Một buổi tối nhiều trải nghiệm tại Ms Nhạc Dương Lầu_say đắm 54!

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi De Gea, 4/11/19.

Lượt xem: 2,390

1. De Gea

De Gea Bé Tập Massage

Chào các anh em đồng râm, lâu lắm rồi Degea tôi mới trở lại sau một thời gian dài mai danh ẩn tích vì công việc bận quá. Định chưa quay lại đâu mà hôm bữa vô tình có bạn ở quê vào chơi. Sau khi làm vài chai lân lân ở Bùi Viện thì thằng bạn rủ đi Massage, nó nói để nó dẫn đi chỗ này nghe nói mới mà hot, có gói mỹ nhân gì đó giá cao lắm? Wtf, có chỗ nào mới mà sao mình ở SG không biết mà nó biết nhĩ? Lạ nha. Sau đó quyết định lao con xe cà tàn xuống quận 8, khu trung sơn để trải nghiệm thử. Lúc đó cũng gần 0h rồi. Thiệt ra thì trước giờ mình ít xuống khu này vì mình ở tuốt Bình Thạnh lận.
    Tới nơi thấy trước mắt là một cơ sở vật chất rất là mới và hiện đại. hỏi ra thì mới biết là mới khai trương 2-3 tháng gì đó. Hèn gì mình không biết! haha.
    Zô thì được tiếp tân giới thiệu các gói. Giá thì cũng khá là cao so với mặt bằng chung nha các anh em, gói thấp nhất là 700k rồi. Mình thì nghèo lắm mà chưa biết chỗ này sao nên thận trọng chọn gói thấp nhất, mấy thằng bạn mình thì lâu lâu đc vào sài gòn nên chơi gói vô cực 1tr2. May quá được anh quản lý dễ thương giảm cho 20% giá vé, chắc thấy mình nhìn bần quá..haha. Cái gói 1,2tr thì nghe loáng thoáng giới thiệu có chà thái bằng rượu các mùi gì đó, nghe cũng hấp dẫn và mới lạ mà thôi để cho mấy thằng bạn làm chuột bạch...haha.
    Sau khi chọn gói, ngồi uống trà đợi thì vô tình có 1 bé mới làm khách xong xuống quầy. Ôi giời các ẻm mặc yếm các bác ạ, mặc yếm mà còn thả rông nữa chứ. Đang tê tê thì tỉnh luôn, nôn nao quá. Sau đó tầm 15 phút được đưa lên phòng (do mình đi vào ngày thứ 7 nên đông).
    Đánh giá cơ sở vật chất phải nói là tuyệt vời. Đúng là tiền nào của ấy, sạch sẽ mà đầy đủ xông khô, xông ướt, bồn tắm rộng sạch, phòng ốc vừa phải. Sau khi mình xông hơi ướt tầm 5 phút thì ra tại chắc máy mới hay sao hơi ra nhiều và nhanh nóng lắm, ngồi xíu là ra mồ hôi rồi nên mình ra ngồi nghỉ. Được 5 phút thì em vào.
    Một em gái nhỏ nhắn 18 tuổi, còn non mơn mởn với khuôn mặt dễ thương, dáng người minhon. Người có hình xăm ở vai trái và tay trái thì phải. Mình hơi ngại xíu tại sợ em ấy bạo lực với mình. Nhưng không các bác ạ, em dễ thương lắm. Nói chuyện tình cảm cực kỳ và quan trọng là...thôi từ từ để các bác đọc cảm nhận nha...
    Em bắt đầu trút bỏ yếm (em kể là bình thường em mặc đồ y tá không ạ, hôm nay đồ y tá giặt rồi nên mặc yếm), dìu mình vào bồn tắm, tắm tiên với mình. Nói thiệt các bác là các bồn tắm nằm nó thoải mái gì đâu, có nước đẩy ở dưới lên như massage bằng nước nó đã lắm (sorry các bác tại trước giờ quê mùa chưa trải nghiệm mấy cái này nên ngôn từ hơi lố mong các bác thông cảm.hihi). Em tắm cho mình khá kỹ, từ trên xuống dưới, tắm như người yêu vậy nên cảm giác nhẹ nhàng tình cảm lắm (mình thích gu này các bác ạ). Vừa tằm vừa tâm sự, lâu lâu em cười dễ thương gì đâu.hihi, lúc đầu cũng hơi nhát nhưng em làm thấy có cảm xúc nên mình cũng khám phá và enjoy các vòng của em. Gái 18 nên khá là mướt như IP 11 vậy, ôm hôn các kiểu con đà điểu....hmm, thôi mình next qua đoạn tắm nha các bác, kể xíu lát lại vác chym xuống thăm em thì khổ.
