Cần Thơ Một buổi chiều nhẹ nhàng cùng bé khủng long 3 đầu 16.

Lượt xem: 3,573

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Đánh giá sơ sơ lại về bé. Face tạm, tướng tá tuyệt cú mèo. Vếu khủng tự nhiên. Kỹ năng đỉnh cao. Hút lột dên nếu máy nào yếu nhe.
Csvc không có gì để nói.
Số là tính tu tâm dưỡng tính thời gian ngắn để chuẩn bị cho tết. Nhưng đời sô đẩy, em nó đưa thì mình đẩy. Buổi trưa sau khi họp mặt caffe và ăn trưa cùng các vị sư huynh sư đệ và có hẹn chiều tới 4 5h mới có sự kiện tiếp theo nên trong thời gian chờ đợi mình bay qua Dubai book nhẹ 1 vé lên tắm rửa cho đã cái nư. Phân vân lắm mới dám chọn khủng long 3 đầu này vì sợ em hút hết tinh lực là chiều hẹo kèo luôn. Như thường lệ lên phòng Phát tôi bay vào xông hơi. Và chờ đợi bé mang bánh bao vào hấp. Ôi em yêu nó quắn khăn bước vào mình cũng giả nai ăn thịt hỗ. Em tên gì nhà ở đâu các thể loại. Em nó quên mình rồi các bác ạ đau lòng quá đi thôi. Xong em nó hôm nay có chiêu mới đi lưởi tại phòng xông hơi nhưng chỉ khúc trên thôi do đệ đệ chưa được tắm. Xong em dều mình ra ngồi cho ráo mồ hôi là bớp bớp thêm vài cái phê lắm. Xong tới khúc tắm thì ối dời ơi lúc này dòm em nó thật dâm đảng và mình có dạy thêm em 1 kỹ năng mới dành cho anh em đi on2 đó là nuru trong bồn tắm. Ôi nhìn em thành thục mà mình xém out. Nhưng đâu được em ơi. Em nhẹ nhàng ngồi kiểu ếch và bắt đầu đá lưởi với đệ đệ mình một cách quá ư là dâm đảng và không quên nuốt mắt tiêu đệ đệ của mình. Lúc này cảm giác đệ đệ mình nhỏ bé quá các bác ạ. ĐÁ TRỨNG CÚT, XÚC BÌNH XĂNG XONG thì để anh tiếp chiêu em bằng tuyệt kỹ tay không bắt bướm. Oh my god vòng 4 em nó khít rịt chỉ nhét đc 1 ngón tay, em nó mà cho phịt chắc 3 phút phọt 3 phát. Em mãi mê bj trong bồn còn tôi thì mãi mê nghịch vòng 4 thần thánh nước ra lênh láng cuối cùng mình giật giật out trong sung sướng và thấy em nó cũng giật giật theo mà muốn đè ra làm thêm phát nửa. Xong ra ngoài vừa lao khô xong mình định thi triển tuyệt chiêu đè em lên giường bụp bụp à bụp bụp đấm bóp nhe. Nhưng lại có điện thoại của mấy sư huynh kêu gặp mặt nên đành bỏ em lại bơ vơ. Trước khi đi còn được em cho ăn bánh bao real chính hãng và tặng kèm vài chén cháo lưởi.
Tính đi On2 mà thành On1 nên tip em 1000k trong sung sướng luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: khongten666 and Ciu cute