Một buổi chiều sung sướng bên 07 - điệp vụ 10/10

Lượt xem: 758

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Nghe đc tin Minh Long thay đổi toàn bộ nên cũng mạnh dạn xin bác Lục 1 vé đi tham thú nơi ấy. Vừa nhận đc điệp vụ là bay ngựa sắt tới ngay thiên đường ấy công việc check code răt nhanh gọn, nhân viên hết sức nhiệt tình.. 1 like mạnh
Ngồi chờ tầm 15p thì e ấy xuất hiện... Ôi nóng bỏng hơn hình nha các bác kaka quá tuyệt
Đánh giá chung face dễ nhìn, cũng ko teen lắm nhưng sắc sảo
V1 bưởi nhé, săn chắc
V2 eo ót ngon lành
V3 nảy lửa kaka
V4 sạch sẽ thơm tho tràn trề
Mas khỏe : e ấy đánh bóp đầy đủ, nc cũng ko có gì khác biệt
Mas mệt: sự khác biệt đến rồi nề ae .. e ấy bắt đầu thỏa đi chiếc áo mỏng, phô ra toàn bộ là 1 cơ thể trắng trẻo, vòng nào cũng đầy đủ. E nó đi đường lưỡi nhẹ nhàng, từ tốn kèm theo mỗi tiếng chụt chụt .... ôiii yếu yếu là bại trận luôn dồi.. sau đó là màn chà dú, vs kích cỡ đó thì ae hỉu cảm giác thế nào rồi, chỉ có phê thôi rồi cũng lật ngửa người, e nó làm thêm vòng nữa dần dần đưa về thế 69... BJ hì hục, và thế là tôi và em cuốn lấy nhau và bung xõa trong CIA .... tuyệt....
Tick thaks bác lục
Tip thị trường
Cảm ơn bác Lục đã tạo cơ hội cho ae . Vs tinh thần nhiệt tình của các e thế này thì tôi chuyển hộ khẩu qua ML đây các bác ạ

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ. Chúc huynh có ngày đầu tuần thật vui vẻ ạ yociexp15

• Like
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết