một câu hỏi nhỏ thui!

Lượt xem: 1,732

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
chắc mấy bác ở đây đi massage cũng nhiều rui đúng hông? mìhn thì chưa đi nhiều đâu, nhưng cũng có thể gọi là chút chút, nhân hồi sáng có ngồi ăn sáng và uống cafe với ông anh, 2 ae cũng sực nhớ lại mới tối qua ăn mì gói trứng, nên nhớ lại
vậy theo các bạn, mì trứng miễn phí và cafe miễn phí chỗ nào hiện tại ngon nhất?

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,731
1,235
0 ₿
Tui thì thấy mì gói nào cũng ngán như nhau thôi! Chỉ để lót dạ, thiết nghĩ sao họ ko dùng món nào ngon lành hơn xíu cho khách hài lòng hơn nhỉ, ví dụ như bánh mì ốp la hay cơm chiên trứng ốp la có đáng bao nhieu tien dau

K

kevin

Tập Sự
Guest
hình như cái chủ đề này ko được hấp dẫn cho lem. Mà bác chủ thớt này cũng lạ, đi matxa người ta mục đích là mấy cái vụ khác. Bác này thì lại hỏi mì, với cf ???? OMG

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
ở đây là ae mình đang chém gió, và mình sẽ chém mọi cái liên quan tại chốn ae mìhn hay ra vào đó là massage, mình theo dõi thấy mỗi chỗ có một cái món ăn nhẹ riêng tủy chỗ có chỗ ae phải bù thêm 25k có chỗ thì free, nhưng ở đây mìhn đang nói đến chất lượng của sự phục vụ mỗi noi, đó là cái đánh giá chất lượng phục vụ có tốt hay không, mình đi chơi rất coi trong chuyện này.
có thể vô maassage không cần lên phòng massage, đôi khi lên phòng nhưng không cần đụng tới mấy bé massage và ngược lại mấy bé cũng không cần đụng tới mình nhưng phục vụ tại quấy thư giãn thì phải có,

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,731
1,235
0 ₿
Gan day bác Mít tố Nữ có đi HL ko? Có gap dc số nào mới lạ, hap dan ko :)

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
mình đang nằm vùng bên trường đua và một vài chỗ cực kỳ cùi bắp, muốn thay đổi cảm giác chút thui nha bạn!