Một bước sai lầm khi gặp bé 12 ở thái.

Lượt xem: 2,878

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đường Tăng Motor

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
4
101
17
0 ₿
Trong một trưa nóng nực , chạy ngoài đường giao mấy ly chà chữa cho mấy bé thiếu sữa mà người như nóng rang lên, lên diễn đàn xem khu trung sơn có gì mát không, có 3 lựa chọn,
Nhậu : loại , có mình nhậu với dế à.
Ks: nghe thì mát mà người thì thích năm thưởng thức hơn vận động
Mx: con đường cuối cùng .
Vậy là bấm thì vài chỗ hiện lên, thì thấy trung sơn nó thuận đường, chạy tới luôn.
Vừa tới vào quầy thì đưa cái mã giảm ra được quầy báo cơ sở đang giảm 30% vé , lòng thì khoái nhưng coi lại túi thì hơi có giới hạn chọn vé thái 350k . phục vụ vui vẻ đưa ra ghế nằm và mời nước , trưa mà cũng có đến 4-5 bác đến trước thì phải, xe khá đông.
Được tý pv đưa vào phòng gửi ít cafe cho công mời nước để mấy em vui. Và tui xông hơi các kểu thì bé vào. Bé giới thiệu bé số 12 .
Nhìn bé tui hơi đứng hình tý, trẻ teen như mấy đứa nãy tui giao chà chữa quá, nhưng bé này khác thì hem uống chà chữa keke. mà thích sữa thôi. 2 đứa ngồi nói chuyện tý rồi vào tắm.
Cái cảm giác buổi trưa mà có gái nó tắm cho thì mấy bác nên thử, vừa phê vừa đã làm sao ấy, gặp bé này thì thấy non non tui muốn mần luôn vậy, nhưng để bé làm từ từ . Sau khi tắm xong các thứ bé đưa lên giường maxa cũng được , chịu đấm, nhưng người tui đang hứng quá nên hối hối bé bỏ giai đoạn đó luôn ( nghĩ lại mình còn ham hố ), hihi.
Mát mệt, ui cái cảm giác này thì tui muốn phọt mất, đang hình dung một cô bé cực kỳ teen mà để lộ cặp ngực non non trước mặt thì chịu sao nổi, bé kếu nằm sắp xuống, tui bảo thôi, để anh nằm ngữa , lúc này thì bé cười tủm tỉm và bắt đầu hành sự, vừa dùng cặp ngực ấy đi khắp người vừa phối cái tay sờ soạn mà làm tui không kiểm soát nổi thằng nhóc, nó sừng sừng lên thế là em triển khai bj đại pháp vừa được 3 phát thì tui đã out , thiệt là quê . rất muốn gỡ gạc nhưng do đi vé thái thành ra được có 1 shot à, đây là môt đều sai lầm lớn nhất, nhất là vé 2 shot chỉ thêm có 2x thôi .
người tiếc nuối, nhưng vẫn nhìn em đắm đuối . hẹn em trong vài ngày kiếm thêm mớ lúa vào làm cái 2 shot với em cho hoành tráng.
Em tắm rữa lại và ra về , tip em theo mặt bằng chung 5x. total 8.5x mà rất nhẹ người nhưng vẫn tiếc tiếc chưa được bung hết sức.
Nhưng đã có 1 cái niềm tin vào em rồi, em hẹn lần sau em sẽ giúp anh lâu hơn và lâu hơn nữa, nghe mà rạo rực đây.

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
2 shot bác trụ nổi không chứ tui là 1 shot thôi a.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.