Một chiều du hí tại Minh Long với tiên nữ số 16

Lượt xem: 1,431

[Kid]

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/17
Chủ đề
4
19
15
38
0 ₿
Đầu tuần may mắn, dược bác L.A.K tài trợ cho một vé, thế là Kid tui phi ngay đến Minh Long trong một tư thế vô cùng tự tin và quyết thắng, kaka...

Đến nơi, được bạn nhân viên niềm nở chào đón, sau một vài khâu thủ tục thì dắt mình vào phòng đợi. Mình đi vào giấc chiều, nên cơ sở khá vắng, cũng không phải đợi lâu gì, chỉ một vài phút sau là đã được dắt lên phòng thôi.

Cơ sở mới được chỉnh trang lại, cũng chưa hoàn thiện lắm. Mặc dù phòng ốc không lớn lắm nhưng cơ sở vật chất bên trong được cải tạo lại nên cũng khá mới và sạch sẽ.

Ở đây chỉ có phòng xông hơi ướt, không có phòng khô. Cá nhân mình thì thích xông ước thôi nên cũng không vấn đề gì. Mình đi massa thì lúc nào cũng phải có bước xông hơi, ít khi bỏ qua bước này.

-----

Bước vào phòng xông hơi, trong khi mình xông được chút thì bé cũng mở cửa bước vào. Đang xông thì bóng dáng của bé cứ thấp thoáng qua lớp kính mờ mờ bên ngoài, Kid tui làm sao chịu nổi, thôi phải ra nhanh thôi, kẻo bé đợi, hehe...

Thấy mình bước ra, bé tình tứ cầm khăn khoát cho rồi nhẹ nhàng lau mồ hôi cho mình. Lúc này tui mới có thể chiêm ngưỡng được bé, bé có gương mặt xinh xắn, dáng người thì nhỏ nhắn, nhưng ẩn sau lớp áo khoác hờ hững thì cặp bưởi không nhỏ tí nào (cái này thì khúc sau tui mới phát hiện), kakaka...

Sau đó là màn tắm con, bé tắm kỹ lưỡng, lại còn nghịch nghịch thằng em của tui làm tui thiệt khổ tâm mà, hix...

-----

Tiếp đến vô bài thì đầu tiên cũng là màn Massa khỏe. Bé cũng làm đủ bài, nhưng chắc do nhỏ người nên không đủ lực, vì vậy thực sự là massa khỏe cũng không xuất sắc lắm đâu. Nhưng bé 16 này được cái rất thích bắt chuyện, nói chuyện vui vẻ và dễ thương, hợp ý tui nên tạo nên không gian cũng rất thoải mái.

Thế nhưng đến màn Massa mệt thì đây mới đúng là... Đầu tiên bé cởi cái áo khoát hờ hững kia ra. Thì đập vào mắt tui đó là một cặp bưởi to đùng và tròn căng, nhìn muốn nổ con mắt, biết là dao kéo, nhưng kệ - đẹp là được. Bé dùng lưỡi đi khắp người tui từ trên xuống dưới rồi lâu lâu lại còn cắn yêu cho vài cái. Xong rồi đến màn chà Thái, bé quét sữa lên người tui rồi dùng hai cái cặp bưởi ma quỷ đó chà qua chà lại, ôi chu cha... tui đành phải câm nín thôi, chịu sao nổi em ơi.

Tiếp đến lại lật ngữa lại. Cái này thì tui mới thích nè, vì nhìn được trọn vẹp cặp bưởi của bé, và hai tay cũng thao tác tự nhiên hơn là khi nằm sấp, kakaka.... Bé lại tiếp tục dùng hai cái vũ khí hủy diệt đó mà chà và lướt qua lại trên người tui. Hai tay tui thì đương nhiên cũng không thể nào để hoang phí như vậy được, phải tranh thủ khám phá lại bé thôi ... Thế là cả hai quần nhau không biết trời trăng thế nào... Kid tui thì sao đấu lại nổi bé với các kỹ năng đầy mình thế này. Thế là đành buông súng và out trong sung sướng thôi...

-----

Đánh giá tổng thể:
- CSVC: sạch sẽ, mới
- Nhân viên: niềm nở

- KTV 16:
+ Face : đẹp, dễ thương
+ Vòng 1: đẹp
+ Vòng 2: eo con kiến
+ Vòng 3: tròn căng

- Tic: Free nhờ L.A.K
- Tip: 700K

Hẹn một ngày không xa sẽ lại đến thăm bé tiếp.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé . Muội sẽ chăm chút thêm tay nghê để bé ngày càng hoàn thiện . chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ yociexp30

• Like
Điểm cảm xúc: Vinh Mút and Cậu Ba Hưng

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
11
222
64
33
0 ₿