Một chiều sau bão không vui lắm

Lượt xem: 580

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Sau cơn bão người uể oải vì kẹt xe ngập nước khắp nơi, quyết định đi giải ngố cho khỏe người. Pm rubi xin cái điệp vụ và may mắn đc chọn, hết giờ làm chạy liền qua ML, check code, có yêu cầu 18 nhưng nghe tin 18 nghỉ luôn thì phải, đành gọi 11 thử xem sao,xong lên phòng thay đồ vào xông hơi, thấy bên ngoài đã có người bước vào, ráng ngồi hơn 15p cũng đi ra nghe câu "chào anh" rất ngọt nước. Chợt trong đầu nhận ra hình như lúc nãy đi đã quên ghé rút tiền, gửi cf cho lock là tiền lẻ trong túi có, giật mình tỉnh giấc hỏi em ở đây có quẹt thẻ ko và nhận đc câu tl là không, đành mặc quần áo vào đi rút tiền, hơi hụt hẫng mất hứng chút tính về luôn nhưng suy nghĩ lại đã nhận nhiệm vụ thì phải hoàn thành nên quay lại sau 10 chạy vọng vòng kiếm cây atm. Mất vui lần 1.
- Quay lại lên phòng thay đồ vào tắm, em tắm hơi qua loa sau đó lên giường nằm đấm bóp, cũng có lực, đủ bài sau đó quay người lại bóp tay bóp chân đấm đầu.
- Sau mạn khỏe, em ngồi chơi trò kiến bò khá lâu sau đó lột áo nhưng ko phải nude hoàn toàn mà vén ra sau, ko nằm úp ko vú chà....nói chung là ko thái thiết gì hết, rồi chụp lấy thằng nhỏ bj luôn vài phút chịu không nỗi nên đã out luôn, lấy khăn giấy lau người sau đó e ra ngoài súc miệng và vào lại có lên giường nằm ôm 1 chút rồi thay đồ đi về, mất vui lần 2
Đánh giá sơ qua: face xinh 9x, vòng 1 nhỏ, còn lại ko check cái gì hết, hơi ít nói nhưng cũng có tình cảm nhẹ nhàng, mas thái thì như trên hơi hụt hẫng chút, có thể hôm nay không may mắn nên gặp ko đúng như những gì những người trước rp. Nói chung hôm nay là 1 ngày không may mắn!
Thiệt hại: tic Rubi tài trợ, típ 5 xị, lock 80k.