Một buổi khó quên trong Chiều mưa To tại L.X.R Q7

Lượt xem: 12,934

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hieu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/1/20
Chủ đề
2
265
61
32
0 ₿
Chào các chiến hữu trên cộng đồng massage
Mình ko đi Code của ai mà Trả như bao người . Xem hom nay mình lại vào lux 152 và cũng như bao lần khác nha ae , Chiều mưa To vào là Check gói Osen và Lên lầu. Ngồi được xíu vào xong hoi cho khỏe..em 09 gõ cửa đi vào, Nhẹ nhàng và cũng như những bao lần khác e ấy với vẻ rất thân thiện và gần gũi với mình .e ấy hỏi thăm là hom nay a làm có mệt ko ,a ăn uống vì chưa mình nghe mà cam thấy ấm lòng nha ae .lúc s thì e massage đầu cho minh lúc này mình ko con cảm giác mệt mỏi nữa khỏe ca người . ae nào muốn trải nghiệm hơn thì vào lux 152 gặp e ,,09,, nha đi i một lần lại muốn đi thêm lần nữa
Vòng 1 : 9/10
Vòng 2 : 8/10
Vòng 3 : 9/10
Vòng 4 : nước mát...sạch sẽ
Em làm Qua phần massge khoẻ vé cũng làm kĩ, có chườm túi thảo dược, đá nóng rất bài bản.
Đến phần massage mệt mới kinh khủng. Trc giờ mình nghĩ ko bgio đầu hàng sớm như vậy. Đầu tiên phần chà Thái. Ôi mẹ ơi phê k tả nổi. Bé nói nhẹ "em cũng có dạy mấy em trong này nưa". Nghe tới đây thấy ko ổn rôi. Súng ống dựng lên hết.
Sau khi đi Thái bé cũn bú ti, đá trứng. Cảm thấy ko ổn rồi. Bé mút trụ đc vài cái thì mình đầu hàng luôn.
Cuối cùng Out một cách sung sướng và thoải mái
Hẹn em lần sau....
Tổng và tip bằng Vé nha ae... Cafe giữ xe và đông 100k
Lần sau xin Điệp vụ L.A.K quá....Xin qoai ko duoc....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.