Q.1 Một buổi chiều nhẹ nhàng với cô bé 35

Lượt xem: 668

MrQcan

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
19/10/23
Chủ đề
3
3
5
Q1
0 ₿
Được một buổi chiều rảnh rỗi cộng với cơ thể đang đau nhức, thế là nhớ ngay đến DB Tân Định. Như mọi khi nhắn tin cho cơ sở thì các bé 99, 69 đều 14h mới vô ca, nghĩ mãi thì quyết định thử làn gió mới bé 35
Đến cơ sở các bạn lễ tân nhiệt tình vui vẻ mời nước trong khi check code và chuẩn bị phòng cho minh. Tầm 5p thì lên phòng, được cái đi giấc trưa nên được ưu tiên phòng bự nhất hehe
Về CSVC thì mình không đánh giá gì nhiều, vì mình cũng là khách quen hay tới nên mọi thứ vẫn ổn không có gì để bình luận thêm
Xông hơi tầm 5ph thì em gõ cửa bước vào, nay đang trend noel nên bé mặc 1 bộ váy ren đỏ rất là sexy, nhìn lướt qua mà mờ lem mờ lem. Trong lúc chờ nước thì ngồi tâm sự với bé 1 chút, vừa nói chuyện bé vừa đút quýt cho ăn như ny hihi
HIEP 1:
Về phần tắm rửa bé rất nhẹ nhang kỳ cọ mọi ngóc nghách, vừa tắm bé bé vừa kích thích như phim jav. Sau đó là màn BJ , bé làm theo nhịp điệu nhanh chậm tùy lúc, lâu lâu sâu 1 phát mà mún cong hết cả người, cuối cug tầm 10ph phải đầu hàng
HIEP2:
Về phần khỏe mih ko nói nhiều, đầy đủ bài đấm bóp đá nóng, à bé được cái matxa cổ vai gáy rất tốt, bác nào hay xem đt mà bị đau thì bé làm bao hết đau nhức. Đến phần mệt thì đang lim rim giật mih dậy vì cái lưỡi quá là hư hỏng, đi đến đâu là tê đến đó. Sau đó thì lật lại bé trườn nuru với cặp mông to mun mà lút cán ghê á. Đặc biệt bé có nụ cười dâm nha các bác, lâu lâu bé giao tiếp bag nụ cười rất chị là khêu gợi. Cuối cug là thế 69 và là out sạch sẽ trong sung sướng.
Tổng kết:
Face: tùy gu mỗi người
V1: vừa tay ( chống chị định với các bác hệ bưởi 5 roi)
V2: eo ot có chút múp múp
V3: 10đ vỗ bạch bạch
V4: nước nôi tràn trề
Bé dễ thương giao tiếp vui vẻ, phù hợp với các bác nhẹ nhàng tình cảm như ny
Tic code 100%
Tip bằng tic

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ, Dubai Tân Định chân thành xin chúc mừng anh có chuyến trải nghiệm ổn áp cùng bé cưng 35. Chúc anh 1 mùa giáng sinh an lành, hạnh phúc và nhớ ghé thăm nhiều bé yêu khác nữa nha.

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
gu tui là đây chứ đâu tui cực thích mấy em gái như thế này :ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
bé 35 quá ngon các ae ạ ko có điểm nào để chê lun :cuteonion41::cuteonion41: