong những số làm khỏe tốt nhất trong hệ thống.

Đến phần mệt thì kỹ năng “tình giường” của em mới được bộc lộ, em thoa tinh dầu lên người và nhẹ nhàng lướt nhẹ trên lưng, vừa mút tai vừa rên rỉ, rất chân thực và cảm xúc khộng hề có chút gượng gạo hay kỹ xảo, đây là 1 trong những skill đỉnh mà ít KTV nào có được. Lật người lại thì câu nhỏ đã cương cứng, em vẫn không tha mà tiếp tục dùng cặp ngực khiêm tốn của mình ma sát cậu nhỏ, đầu quy chà đầu ti liên tục làm mình không nhịn được nữa mà phải ra hiệu cho em vào thế 69. Đây đúng thật là thế mạnh của em, em vừa ngậm chặt, môi nhịp lên xuống đều đặn, tay vân vê hai hòn bi. Mình thì thuận thể ngoáy lưỡi sâu vào cô bé làm em phải ưỡn mông lên xuống, lâu lâu còn rung mình. Âm thanh đầy nhục dục vang cả một góc phòng. Kết cục thì phải bắn pháo bông linh đình. Kết thúc một chuyến đi mãn nguyện vào ngày cuối tuần.

Nhận xét sơ bộ về bé 07:

V1: hệ cam Việt, nhũ hoa hồng hào, săn chắc

V2-V3: thon gọn, săn chắc

V4: hồng hào, ngọt nước dừa

Tic: 50% KM đại tiệc Trung thu

Tip = tic + bonus vì quá hài lòng

Trưa về nhà nằm ngủ 1 giấc vẫn mơ về em, vẫn còn dư âm, đến khi tỉnh lại thì ướt cả quần, quả thực đây là 1 số đáng trải nghiệm khi ghé Dubai.

Chúc anh em tìm thấy chân ái của mình vào dịp Trung thu nhé!

• Love
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Dubai chân thành cảm ơn Quý Anh đã ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ Dubai…
Chúc Mừng Anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 07…

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