Một buổi chiều mưa cùng Dubai Q1

Lượt xem: 1,509

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lubu9x

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
4
47
19
0 ₿
Chuyện là em đóng đô ở HN nhưng đợt đầu tháng 6 có vào HCM làm việc.
Một buổi chiều thứ 2 đầu tuần xong việc sớm thì chẳng biết đi đâu. Ý tưởng đầu tiên là phải xem HCM "khác" gì HN nào :))) vậy là bốc máy lên google chỗ gần nhất.
Dubai quận 1 hiện lên cách 500m (ngon rồi) B03

Sau khi kỳ cạch đặt grab ra Lê Thị Hồng Gấm (dính đúng bác grab k biết đường đi cũng phải 20 phút :( )
Nhưng bù lại, cảm nhận đầu tiên khi bước vào Dubai là cơ sở rất luxury (Đúng chất tên luôn). Nhân viên ở đây rất niềm nở, đặc biệt lễ tân rất tận tình (khác với ngoài HN).
Có code 50% share facebook, order ngay gói Onsen 2. Với thời gian ít ỏi mà chưa tìm hiểu trước nên em cũng không biết chọn bé nào, thôi thì nhờ lễ tân chọn hộ em nào ok chút. (cũng chắc bụng là thôi lạ lẫm thì dù có bị dính cú lừa cũng đành chịu)

Sau đó locker dẫn lên phòng (thang máy có hơi chật chút nên em đi bộ) - chắc đây là điểm trừ duy nhất của quán.
Lên tầng được anh locker dẫn vào phòng và hướng dẫn thay đồ.

Cảm quan về phòng của mình (do không biết vé onsen 1 hay thái có gì khác không) nhưng thấy phòng thiết kế rất đẹp với tông màu trầm. Tông này phù hợp với các bác thích gu sang trọng và cả tình cảm lãng mạn.
Phòng xông khô và xông ướt bố trí phù hợp và đã ready (nhiều nơi phòng xông khi đến mới bắt đầu xì xì xèo xèo khiến mất thời gian mệt mỏi).

Em vào xông ướt trước đợi bé. Tầm 10 phút sau thì bé đã vào và chuẩn bị đồ.
Để em giới thiệu bé luôn cho các bác. Lớ ngớ lên lần đầu ở Dubai quên k hỏi số mà chỉ hỏi tên.
Bé tên L. năm sinh 9x (x nhỏ hơn 5). Xuất sứ miền bắc (Nhưng mà cực chiều khách mà giọng nói ngọt lắm nha)
Tuýp của bé: kiểu DDCN ngầm nhưng lãng mạn tình cảm như ny.

V1: Hệ cam ngoại 9 điểm
V2: Đúng gu em, V2 9/10. Ôm rất thích, siêu nuột
V3: Chiêm ngưỡng V3 của em trong tư thế 69 chắc cũng đủ out trong một nốt. 10/10
V4: Rất đẹp, có chút cơ địa nhưng tỉa gọn gàng và siêu thơm nhé. 9/10
(Bác nào biết số thì giúp em nhé)

Mát xa khỏe em làm rất đủ bài, đặc biệt quan tâm, trườm đá vẫn k quên hỏi có nóng quá không. Còn chủ động giảm và điều chỉnh nhiệt độ điều hòa sợ mình lạnh.
Đến phần mệt 1, nhìn em nude ra mà tí xịt máu ... Em mặc quả quần dây siêu sexy các bác ạ. Mình cũng để ý em có quả tóc siêu dài, chắc nuôi lâu lắm, nên bác nào đi onsen với em thì cũng thông cảm đừng làm tóc ẻm ướt nhé ~ . Em quỳ xuống thi triển đầy đủ các skill khiến mình chết lên chết xuống mấy lần. Tuy nhiên chắc do "lạ" chưa bao giờ bị thịt ở Q1 Dubai mà mình hơi lâu chút. Nhìn em quỳ bồn hơi đau chân nên mình bảo thôi lên giường vật nhau tiếp. => Cái này Dubai xem mua kiểu thảm nhựa trong bồn ấy, để nhiều khi các em quỳ thì đỡ bị đau chân, phân tâm thì sẽ tốt hơn.

Đến phần mệt 2, sau khi phi ra giường thì mình nằm chờ em lấy đá và "hỏa" :)))) trong đầu nghĩ thôi quả này chết mịa mình rồi B09 em đi thái rất nhiệt nha các bác. Hệ cam của em siêu mềm mà đi Thái quan trọng nằm phần đầu V1 của em cứng và mát,đi tới đâu biết tới đó.
Cố gắng gượng lắm đến lúc lật lại thì em lại bắt đầu phát ra các tiếng rên nhè nhẹ đi thẳng vào hòn. Mà đặc biệt em rên rất tự nhiên nhé, bác nào có kinh nghiệm sẽ biết kiểu rên gượng với tự nhiên thế nào. Em đi "hỏa" mà tê hết cả người ...
Em đi đầy đủ wc đến 69 và cuối cùng ngã ngựa cia trong sung sướng.
Recommend view 69 em rất đẹp và sexy vì tóc em dài búi và V1 hệ cam ngoại.
À, trước có bác nào review là lúc nằm em đi thái thì thường gối bị dính mùi thì đến em test là đã có khăn lót gối rồi nhé các bác, không thấy mùi gì cả.

Tổng thiệt hại: tic 1200 giảm 50% còn 600
tip bằng vé.

Đánh giá chung về cơ sở vật chất dubai 10/10 (mới đẹp, thiết kế tốt)
Về KTV 9/10 (chiều khách như chiều ny)
Cái Dubai Q1 hơn đứt ở ngoài này là thái độ nhân viên rất niềm nở. Must try must try !

Tháng 7 vào tiếp nếu còn giảm sẽ thử review gói 2 KTV, anh em nào cho xin review nên lấy bé nào với bé nào kết hợp ăn ý nhỉ

Cám ơn các bác

• Like
Điểm cảm xúc: Cua 3 Càng

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Dubai miền bắc thì duy nhất chỉ có 17, chúc mừng bác nè

• Love
Điểm cảm xúc: Lubu9x

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
11
130
67
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tên L miền bắc thì 100% là bé 17 mà nay có cả wc và cia luôn hả...trước mình đi không có đâu, chắc vé cao hơn nên khác...t review vụ dính mùi trên gối nè. Chúc mừng bác ngon trym

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.