    Tới công đoạn massage, em quấn khăn tăm massage khoẻ cho mình. Các bài em làm khá ok, gói này có 75 phút thôi nên mình cũng không đòi hỏi quá nhiều, với lại mình quan tâm cái khúc sau thôi. Khúc này mình cũng tạm tua qua nha các anh em!
    Đến phần ms thái vs ms mệt. Vì em còn trẻ với vòng 1 của em chỉ vừa vặn với cơ thể lolita của em thôi nên phần ms thái mình đánh giá bình thường nhưng được cái em rất là nhiệt tình. Nói thật các bác chứ mình đánh giá rất cao thái độ nhiệt tình của em. Phần ms thái thì đa số chỗ nào cũng giống nhau, các em nhiệt tình thì làm kỹ hơn, bonus thêm phần liếm và hôn tai + đi lưỡi để tạo cảm giác. Ok ổn. Hài lòng.
    Tiếp theo tới ms mệt. Em làm chậm rãi, tình cảm, BJ/HJ 90/10. Đặc biệt có thêm hôn môi nhé các anh em, chắc do mình nhìn độc lạ nên em ấy bonus thêm.hihi, cả 2 quần nhau một lúc thì em thấy mình có dấu hiệu lên đỉnh rồi nên tung tuyệt chiêu cuối cùng là 69, mình đã out trong sung sướng trong tư thế 69, tiếc xíu là không có CIA.
    Đánh giá về KTV
    Số 54, em gái có hình xăm trên tay, nhỏ nhắn, dễ thương
    V1: 7,5đ. Hệ cam, vừa tay, săn chắc và đầu ti nhỏ đẹp.
    V2: 8đ. Eo ót tốt
    V3 săn chắc. V4 ổn áp, sạch sẽ.
    Các bác cứ trải nghiệm thử nhé! Mình thì say nắng bé rồi. Nhỏ mà chất.hihi
    Sau khi xong ms mệt, em còn ms đầu và tâm sự mỏng với mình. Nói chuyện khá là vui các bác ạ!
    Sau đó xuống phòng nghỉ. Đây là điều đặc biệt mà mình mới trải nghiệm được. Phòng nghỉ có ms foot, cạo mặt, ráy tại lột mụn các kiểu con đà điểu luôn. Mình thì thích khám phá nên enjoy thử. Hoàn toàn free hết nha các anh em. Các bé làm nhiệt tình và vui vẻ lắm, tip cho các em ấy tầm 1-2 xị là ổn mà mình đánh giá thái độ là các em ấy cực kỳ nhiệt tình và vui vẻ lắm. Nói chung là không tiếc cho 1 trải nghiệm dịch vụ tốt. Mình và bạn mình xong lúc gần 3h sáng nên thôi ngủ lại luôn, có mềm gối để ngủ lại, free mì trứng nước các kiểu. Mình nghe nói gói vô cực có thêm cà phê chồn với rượu gì nữa đó mình không rõ.
    Tuy giá cao hơn nhiều so với mặt bằng chung nhưng trải nghiệm dịch vụ thì mình thấy ok từ đầu đến cuối. Phù hợp cho các bác tiếp khách hoặc đối tác hoặc trải nghiệm thì ok đấy ạ.
    Cảm ơn các bác đã đọc rp em! Chúc các bác tuần làm việc vui vẻ nhé! Thân ái!

betapanchoi8x thích bài này.
    Đang tải...
  2. betapanchoi8x

betapanchoi8x Bé Tập Massage

like bác đã có trải nghiệm tuyệt vời tại NDL!

3. De Gea

De Gea Bé Tập Massage

thanks bác

4. MatXaAlone

MatXaAlone Bé Tập Massage

ông anh mình đi gần hết số bên này rồi , mặt bằng chung là e nào cũng nhiệt tình , đi ko sợ sụp hầm :)