Một buổi êm đềm với bé 12 Đại Dương

Lượt xem: 2,273

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
Cũng biết massage đại dương lúc trước tết mà đang lúc cao trào quét rựu bia quá nên nhậu xong toàn book xe về, không dám đi lung tung. Nay vừa hết dịch nên phá lệ mượn cái điện thoại thằng bạn book grab còn dt mình thì để nó cầm ở lại trên cty (mấy bác mà có gấu chỉ dạy thế đấy ).
Đến nơi thì ấn tượng đầu là mấy bạn locker nhiệt tình và mời vào quầy được tư vấn các loại vé. Rồi tui móc cái dt có mã code của cama ra thì được lễ tân bảo anh sử dụng code được giảm 50% vé. Không có sự phân biệt hay đổi thái độ, 10đ.
Tui chọn vé thái giảm còn 200k và bắt đầu hồi hộp xem như hình trên mạng không. cũng xem mấy cái rp rồi.
CS 8.5đ, phòng làm lại từ phòng khách sạn nên ổn, có đều là tui vẫn thích kểu giường sò hơn nhìn nó hấp dẫn hơn, còn giường này thấy bình dân quá. nhưng chấp nhận được, lần sau đi vé cao hơn xem phòng khác như thế nào.
Bé 12 vào. face cũng dễ thương. bé bắt đầu công đoạn tắm cho con.... và cho cha hihi. tui cũng bắt chuyện bé cũng vui vẻ .
Maxa khỏe khá tốt, đấm khá có lực chắc tay, lần tới đi gói mx khỏe không chắc cũng gọi bé được.
Maxa thái. cái này tui khá dễ tính nên thấy được, bé làm thái nhẹ nhàng làm tui kích thích hơn và cũng khám phá bé được tý, ngực mềm mềm lúc trườn thái thấy ấm ấm đã lắm, xoa bóp mông khám phá hang động chưa được nhiêu thì lại out sớm, chưa quen cảm giác mới thành ra mau ra quá. bé từ tốn lau dọn rồi xoa bóp lại .
Lúc về cũng được locker hỏi thăm quan tâm.
Tổng kết khá hài lòng, lần sau thử vé onsen xem. Trọn bộ Thái 600k cho một lần thư giản.

• Like
Điểm cảm xúc: ahuihui and sususori3112

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình