Phú Nhuận Một buổi chiều với bé 20

Lượt xem: 3,553

Anninhsitinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
1
13
3
0 ₿
Sau bao lần lỡ hẹn thì hôm nay mới book được bé 20. Trên con đường PXL vào một buổi chiều đầy nắng tấp nập nhộn nhịp thì quẹo xe vào LC gặp em lễ tân và looker rất vui vẻ. Chọn phòng xong được đưa lên phòng đợi bé vào. Thay đồ vào xông hơi, vừa xông vừa hồi hộp nôn nao trong lòng.
Xông khoảng 5p chưa kịp nóng thì thấy bóng dáng ai đó vào tự dưng khiến cơ thể nóng dần lên theo nhiệt độ của phòng xông hơi luôn :big-smile: .
Vừa bước ra khỏi phòng thì đập vào mắt mình wow, một cô bé nhí nhảnh xinh xắn. Rồi 2 anh em chào hỏi nhau....nghe giọng em cũng đủ làm trái tim a đập loạn xạ rồi.kkkk. Đợi nc rồi đc bé mời vào bồn tắm nhìn bé từ từ trút bỏ những thứ vướng víu trên cơ thể thật cũng đủ làm biết bao chàng trai say đắm rồi.
Bé tắm cho mình tới đâu thì như những dòng điện chạy liên tục trong người và cái gì đến cũng sẽ đến. Trận thủy chiến thứ nhất kết thúc trong bồn đầy thỏa mãn bằng những bài đánh cơ bản và cuối cùng cũng out trong sung sướng. Sau đó bé rửa lại cho mình và mời mình lên giường bằng những bài massage khỏe. Bé M đấm rất có lực. Lúc đầu cứ tưởng bé còn teen như vậy thì cũng ko có kinh nghiệm trong khoảng đấm bóp này nhưng không. Những mệt mỏi trong người cũng được bé giải quyết hết. Và chuẩn bị trận chiến thứ 2 bắt đầu bằng những phần làm thái chết chóc, e đi đến đâu khiến mình giật người đến đấy vì mình khá nhạy cảm nhưng cũng cố gắng để enjoyyyyy cái moment này và cuối cùng cũng kết thúc shot 2 trong sự thăng hoa tột đỉnh. Bé và mình cùng nhau đi rửa lại và cũng phải đến lúc phải chia tay TẠM THỜI bé. Hẹn gặp bé vào ngày gần nhất nha ( Anh TopTop 160 phút) :feel-good:
Đánh giá lần đầu trải nghiệm ở LC rất tốt.
Bé 20 còn rất teen và nhí nhảnh rất hợp gu của mình :hell-boy:
v1: khá to
v2: ôm rất thích
v3: ước gì được doggy thì hết nước chấm
v4: gọn gàng sạch sẽ
Service
MS khỏe bài bản có lực 9/10
MS mệt 9/10
Tic 800k giảm còn 600k + Tip 1000k = 1600k.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: SoHuong and Duyprok

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Bé 20 có vẻ hot quá nhỉ có dịp sẽ diện kết vẻ đẹp của bác.

Cong Mông

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/5/22
Chủ đề
11
156
80
0 ₿
Vâng bác là nhất, của bác tất. Chiều làm về nhớ ghé thăm em nha!

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
91
28
0 ₿
Mừng huynh ngon trym

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Bé 20 lại nghỉ dài hạn tiếp rồi hic hic. Nay tui đi LC k đúng ngày hay sao ấy dc trải nghiệm thất vọng nhất từ trước đến giờ.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and SoHuong

Bobbyph

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
1
14
0
0 ₿
Chia sẻ thử bác. Mới đi hôm kia. Gặp bé 08. Khá đỏng đảnh nhưng lại vui

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Hahla bé 08 kiểu tiểu thư, vui vui mà. Em gặp ai cũng giới thiệu hôm qua còn có duyên đi chung thang máy với 1 bác trên dđ đi 08 nữa, còn trải nghiệm của t hôm qua thì thôi bỏ đi, lần đầu đi mà muốn nhanh nhanh cinf về. Chốt bé tui đi nói năng nhỏ nhẹ, ngọt và công nghiệp.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Bobbyph

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
1
14
0
0 ₿
Haiz. Khách hàng thân thiết mà bị vậy thì cơ sở cũng nên có giải pháp đền bù.

Anninhsitinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
1
13
3
0 ₿
Số mấy v Bác