Q.5 Một buổi tối đáng nhớ cùng 29 - BigBang

Lượt xem: 487

fabelman

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/7/23
Chủ đề
2
2
2
Bình Thạnh
0 ₿
Sau nhiều lần giựt code hụt thì cuối cùng buổi trưa định mệnh hôm ấy mình cũng đã may mắn giựt được code free vé với số 29. Thế là được một cái hẹn vào buổi tối xách xe qua BigBang gặp e. Âu các thủ tục thì được tiếp tân dắt lên phòng, đánh giá của mình thì phòng của BigBang rất rộng rãi thoải mái, trang trí rất hợp tâm trạng, vào phòng chỉ mong chờ người ấy bước vào. Sau khi ngồi chơi trên ghế được 1 lúc thì e ấy bước vào. Ấn tượng đầu tiên thì dáng e rất đẹp, vòng nào ra vòng đó cộng thêm chiếc đầm dây đen rất sexy nhìn là muốn nhào vô hiếp rùi nhưng phải giữ hình tượng hehe. E rất nhiệt tình vui vẻ vừa vào đã nói tí lia mọi thứ trên đời kể chuyện trên trời dưới đất xoá đi bầu không khi căng thẳng. Em còn chủ động cầm tay mình đưa lên người e khám phá, sau 1 lúc khám phá thì cả 2 bước vào bồn tắm. Em tấm rất kĩ đủ mọi ngóc ngách trên cơ thể cũng k quên buôn chuyện rôm rả rất vui. Bắt đầu shot đầu tiên thư giã trong bồn thì e bắt đầu sử dụng những món nghề cực kì mới là lạ làm cho mình phải rùng mình sung sướng, mình đã phải tập trung hết sức kìm lại để có thể qua được những món nghề tà dâm của e và cuối cùng cũng chịu trận out ra sung sướng, cảm giác lúc đó như trên mây vậy. Thế là e đỡ mình về giường bắt đầu phần khoẻ. E massage khoẻ rất vừa lực mặc dù k cần hỏi khách, cảm giác rất thoải mái dễ chịu, được e kể 101 câu chuyện dở khóc dở cười của các làm không khí trở nên vui vẻ dễ chịu. Sau khi đã lấy lại sức thì e bắt đầu leo lên người mình và bắt đầu nuru chà thái, vừa chà vừa liếc mình với đôi mắt dâm dục như muốn ăn tươi nuốt sống. Cảm giác sắp k chịu được nữa mình ra hiệu cho bé tư thế 69 và out ra trong sung sướng. Cuối cùng cả 2 tắm lại và nói chuỵện một hồi lâu lố cả giờ mà vẫn chưa ai chịu dừng lại. Đánh giá tổng quan:
face: 7/10
v1: 8/10
v2: 8/10
v3: 8/10
3 vòng cân đối rất đẹp
v4: sạch sẽ không lông nhiều nước húp rất đã
Sẽ gặp lại e khi quay lại.

Đính kèm

431.9 KB · Lượt xem: 152
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang