Q.7 Một buổi "mò cua hái quả" của anh nông dân và bé 19

Lượt xem: 1,387

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
Một tối sương sương, mình lại quay về Sala khi thấy có bé 19 tươi xanh như nồi canh hihi
có mặt tại điểm nóng, bạn lễ tân niềm nở chào đón rồi làm thủ tục check code này nọ trước khi lên phòng
Vô phòng mới xông được vài phút thì bé bước vào. Qua lớp kính mờ , thấy một cô bé xinh xắn bước vào .Bước ra ngoài thì là một cô bé trắng trẻo, gương mặt dễ thương quyến rũ nha, nhưng có vẻ hơi ít nói , bé lau người cho mình cũng chỉ xả giao chút it thôi
Tính mình cũng ít nói gặp bé nào mà im là xác định im lun cả buổi , hên bé bắt chuyện nên lúc tắm cũng bắt đầu thoải mái cởi mở hơn , rồi bé cũng bắt đầu bé đi đường lưỡi rồi chà ngực, liếm láp phê không tưởng, Vờn nhau 15', rồi cũng nhập cuộc, bé dùng miệng đi hết một vòng, đến khi ngậm được thằng em thì máu dê của mình cũng trỗi dậy, bắt đầu làm anh nhà quê mò cua hái quả . Tiếng nước lỏm bỏm , lại thêm tiếng rên của bé , sau một hồi vất vã mưu sinh cuối cùng mình cũng out trong sung sướng.
Xử xong 1 cái tới phần massage khỏe thì rất bài bản, đá nóng các kiểu. Vừa làm vừa nói chuyện thiên hạ
Chẳng mấy chốc, rồi cũng tới vòng cuối, sau 1 hồi tâm sự hình như cũng khiến bé có cảm tình, sau khi được bé chăm sóc, bé nằm lên người mình ôm ấp , mình lại ngứa tay bắt đầu sờ mó moi móc bé , bé rên lớn dần, một lúc sau bé chịu hông nổi hay gi mà lật lại, đưa v4 vào mặt mình vô tư thế 69 rồi nắm lấy thằng em của mình ăn ngon lành, mình cũng thuận nước đẩy thuyền úp mặt vào "nụ cười" của bé mà hôn , cuối cùng cũng gục ngã trong sung sướng.
tổng chi phí : 600 cho tic - 1400 cho tip - 50 cho phục vụ
sẽ còn quay lại tìm bé 19

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
19 nhìn ngon đấy =)) cho tại hạ xin hỏi bé có cái tha thu nào ko =))))