Phú Nhuận Một buổi chiều buồn [ linh cherry ]

Lượt xem: 4,030

KenryNguyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/1/22
Chủ đề
1
6
3
0 ₿
Chuyện là hôm nay lần đầu mình đi bên linh cherry . Nghe bác robotbua review tốt quá nên xách chym non lên test . Thì đầu tiên csvc phải nói là quá đẹp + sang trọng .
Được quản lý giới thiệu các gói và room . Quyết đã đi chơi thì phải cho nó tới luôn mình chọn ngay room 800 ( mà đc giảm 50% còn 400k ) service chọn cái tốt xíu để trải nghiệm cho thoải mái 1.200.000 . Ngồi đợi trong sự hứng khởi .
Locker dẫn mình lên lầu để Cbi chiến đấu . Vào phòng ôi giồi ôi nó đẹp như phim Jav các bác ạ . ( típ ngay 100 ) cầu cho locker dẫn mấy em đẹp
Ngồi được 1 lúc thì có dẫn 4 em lên để chọn trực tiếp thì mình thấy 1 em đúng gu nên chọn nhanh liền sợ em chạy mất .
Bỏ màn xông hơi , tắm như mẹ vs con .
Thì hit 1 cũng tới . Em nói mình ngồi lên bồn để làm . Em cũng có liếm các kiểu ( nhưng nó bị qua loa cho lẹ , theo em cảm giác vậy ) nên k out nổi trong bồn . Có nói bé ra giường ( biết đâu đổi không khí dễ ra ) lên giường thì cũng k khác gì lắm nên chỉ xin đc nóc bình của ẻm xíu .V1 thì hệ cam nhé các bác.
Đc tầm thêm 10’ thì em out hit 1 . Vào rửa ráy rồi ra massage khỏe . Ẻm đấm cũng có lực nhưng khổ nổi bé mới vào nghề 5 daysssss . Kỹ thuật mass k chuẩn . Đang mass khỏe thì lại đi thái V1 …. Rồi lại mass khỏe . Mình tưởng lạc vào mê cung lạ nào .
Bé mới vào còn ngại . Không nc đc nhiều mình cũng ráng rặn hỏi vài câu r cả 2 im re từ giữa buổi đến cuối buổi . ( Màn mass quay người lại cũng Ik chang nha. Mass khỏe giữa thái rồi lại khỏe .. )
Mình thấy k vui tuột hứng nên thôi . Nói bé dừng k làm Hit 2 . Chứ k bé xỉu ngang mất . Xuống cũng góp Ý quản lý .
Bên cơ sở xin lỗi mình rồi . Cũng nói sẽ đền bù 300 vì ngoài ý muốn ( mình k nhận tiền lại vì đi chơi ae ai cũng muốn vui chứ tiền bạc k quan trọng lắm ) . Rồi cũng có offer khác sẽ bù Free vé đợt sau mình tới ( mình cảm ơn cơ sở nè )
Tóm lại dịch vụ
Csvc : 9/10
Nhân viên : 8/10 ( nhiệt huyết )
KTV : 8/10
Face : 8/10
V1 : 6/10
V2 : 8/10
V3 : 9/10 ( cái này ta nói nó chắc mà to )
V4 : tuột hứng nên k khám phá sâu

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Chia buồn cùng bác, trúng ngay bé mới vào nghề. Mà bé đó số mấy vậy bác.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đang có 1 đợt tuyển quân ồ ạt ở bển, bác nên chọn bé nào đc rp ấy. Mà 3 bé tui rp cũng rụng 2 r, ko biết có thay quản lý ko mà dạo này thợ đổi xoành xoạch á

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Mấy bé mới này bác tiếp thân thiện lúc hành sự bác làm theo kiểu làm tình vs bạn gái ấy, nếu ẻm đáp ứng thì bao phê, ih như con ghệ nhỏ luôn kk

Hukata

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/15
Chủ đề
1
33
7
37
0 ₿
Bện linh cherry km mặc định hay phải lấy code trước khi ghé vậy bác?

thichonsen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/11/19
Chủ đề
5
35
34
35
0 ₿
Cái vụ chọn room này lạ quá, thế lúc chọn gói 1t2 là bác có bo thêm em ấy ko, hay kiểu 1t2 là tip luôn còn 400k là phòng thôi, tất cả 2t2 à?