Q.1 Một chút niềm vui đến từ cô bé 02

Lượt xem: 721

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Hello các anh em đồng môn

Nhận được sự may mắn từ chương trình Nhanh như chớp nên mình đã được 1 bé free đến từ adm @Lion( . )( . )King ,cảm ơn Bác admin rất nhiều..

Sau khi nhận được king và dọc sơ qua 1 số bài viết về bé 02 thật sự trong người rất Hưng phấn và tò mò để gặp được cô bé vì vậy sau giờ làm phi thẳng tới ngay ko chút đắn đó.. và rồi cũng tới đến Dubai là ngay từ ban đầu được tiếp đón bởi 2 chị lễ Tân rất nhẹ nhàng và chiều khách.. Mặc dù đi vé free vậy mà 2 chị vẫn tiếp đón nồng hậu và mời mình ăn Yến và còn hỏi thăm mình lúc ra về sau khi trải nghiệm dịch vụ nữa chứ.. Về điểm đánh giá đáng ở mức 10đ dịch vụ chuyên nghiệp..

Sau 1 thời gian ngắn làm thủ tục mình cũng lên phòng với tâm trạng nôn nao và rồi cũng đã gặp cô bé.. ôi chao đúng như miêu tả, bé rất dễ nhìn, nét duyên dáng cộng thêm sự lanh lợi nhiều chuyện đã gây ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên.. ko 1 chút ngại ngùng bé phá tan rào cản lúc mới gặp bằng cái ôm cái hôn nhé và ko quên cái mâm mê bóp bóp cậu nhỏ là cho thằng to và thằng nhỏ sướng rươn ngươi.. chưa dừng lại đó vừa tâm sự vừa hôn ngực lick ti nữa chứ.. 2 ae tâm sự 1 lát thì vào bồn.. bé tắm khá kỹ, tập nhiều nhất vào cậu nhỏ là chủ yếu.. vừa tắm vừa tám làm cho thời gian trôi nhanh dã mân.. chưa dừng lại ở đó bé có chiêu ngậm nước thổi kèn phê chết đi được.. sau khi đi đường lưỡi, mơn trớn khắp cơ thể, thì bé mòn xuống cậu nhỏ dùng tuyệt chiêu gậm nước thổi kèn phun nước là cho cung bật tăng lên cự độ. Ko nhưng hành động bé còn đi kèm theo ánh mắt khi mút khi phun nước nhìn dâm gì đâu..

Kết thúc màn tắm gội thì màn ra giường mát xa khỏe.. phần này thì tạm ổn thôi, ko gì đặc sắc cả vì bé làm đủ lực , ko quá nhiêu bài chiêu sâu, chủ yếu để đủ thoải mái và đỡ đau cơ thể thôi. Nhưng quan trọng là nói chuyện với cô bé này thì đa dạng câu chuyện, đa dạng màu sắc và thời gian trôi rất nhanh luôn..

Và đến lúc phải đến rồi, màn chà thái, onsen bắt đầu. Bé đổ dầu khắp cơ thể cảm giác mát lạnh tê tái. Sau đó cặp ngực bắt đầu hành động.. Cặp cam việt với đầu ti to đi đến đâu phê đến đó, kèm tiếng rên to nhỏ kích thích hàng chục giác quan.. chưa dùng lại ở vòng 1 hành động mà vòng 4 cũng lộng hành luôn.. Vòng 4 được cắt tỉa gọn gàn cùng với cấu tạo mềm mượt ướt át đi khắp cơ thể từ chân lên lưng, đi dọc lên xuống rất lâu kèm thêm âm thanh gợi dục làm cho tâm hồn trên mây và ko tỉnh taáo chắc out ra luôn rồi quá.. nhưng màn chà vòng 4 này mình thấy rất lâu và phê luôn đó.. tiếp theo là màn lật ngược hành hạ đúng nghĩa.. thằng nhỏ giương cao vậy mà cô bé dùng thân mình cức chà sát từ trên xuống, hôn từ cổ đến chân là tin muốn đập loạn cả lên, ko dừng lại ở đó tay còn nghịch ngợm thằng bé lúc chà thái làm nó gồng chết bỏ luôn.. chịu ko nổi nữa rồi mình nói em nó chiêu cuối luôn đi, vậy mà ko nghe lời lại xuống gậm trứng cút thêm phát nữa thì mới chịu tấn công thế 69 làm cho thằng lớn thằng bé phất cờ trấn lia lịa.. Phê pha , phải nói là phê chữ ê kéo dài

Kết thúc buổi tiệc 2 ae tắm và chia tay nhau về trong vui vẻ

Tick: free
Tip: theo phê pha nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Vô Danh 69