Một buổi chiều đầu tuần cùng với số hot 99

Lượt xem: 613

ShanYa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/18
Chủ đề
3
14
1
27
0 ₿
Chào ae hnay đc dịp rãnh ngồi rp mấy số cho ae mấy hôm rài mình đi ở dubai gò vấp .Rãnh rỗi sau khi xong công việc ở trên gò gấp thì lại ngồi nhâm nhi cf rồi lướt diễn đàn xem có số gì mới lạ không thì vào đọc đc vài rp số 99 mới bên dubai . Thế là lại xách đt nt qly và phi qua dubai.
Tới nơi thì đc mấy a locker hỏi đặt phòng chưa rồi dẫn lên lầu đợi bé ko có gì mới .
Mình cũng tranh thủ thay quần áo rồi vào xông hơi cho đã sẵn đợi bé vào . sau 5-10p thì bé vào , mặt ấn tượng đầu thì chu choa V1 tán thẳng vào mắt mình ae ơi , V3 thì tròn trịa nẩy nẩy kkkkk
Em vào phòng chào mình lễ phép rồi trò chuyện với mình , rồi hai ae cùng thoát y nhảy vào bồn tắm kì cọ nhau nhưng nói thật V1 quá đã ae ơi 10/10 , ta nói to tròn bưởi 5 roi chính hiệu. nắn qua nắn lại V1 cũng đủ phê ae à , ko biết sao nhưng hôm ấy lại máu đi onsen 2 , thế là như cá gặp nước , ở bồn tắm với cặp bưởi như thế thì có chạy đi đâu đc , hùng hục hai ae thế là shot 1 trả cho bé tại bồn kkkk.
Sau đó ra giường massage khỏe : bé 99 đấm khỏe kỹ ( khỏe thì mình ít rp nhe ^^ ) . Như đã nói ở bé 99 V1 như thế thì đi Thái hết sẩy con bà bẩy nha ae :))
Về phần mệt thì vừa 69 vừa đc hai cặp bưởi bé nẩy tới nẩy lui thì mình cũng out trong sung sướng .
Đánh giá :
Về csvc 9/10.
KTV 99
V1 10/10 real , hồng hào
V2 mềm mại ôm đã
V3-V4 to tròn sạch sẽ nước nôi tràn trề 10/10
gói mình đi onsen 2
tip : tic chưa giảm ( ko phá giá ae ^^ )