Mong ước kỷ niệm xưa, em #19 Kim Huy

Lượt xem: 693

Garryyau

Lão Làng
Reaction score
673
Chào ae gần xa lại là garryyau đây. Đi cả tuần rồi nay mới có time rảnh rp cho bà con tham khảo. Số là ẩn thân lâu quá người nó cũng bứt rứt, giải quyết xong công việc là lúc tui tìm về với sự nghỉ ngơi xả stress. Đột nhiên thằng em lên tiếng đòi ms thế là ok sau khi tham khảo thông tin từ chiến hữu lập tức đạp xe tới ngay KH.

Làm thủ tục mua tic này nọ xong hồ hởi lên phòng. Đã chọn sẵn em 19 nên xông hơi cho khỏe rồi đợi em vào. Đang xông thì thấy bóng dáng ẻm vào, ngồi thêm tí ra chào hỏi. Quào gì đây nhỉ, dáng ng cân đối tầm mét 6 mình dây thon thả. Và khuôn mặt, nhìn có nét giống cô bé học trò hồi xưa của tui. Trước đó đi dạy kèm, từng có mong ước trong sáng là tung tăng dạo phố với em ấy nhưng vì nhìu lý do nên ko thể. Lần này lại gặp người có khuôn mặt và tướng tá giống gần 80% làm bao kỷ niệm ùa về. Ngoại hình em ấy thì:
V1 cam vn mềm mịn
V2 eo ót do tướng mình dây
V3 cũng vừa đủ
V4 ae vào trải nghiệm thêm tui 0 mô tả nhìu

Em tắm kỹ càng sạch sẽ và vô tình hay cố ý ko bít mà đụng với chạm để thằng em ngóc dậy chào hỏi.
Tắm xong em lau khô người rồi đấm đá. Nhận xét phần này em làm bài bản lực vừa đủ. Có trò chuyện thì bít em ở vùng cao gần quê bé học trò lun kk. Em biết cách bắt chuyện hỏi han tạo cảm giác gần gũi.

Đấm xong thì vài giây im lặng là tui biết ẻm đang trút bớt y phục, và từ tốn dắt tui tham quan đất nước Thái Lan, ẻm làm khá kỹ và kèm đường lưỡi với những cú thổi tai nổi cả da vịt. Tui đã quán triệt thằng em là phải ráng chịu đựng nhưng nào có dễ dàng. Em như hiểu ý kêu tui lật lại. Lúc này tui ôm ngay và bắt đầu khám ko phá các vòng, rồi dần dà cũng thăm hỏi cô bé. Em thì cũng vuốt ve tui và hòa vào cảm xúc ôm nhau trao nụ hôn nhẹ, và lại dùng lưỡi tấn công những vùng mà khiến tui trở nên yếu đuối. Quần nhau qua lại 1 hồi em bắt đầu đổi qua dùng miệng lưỡi chăm thằng đệ tui. Tuy kỹ năng kèn sáo của em chưa bằng vài cao thủ tui từng gặp nhưng cái cảm xúc mang lại nó khác biệt. Em cũng làm rất nhiệt tình kết hợp tay miệng rồi thì dàn tinh binh của tui cũng phải đầu hàng.
Sau khi vệ sinh lại em chưa mặc đồ vội mà lên nằm kế tui. Tui trao em cái ôm nồng cháy của dân holigan và em như rúc vào người tui vậy và lại hiện về bóng dáng mang mong ước kỷ niệm xưa. Tui mong thời gian ngưng đọng lại dài thêm mà hem được nên đành chào em ra về trong lưu luyến.

Kết thúc hành trình hôm ấy với tic có code giảm do km, tip theo sự hài lòng của bản thân. Hẹn gặp lại em để tìm lại cảm giác này

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • NTH87 NTH87:
    Admin xem xét dùm Massage Lan Quế Phường lâu rồi ko thấy Admin lên diễn đàn hoạt động. Even củ đã hết mà ko thấy nói gì hay cập nhật even mới?
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Trai Tơzz nói:
    Xem trên điện thoại vẫn như cũ nhỉ
    trên dt có luôn mà ban nè
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    NTH87 nói:
    Admin xem xét dùm Massage Lan Quế Phường lâu rồi ko thấy Admin lên diễn đàn hoạt động. Even củ đã hết mà ko thấy nói gì hay cập nhật even mới?
    bạn xem trong bài tổng hợp vé/code có ở trang chủ nhé bạn
  • Ximendo Ximendo:
    giờ ở đâu có khuyến mãi vậy anh em?
  • H huhuh:
    hi ae
  • nhimxu nhimxu:
    hello bros !
  • robotbua robotbua:
    thứ high yociexpress01yociexpress01
  • Robben Robben:
    Mong LAK phát code điệp viên cho mình một lần ạ
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    @Robben đọc thể lệ
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    Hello mn tuần mới
  • Pan_Nu11 Pan_Nu11:
    Hello tuần mới mn
  • D dautu:
    Pataya với Ánh dương gò vấp chỗ nào ok hơn các bro
  • Trai Tơzz Trai Tơzz:
    Hello a em
  • chubeproduction chubeproduction:
    @dautu, làm 2 cái 2 chỗ cho nó máu bác
  • robotbua robotbua:
    @dautu, pattaya có km 50% kìa, mở bát đi bác :v
  • robotbua robotbua:
    Hình như còn thiếu nợ mod yociexp45 thôi Tết r trốn nợ v
  • D dautu:
    @robotbua, bác có biết số nào ok ko cho e check nào?
  • D dautu:
    đọc bài trãi nghiệm thấy ko có số nào ấn tượng
  • bechuabobu bechuabobu:
    đi check thì đi thôi biết đâu mình lại hợp gu với bé nó bác hihi
  • D dautu:
    @bechuabobu, kaka ok bác
  • robotbua robotbua:
    dautu nói:
    @robotbua, bác có biết số nào ok ko cho e check nào?
    bác hỏi ở đâu nè, bik là chỉ liền
  • D dautu:
    @robotbua, Pattaya ấy bác
  • robotbua robotbua:
    @dautu, éc chưa thử bác ơi B18thôi thì làm cái kèo kéo ra đó luôn nè, coi nhân phẩm s kk
  • H Haihoa_pro:
    Vừa đi số 7 bên Luxury về, đẹp lắm, phòng cũng ok, mỗi tội đi 2-3 vòng mới tìm đc đường vào quán:)))
  • nhimxu nhimxu:
    Haihoa_pro nói:
    Vừa đi số 7 bên Luxury về, đẹp lắm, phòng cũng ok, mỗi tội đi 2-3 vòng mới tìm đc đường vào quán:)))
    viết 1 bài report cho ae mở mang tầm mắt đi bác

yukivica

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    28
    gặp bé rồi mà về thấy bác kể làm như được thêm lần nữa vậy. hy vọng mai được vé đi kh