Bình Tân - Một buổi chiều thư giãn cùng bé 04 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Một buổi chiều thư giãn cùng bé 04

Lượt xem: 667

Alextino

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/8/18
Chủ đề
4
156
40
29
0 ₿
Chào các anh em trên diễn đàn nằm vùng ở diễn đàn lâu rồi thì hôm nay mới dám lên thử một bài viết cho anh em tham khảo
- Thì hôm nay sau bao nhiêu lâu tìm hiểu trên diễn đàn thì cũng đành chọn cơ sở dubai bình tân vì gần nhà , một phần cơ sở này cũng được đánh giá khá tốt trên diễn đàn , nhắn tin với bạn lễ tân trước hỏi xem hiện tại có bé nào đang rảnh có thể làm được không thì bạn lễ tân có giới thiệu cho mình bé 04 , nhìn trên hình cũng khá ưng và hợp gu nên mình cũng chốt đặt bé luôn
- Ghé cơ sở thanh toán tiền vé xong thì các bạn locker dẫn mình lên phòng trước , trong lúc đó thì mình ngồi xông hơi trước trong lúc đợi bé , sau khoảng 10p thì bé bước vào , thì đánh giá :
+ Mặt của bạn 04 rất dễ thương , cao khoảng 1m63 , giọng nói ngọt ngào rất đúng gu của mình nhìn rất ưng
+ Kĩ năng massage Khoẻ cũng khá tốt theo như bạn tâm sự thì cũng đã từng học qua các lớp massage và có chứng chỉ nên đi các bài lực vừa đủ và thoải mái từng bước cũng theo vào đó bé nói chuyện khá nhiệt tình và vui vẻ
+ Tới phần masage mệt thì lúc đầu bé đi các bài nuru trườn thái lướt khá tê , khiến người mình hừng hực từ lúc làm bài này rồi sau đó thì gì tới cũng sẽ tới bé đánh lưỡi đến thằng nhóc kĩ thuật khá điêu luyện nhẹ nhàng mình cũng nhấc chân bé chén ngay bé hàu béo ngậy của bé , sau khoảng 15p thì mình cũng đã out trước kĩ thuật đánh lưỡi của bé mất . Sau đó mình nằm ôm và trò truyện cùng bé cho đến hết thời gian
Tổng kết
V1 : 9/10 ( to bóp vừa tay )
V2 : 9/10 : không mập cũng không ốm ( cảm giác thân hình bé cân đối )
V3 : 10/10 ( to bóp cũng như vỗ rất thích )
V4 : 10/10 tỉa tót gọn gàng , sạch sẽ

Massage Dubai Bình Tân

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
175
1,777
2,259
25
0 ₿
Dạ đá lưỡi thường thì sẻ không có trong dịch vụ, nhưng với tài ăn nói và hợp gu của mấy anh thì bé sẻ phối hợp làm nhịp nhàng cảm xúc cho mình ạ.

Massage Dubai Bình Tân

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
175
1,777
2,259
25
0 ₿

Kenso

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/1/21
Chủ đề
0
69
7
0 ₿
bé này hệ cam hã bác thớt , có skill gì phê hơn không hí hí nghe cũng phái phái r đó