Phú Nhuận Một buổi chiều mưa vui vẻ

Lượt xem: 1,634

BenTran

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/5/21
Chủ đề
2
5
2
0 ₿
Vào một buổi chiều đang đi công việc về thì mưa quá. Thấy các bác review Linh Cherry cũng hấp dẫn nên ghé vào thử xem sao. Nhân viên ở đây nhiệt tình. Mình đi mấy chỗ thấy lễ tân lúc nào cũng là gu em thế mới tức chứ.

CSVC: 8/10 em thấy cơ sở vật chất ở đây sạch sẽ, đẹp phòng thấy vẫn mới

Các bác có 2 option là chọn ipad hoặc xem trực tiếp 3 bé. Mình thấy cái này là điểm cộng của cơ sở vì như vậy sẽ tránh tình trạng hình ảo các bác bị hụt hẫng mặc dù chọn trực tiếp trên ipad tại cơ sở. Em bị rồi nên cũng sợ :)))))

Em đi gói phòng lớn 800k giảm còn 600k. Có 2 gói tip thì 800k vs 1tr. Em tip 1tr thì có tắm chung vs đc 2 shot. Em đi mấy chỗ khác sẽ là 1 shot trong bồn vs 1 shot ở ngoài nhưng đi bé số 69 này thì 2 shot ở ngoài luôn (không biết mấy số khác ở đây thì như nào)
Face: 7/10 dễ nhìn, đánh má hồng nhìn cưng :)))
V1: hệ cam đúng gu em :))))
V2: eo cũng thon chắc 65-68, hơi có xíu ngấn
V3: căng tròn
V4: của em khít nhưng hơi ít nước có thể mình chưa đụng trúng long mạch :))))

Bé BJ rất nhiệt tình với kiến bò run hết cả người nhưng mỗi tội k có CIA

Đang masssage còn khoảng 30p bé nói gần hết giờ nhưng mà chưa làm shot 2 hỏi có muốn thêm 30p nữa k giá là 300k nhưng mà mình thấy cũng đủ r nên thôi.
Nói chung là cũng hài lòng có dịp sẽ quay lại :))))

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

Ku_Tit

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/9/22
Chủ đề
0
3
3
0 ₿
Mình đi LC nhiều lắm luôn, quan trọng mấy bác có muốn ra trong bồn shot 1 không thôi mà. Có 1 số phòng ở lầu 1,2 thì bồn to, làm luôn trong bồn thoải mái, còn trên nữa thì bồn hơi nhỏ nên mấy bé mới kêu ra ngoài làm cho khỏe đó. Quan trọng là sạch sẽ, thoải mái, làm xong là súc miệng ngay rồi mới tiếp tục. Cá nhân mình thì tùy phòng, bữa nào vô được bồn to thì nhắn bé cho anh out trong này 1 shot trải nghiệm cảm giác ấy ấy trong bồn.

• Like
Điểm cảm xúc: Thích Xúc Bình and emhamvui