Một buổi chiều nhiệm vụ đáng nhớ - KTV 12

Lượt xem: 822

gemini.h2t

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/5/19
Chủ đề
6
26
10
0 ₿
Chào anh em đồng râm, hôm nay được bác Lục ưu ái giao nhiệm vụ tại Cơ sở Massage Minh Long với em KTV 12. Mình bèn xách têm đi ngay tới đó kèm theo gọi trước cơ sở để được phục vụ tốt khi đến.
Đến cơ sở thì do đã gọi đặt pé trước nên được lễ tân dẫn lên phòng xông hơi ngay và luôn. Xông hơi được 1 lúc thì pé đã xuất hiện. Khuôn mặt có nét dễ thương, thân hình mũm mĩm phù hợp với anh em thích xôi thịt.
Sau khi xông hơi và tắm rửa xong thì được pé dắt lên giường luôn. Pé tắm khá kỹ nha mn. Lên giường xong pé hỏi anh thích gì trước. Mình nói chắc cho anh mệt trước rồi khỏe để a còn có sức về nhà.
Pé nói rằng anh kì quá à rồi giật mình xuống thoa sữa dưỡng thể lên làm Thái một cách khá chuyên nghiệp. Nằm sấp rồi nằm ngửa pé làm Thái ko sót chỗ nào. Rồi việc gì tới cũng tới pé nói bắt đầu mệt nha anh. Pé lick ti nhẹ nhàng rồi liếm láp từ ti xuống tới thằng nhỏ làm mình sướng tê người. Pé bắt đầu BJ nhẹ nhàng rồi tăng dần bên cạnh đôi tay tha khắp cơ thể mình làm mình cầm cự 15p cũng phải out trong sung sướng.
Sau khi xong pé đút cho mình ăn trái cây rồi bắt đầu phần massage khỏe để phục hồi thể lực. Pé làm khỏe khá tốt đá nóng và đầy đủ các kỹ thuật khỏe. Xong phần khỏe pé hỏi anh muốn mệt nữa không. Mình nói thôi chắc để lần sau vì lúc đó có việc cần phải đi rồi. Sau đó mình tạm biệt pé và hẹn gặp lại 1 ngày ko xa
Đánh giá cá nhân:
Vòng 1: Cam việt hơi xệ tí
Vòng 2: ko check (nhưng chắc mũm mĩm) ôm đã
Vòng 3,4: nước nôi lênh láng
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: theo thị trường
Locker: 20k
Pé nói chuyện rất dễ gần và vui vẻ. Kỹ thuật mệt và khỏe rất tốt. Ngoại hình chắc chỉ tầm 6d thôi. Nhưng bù lại tất cả thứ khác. Cơ sở được làm lại khá ổn nhé anh em.
Kết thúc một buổi chiều đáng nhớ
Hẹn nhận nhiệm vụ của bác Lục để có bài rp cho anh em có cảm nhận chính xác về các pé và cơ sở.

vuliem

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/5/19
Chủ đề
4
82
13
37
0 ₿
Sao chang ai coment chuc mung bac vậy. Thui tui chuc mừng bác hoan thanh đẹp vu trong sung suong nha

• Like
Điểm cảm xúc: gemini.h2t