Q.5 Một buổi chiều đê mê cùng bé 29 bigbang

Lượt xem: 670

Teo23441

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
18/3/23
Chủ đề
3
3
0
Q12
0 ₿
Một buổi chiều cảm thấy khó chịu và hơi mệt trong người nên quyết định nhấc máy và alo cho shop. Đến nơi, ngồi đợi làm ly nước và được giới thiệu em 29, thấy cũng xinh và hợp gu nên quất luôn. Mua vé và rồi lên phòng, locker và các nhân viên rất nhiệt tình.
Cảm nhận đầu tiên là phòng khá rộng và đầy đủ mọi tiện nghi. Xông hơi ướt vài phút thì em cũng tới. Em chào hỏi và nc rất dễ gần. Em ngồi lên đùi tôi mà thằng em đã chào cờ từ bao giờ cứ cọ cọ vào khe suối. V1 em hệ cam real bóp rất vừa tay.
Mân mê 1 tí thì e và tôi vào bồn. Phần tắm oke xong xuôi. E bắt đầu đi lưỡi khắp người, từ chân đến lick ti rồi tai. Xong rồi quay xuống ngậm thằng em bj rất phê. Tôi cũng tranh thủ khám phá cơ thể em. V3 rất to và v4 cắt tỉa gọn gàng. Kĩ thuật bj đỉnh của chóp đã làm tôi out lần 1 trong sung sướng.
Qua phần khỏe em làm rất đủ bài và vừa lực, có đá nóng.
Sau đó, em đổ dầu và cái lưỡi ma thuật lại làm việc, có dầu cảm giác nó phê hơn nhiều. Em thi triển v1 rồi tới v4 ấm nóng. Rồi lật ngửa lại cạ vào th em làm nó giật giật. K đầu hàng, tôi lật em lại bú liếm khắp người em. Em chổng mông lên cho tôi úp mặt vào, ăn con hàu thật múp. Tôi đút qua háng em giả tư thế doggy, vừa dập vừa vỗ mông em rất sướng. Cuối cùng là tư thế 69, và out trong cái miệng ấm áp của em
Tóm lại, ae nên đến trải nghiệm tận mắt nhé
Tic = 600 giảm 50%
Tip = tic

Massage Big Bang

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
19
724
190