Q.11 Một chiều mưa gió đến với bé số 02 Hoa Kiều

Lượt xem: 1,795

Honda Civic

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21
94
59
0 ₿
Hôm bữa tới Hoa Kiều mình đã có một chiều cn vui vẻ cùng bé số 02, nên hôm nay lên đây review cho anh em liền

Trước khi đi mình đã cẩn thận gọi điện book phòng trước, cơ mà đến thì phòng vẫn full phải ngồi đợi 20p mới có phòng. Quản lý kêu nay cuối tuần anh thông cảm, thôi thì công nhận CN hay kẹt lắm tại ông nào cũng cần xả lũ mà lên thôi cho qua

Vì lần đầu đi nên mình chỉ chọn gói vip trước thôi, để coi làm ăn ra sao rồi nếu ổn thì sau này quay lại update lên mấy gói kia sau. Vô tiếp đón mình là bé số 02 dáng nuột nà, em bước vô phòng mình chảy nước miếng ực ực tại dáng ngon lắm ae ạ. Da trắng mặt xinh nhé, 3 vòng tổng quan đầy đủ, giọng nói dễ nghe hơi ché nhưng ổn, chưa vô mần ăn gì hết nhưng nhìn thấy em là mình ưng rồi.

Gói vip này bé không có tắm cùng mình nên bảo mình vô nhúng người đi bé ngồi đợi. Mình ngồi trong bồn chưa được bao lâu mà thằng nhỏ đã nhấp nhô không yên rồi nên quyết định ra luôn. Bé đỡ mình ngửa cổ đắp bột mặt nạ thảo dược gì đó mùi dễ chịu, mình cũng nằm tận hưởng. Sau đó bé đấm bóp nhào nắn lưng với chân tay cho mình. Phần massage khỏe thì phải nói em làm tốt, cực phê và đầy đủ nha. Đi mắc mưa người mệt mỏi em làm phê quá lim dim ngủ quên luôn

Tỉnh lại thì đúng lúc phần mệt. Xóc lọ lick ti gì em làm đủ hết, mà làm rất có tâm không phải kiểu xóc cho có (nhiều bé làm không có tâm làm thằng nhỏ mình bị đau mà còn không có cảm giác gì hết). Bé ngậm thằng nhỏ trong mồm nút lấy nút để, bầu vú em rung rung theo nhịp nhìn phê vl. Xém phụt mấy lần anh em ạ mà may đã từng luyện qua bế tinh đại pháp nên ghìm lại được kaka. Rồi đến lúc chịu hông nổi thì đành để nước tràn bờ đê thôi

Xong xuôi bé còn cho mình ôm eo khám phá v1 & v3 của bé nữa, full hd căng đét nha anh em.
Nghỉ xíu thay đồ húp tô mỳ ra về may lúc trời cũng tạnh mưa

Tic: 590k giảm giá => 413k
Tip: = tic

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
note lại

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
743
607
0 ₿
Chúc mừng thớt, nay đi comment dạo để up level :haha:

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ chào anh Honda Civic,

Em rất vui khi nhận đánh giá từ anh, lần sau anh ghé trải nghiệm thêm vài bé bên em nữa nha