Q.9 Một buổi trưa cùng bé 05

Lượt xem: 972

SaitamaVN

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/23
Chủ đề
2
22
16
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chiều có hẹn với đối tác, nên buổi trưa rảnh có ghé qua cơ sở, và được tư vấn 05 có kỹ năng tốt nhất, nên book bé luôn.

Ngồi xông hơi đc tầm 15p thì bé vào, ngoại hình có tí da thịt, vòng 1 và 2 to tròn!
Vì locker quên bật nước, nên ngồi ôm
ấp bé 1 lúc, vậy cũng đc :v

Về massage khoẻ thì bé có lực, và kỹ thuật tốt, massage mệt thì mình đánh giá bé có kĩ thuật, và nhiệt tình nhất các bé mình từng đi, từ trường body, đi lưỡi hôn tai lẫn dọn WC.
Bé khá cởi mở và cho mình khám phá "e bé" 1 cách nhiệt tình!

1 Kết thúc trọn vẹn cảm xúc

Tic: Onsen2
Tip = tick

ps: Mình có 1 thắc mắc là về các bài của từng bé ko giống nhau, cho dù mình đều đi cùng 1 loại vé onsen2
Có bé thì CIA nhưng ko có WC và massage đầu
Bé thì ko CIA, cũng ko WC, chỉ có massage đầu

Này là do thời gian ko cho phép hay do các bé quên bài?
Mình ko hỏi các bé trực tiếp hay yêu cầu thêm service ngay lúc đó, chỉ là hơi thắc mắc thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi and VIP 7

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
119
42
Go vap
1 ₿
Cái nào có trong quy trình vé thì sẽ có. Còn mấy cái ko có thì đó gọi là kỹ năng của từng bé. Còn có trong quy trình mà bé ko làm thì có thể complain dưới quầy vì hệ thống của Dubai luôn quan tâm hỏi han bé có làm tốt ko mà. Bác cứ mạnh dạn nói thôi

• Like
Điểm cảm xúc: SaitamaVN

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Samdi cảm ơn anh nhiều! Bác @VIP 7 nói đúng rồi đấy ạ. Em đính kèm hình chi tiết dịch vụ để anh nắm nhé. Thiếu bài nào anh cứ phản ánh ạ.

• Like

Oppa

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/2/23
Chủ đề
7
59
31
25
Tp hcm
0 ₿
Tui đi bên samdi đc 3 bé có bé nào mà kh CIA đâu bác , bé nào kh làm đúng gói cứ xún lễ tân nói giải quyết luôn chứ về lên đây mới nói thì bác mất quyền lợi đó

• Like

SaitamaVN

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/23
Chủ đề
2
22
16
Hồ Chí Minh
0 ₿
T cũng đi đc 3 bé, mỗi bé sv hơi khác nhau tí, nhưng đc cái thái độ tốt nên bỏ qua đc :) T thì quan tâm mỗi cái thái độ với nhiệt tình hay ko thôi! còn sv thì có thể khắc phục dần đc :v
Để bữa nào qua test thêm phát nữa :))

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Samdi