Q.10 - Một buổi tối tuyệt vời cùng cô bé 09 Ozawa | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Một buổi tối tuyệt vời cùng cô bé 09 Ozawa

Lượt xem: 602

Đồ không ngon

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
14/10/23
Chủ đề
3
6
5
SG
0 ₿
Mùa Euro tới, đúng là lên voi xuống *** các bác ạ! Tối thứ 7 mưa gió trong những cái xui vừa ập tới mình quyết định phải đi xả xui.
Lên congdong đi dạo 1 vòng thấy Ozawa cũng gần ngay chỗ mình mà thấy csvc và sv giới thiệu cũng OK liền gọi hotline book 1 vé. Đang trong tâm trạng đi xả xui nên cũng chẳng muốn lựa chọn gì nên vào quầy kêu lễ tân chọn bé giùm luôn. Mua vé xong ngồi đợi tầm 5p là có nhân viên dẫn mình lên phòng (công nhận nhanh thiệt, chứ bắt đợi lâu chắc quạu nữa kkk).
Vừa lên phòng thì đã thấy bé đợi ngay cửa chào đón với 1 nụ cười tươi (nói chứ mình để ý V1 hệ bưởi của bé thôi kkk) vào phòng em chào hỏi nhỏ nhẹ xong cái em thoát y giúp luôn! xông trước (mưa gió mà xông hơi xong thấy khoẻ cả người).
Trong lúc mình xông hơi bé đi xả sẵn nước chỉ đợi mình ra là làm việc. xông hơi xong e thì dc em lau chùi sạch sẽ! vào bồn em tắm chung với mình phải nói hệ bưởi năm roi luôn á(ấn tượng cái này mãi kkk)! Nắn bóp thoãi mái nha anh em! Đường lưỡi em đi mà thật đã luôn! Out tập1. Phần 2 em đấm massage khỏi chê nha anh, nếu em số 2 thì chắc mất tiêu số1. Phần 3 phần gọi nu cru bưởi mà trườn thì ae biết rồi kết hợp tinh dầu gì gì nữa thì hết xẩy luôn. Đến đoạn cuối lúc mà em nhỏ đc em ấy ngậm mút k thôi đá bi các kiểu luôn anh em. Khúc sau khỏi kể ae tự hiểu nha! Mình văn vẻ cũng không tốt, cũng không kể chi tiết ra hết được chứ lỡ thằng em nhỏ lại biểu tình kkk
Đánh giá
Face : dễ thương
V1 : 10₫ kkk
V2 : có lipit ( đúng gu mình thích ăn thịt mỡ ) 9₫
V3 : lớn, săn chắc 9,5đ
V4 : sạch sẽ, cắt tỉa gọn gàng ( này ae tự cho điểm)
Nói chuyện nhẹ nhàng, vui vẻ, ngoan nhưng độ dâm thì khỏi bàn ( này ae tự khám phá nhé)
Cảm thấy quá OK tip thêm cho bé 500, xuống gặp cu em lễ tân gửi 200 cf vì gth bé quá OK, hợp gu. Cũng không quên ae locker, giữ xe. Coi như đi xả xui toàn tập.
Thiệt hại
Tic : 400
Tip : 2000
Total 2400
Bé 09 đáng trải nghiệm cho những ae thích chuppy, tay nghề và độ dâm đỉnh của chóp. Sẽ có ngày quay lại gặp bé (và thêm nhiều bé nữa kkkk)
Trước giờ chỉ làm ẩn sĩ, xem xong rồi test nay tập tành viết vài lời :D
Bonus : cảm thấy xả xui xong rồi thì tiếp tục euro thôi, tối đó theo A7 nên giờ vẫn ngồi đây viết được vài dòng này kkk.

Đính kèm

815 KB · Lượt xem: 64
  • Like
Điểm cảm xúc: ken blue

Chiều nắng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
15
180
92
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bác tip mạnh tay dữ :cuteonion37:, từ 1100k quất lên 2000k, chắc trúng euro đậm lắm hen.Sao lúc đầu k đi luôn vé 2 bé phê gấp đôi