Cần Thơ Một buổi chiều mưa khiêu chiến với bé 16

Lượt xem: 2,799

Tired 1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/4/22
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Lăng ta lăng quăng vòng vòng ở KanTher một hồi lâu thì chợt ông trời ổng đổ mưa, thì mấy bác cũng biết mưa xuống thì mấy thằng FA nó có cảm giác cudon như nào rồi đấy . Bỗng nhớ đến Bác @Ngũ Phát 92 đã review và tư vấn cho bé 16 nên alo ngay cho locker book 1 vé OnsenTwo với bé 16 ngay và luôn.

Vào chủ đề chính , thì cũng như mọi người vào làm hồ sơ và đóng tiền lệ phí cho chuyến bay khởi hành đến DuBai , làm hồ sơ xong thì qua phòng chờ ngồi đợi looker chuẩn bị. Sau tầm 5p ngồi đợi thì looker vào dẫn lên phòng ,bước vào phòng thì looker có hỏi a có muốn xông hơi , xông khô e bật lên cho a xông ạ , tất nhiên là có rồi e , trời mưa lạnh mà vào xông thì còn gì bằng , vào xông hơi đc tầm 3p thì nghe tiếng mở cửa , lao vội cái hơi nước dính vào kính thì thấy bóng dáng mờ mờ của bé bước vào và mở cửa phòng "Em chào Anh" , okii a chào e nhá . Mình mẫy thì cũng ướt hết rồi nên cũng bước ra rủ bé qua xông khô cùng thì bé bảo a vào trước e thay đồ rồi e vào, vừa bước vào cửa thì bé kêu chờ bé lót cái khăn cho ngồi vì cái thềm ngồi hơi bén nên bé sợ bị cắt vào conciu bé nhỏ của a (cộng điểm chu đáo chỗ này cho bé) , vào xông thì cũng tâm sự ôm ấp các kiểu blabla thì bé nắm tay kêu mình ra tắm , đi sau cũng ngứa tay vã vào mông bé 1 cái cho sướng tay vào bồn tắm thì bé kêu ngồi vào lòng bé đi bé gội đầu cho a (cảm giác bỗng nhớ về lúc nhỏ đc mẹ gội đầu cho ), tắm gội kỳ cọ rửa chỗ nào cần rửa cho sạch sẽ thì chuyện gì đến nó cũng đã đến , bé dùng chiếc lưỡi kỳ diệu và đôi môi dày dặn kinh nghiệm hôn và liếm từ cổ xuống đầu gối (bé đánh cho mình 2 dấu môi trên cổ và ngực) rồi từ gối lên tới vùng cấm địa thì bé đá nhẹ vào cặp trứng rồi bé quét nhẹ vào WC xong bé lao bé nút thằng e mình và kèm theo những tiếng rên rất ư là DamDang lao quét nút các kiểu từ ngồi đến đứng nhưng thằng e mình vẫn không đầu hàng thì bé đã chịu thua,(Tại do bác Phát bảo bé 16 đỉnh quá tui gáng kèm lại khiêu chiến với bé xem như nào , thì ra cũng hơi NON ). Chịu hết nỏi nên kêu mình vào giường nằm cho bé làm đủ mọi cách thì cuối cùng thằng e mình cũng đã ọc hết những tinh tuý vào chiếc miệng điêu luyện của bé (bé nói đựng chắc đc cở 1 chén)
Mệt xong rồi thì đến khoẻ ,bài khoẻ bé làm rất okii luôn nha ae từ bẻ khớp cho đến đấm bóp rất đủ lực và êm luôn, nằm úp nằm ngữa cho bé đấm và đi thái , chà Nuru rồi đá nóng các kiểu con đà điểuuu thì cũng đến cái bước2 của Onsen bé không quên đá xéo vào mặt mình 1 câu ( BÌnh thường bé toàn hiếp người ta , hôm nay bé mới biết đc cảm giác bị hiếp lại ).
"Bành háng ra" đây là câu Slogan của bã đó mấy bác nhớ nha , (từ lúc ra đến giường là bac nói câu đó không dưới 4 lần), nằm úp mà bành háng ra rồi chổng cái mông lên cho bã Doggy từ sau tới cảm giác nó rất ư là bê đê luôn mấy bác nhưng mà nó sướng lắm các bác ạ , bã đá trứng cút , quét WC mà tui quằng quại với bã luôn , xong nằm ngữa ra cho bã BJ thì tay tui cũng đâu để im đc , móc lấy móc để móc rồi ngoáy nước noi thì cứ ọc ọc . Thấy bé 100% BJ thì thấy hơi tội mà thêm cái thứ 2 nên tui mới chấp bé HJ BJ luôn một hồi lâu thì cũng out hết vào đôi môi không còn miếng son của bé , 2 đứa nằm gục ngã trên giường luôn . Xong rồi đi tắm lại và gửi Tip cho bé nó xong bé nó còn đòi khiên chiến với tui nữa Okii đc lắm bé , hẹn e lần sau kkk.
Đánh giá :
CSVC : 9,5/10 (Quýt chua té đái )

Face : 8/10
V1 : 9,9 / 10 ( Vòng 1 bé đẹp lắm ae )
V2 : 8,5/10 (Có tí lipit không đáng kể)
V3 : 8/10 (Tạm ổn thôi chứ không gọi là to đối với ae chơi đào)
V4 : Tỉa gọn gàng , nước noi Ok
Tổng thiệt hại : Tic + tip = 1800 (Tic đã giảm)
Gu cho ae mình dây thích giỡn nhây thôi nha , bé nó có thể giỡn nhây 121 phút với ae luôn đó

Hẹn ngày gần nhất lại khiêu chiến với bé

À Ae có đi bé 16 thì bảo bạn của "Anh xăm con chó ở bụng" sẽ đc bé nó cho viên kẹo singum nhai .

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Anh siêu cấp VIP PRO mà, Cần Thơ là anh P mãi đĩnh yociexp38 ae CT đi massage là phụ thôi, đi gặp phệt anh là chính, con hàu của KTV là phụ thôi chứ con cù lẳng của aP mới là món chínhyociexp59

• Like
Điểm cảm xúc: Tired 1

Tired 1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/4/22
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Khúc này tui từ chối hiểu nha B22