Một chuyến về thăm lại cố đô Sài thành quá mỹ mãn ( cảm xúc với em 31 )

Lượt xem: 4,003

kevinhuyduc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/5/16
Chủ đề
1
9
6
35
0 ₿
Qủa thật lâu lắm rồi tại hạ mới viết một bài report vì tại hạ chỉ thích đi khám phá , ngao du sơn thủy cũng chẳng quan tâm đến thế sự nhiều . Cũng là một thần dân trong cõi bồng lai tiên cảnh khắp các chốn ăn chơi trong sài thành nhiều năm , cũng la liếm hết từ quận 7 sang quận 1 rồi quận 10 sang cả quận 5 , gò té , tân bình . Nói chung là tất cả những chốn ăn chơi tại hạ đều có dịp ghé qua . Vì phải đi công tác nên phải từ bỏ chốn ăn chơi nơi sài thành , chốn phồn hoa đô thị của " Hòn Ngọc Viễn Đông " này tại hạ tiếc hùi hụi . Nhân dịp chào xuân 2017 tại hạ được về phép chơi , cũng tập hợp anh em sau bao nhiêu ngày xa cách , cũng chén tạt chén thù với nhau . Lúc này rượu đã ngà ngà say thì máu trong người đã dồn lên tới não " rượu nhập tâm thì cuồng dâm nổi loạn " . liền móc cái dt cùi bắp cũng alo ala kiếm các nàng tiên đã từng đầu ấp tay gối với tại hạ nhưng số đen đủi hay sao mà em thì về quê , em thì đã nghỉ , em thì tới ngày ( số đen như mõm ). Chẵng lẽ phải về nhà mà thằng nhỏ cứ liên tục đòi quyền bình đẳng với thằng anh . Thấy tại hạ bực bội mấy anh em chiến hữu liền bảo thôi thì đằng nào mày cũng về sài gòn mà ko đi giải khuây thì chừng nào mới có dịp quay về lại . thế là cả đám đèo nhau ra Minh Minh Tâm ( xui tiếp tập 2 ) vừa vào thằng reception bảo em chỉ còn 3 phòng thôi anh vì mới có một *** vào trước 15 phút ( không biết có anh em nào đi ngay lúc đó ko ) . Chãng lẽ đời tui xui tới vậy sao ?? chạy vòng một vòng cuối cùng cũng thấy " ánh sáng nơi cuối đường hầm " thấy cái chữ Thanh Bình 3 liền tấp vô . chỗ này tại hạ cũng có dịp hân hạnh được khám phá một vài lần nhưng ko ấn tượng mấy cho lắm . Bước vào trong sảnh thì cũng ko ấn tượng mấy cho lắm , đi qua khỏi sảnh thì bắt đầu bước vào chốn bồng lai tiên cảnh ( chắc mới sửa lại hay sao ) . Vừa lên cầu thang thì gặp ngay thằng locker . Anh đi phòng nào ạ : vip hay supper vip .Tất nhiên là supper vip rồi . Lên phòng nhét cho em ấy 50k bảo " anh ko thích teen lắm kiếm cho anh em nào đấm tốt , nhiệt tình chút " .
Ko biết có phải uống nhiều quá hay không mà vừa vào phòng tại hạ nằm luôn , trong cơn say thì lại lơ mơ thấy bóng dáng hình như có ai đang lau mặt cho mình . giật mình tỉnh dậy thì thấy em nó đang lấy khăn nóng lau mặt cho mình . ko biết em vào từ bao giờ . không biết có phải vì lâu ngày ko có hơi đàn bà hay sao mà tự nhiên thấy em nó là tự nhiên tại hạ muốn ăn tươi nuốt sống hichcihcih. Em nhìn mình cười nhẹ nhàng rồi bảo : Anh say quá em thấy vậy nên mới lấy khăn lau cho anh mau tỉnh rượu , em có làm gì anh đừng giận em nha . Có thằng điên mới giận em , khoái gần chết chứ ở đó mà giận gì . Tại hạ thì mệt quá nên kêu em cởi đồ giùm mình , tưởng nói giỡn vậy mà em cũng làm thiệt ( anh khoái em rồi đó nha ) . lột sạch tất cả quần áo trên người rồi cũng nhõng nhẽo anh mệt quá em dìu anh qua tắm nha . Em cười một nụ cười bí hiểm " mệt quá ko biết anh lát có mệt ko ? "
tắm nước nóng xong trong người thấy khoan khoái hẳn ra . rồi cũng matxa bài bản ( đi lưng , đá nóng tất tần tật ) . đang phê tự nhiên em nói " khỏe rồi ha bây giờ tới phần mệt đây " . phần này thì ai cũng biết tuy nhiên do em ấy đã có kinh nghiệm trận mạc bao nhiêu năm nên tại hạ cố gắng lắm cũng chỉ gồng được 15 phút là tại hạ chào thua . rồi cũng nằm chung nói chuyện vu vơ đúng giờ mới ra .
Ra quầy thanh toán xong lên xe tự nhiên mới giật mình ko biết em số mấy rồi sau này ko biết có gặp lại được ko ? quay đầu xe lại dò la thằng trực quầy cuối cùng cũng biết em nó số 31 . ( nói chung là lâu lâu lắm rồi tại hạ mới đi đúng một em mà tại hạ cho là có nhiều cảm xúc nhất ) . Ai đi thì tự tìm hiểu nha .
khi ngồi viết những dòng report này thì tại hạ đã đáp chuyến bay an toàn về lại thành phố sapa đầy sương mù để công tác tiếp . vẫn còn nguyên cái cảm giác đêm hôm ấy với em 31 ( chỉ tiếc là chưa hẹn em đi chơi được một lần) . thôi thì hẹn em tháng 5 này anh lại về gặp em nhé !!!!!!

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Bác cũng ăn chơi dữ.
Cơ mà tui thích kiểu rp này nè, chủ yếu là cảm xúc chứ cần chi phải số đo đánh giá 3 vòng chẳng có gì đúng vì tùy theo mỗi người mà, phải không bác.
Hehe

• Like
Điểm cảm xúc: kevinhuyduc

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Nghe nói TB3 SupVip là 4 tay màh, ko bik phải ko nhỉ?

kevinhuyduc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/5/16
Chủ đề
1
9
6
35
0 ₿
đi chơi quan trọng nhất là cảm giác , làm công nghiệp quá thì thôi ở nhà chơi với chị năm cho rồi . cái vụ supper vip đó thằng bạn tại hạ đi nhe nói tuyệt kỹ ko đấy ( em đi số 31 là quá hên vì kinh nghiệm trận mạc quá già dặn ) nó nói tùy mình yêu cầu thôi thích thì 2 cô tiên còn nhiều " bác " thì 3 cô tiên cũng được luôn hhohohohoho. Tại hạ hứa với lòng chuyến sau về sẽ lại gặp em vì em ấy mang lại cảm giác thật yên bình .

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
604
395
35
0 ₿
Đọc bài viết cảm nhận đc service toẹt vời của bác thớt, e làm ca nào vậy bác?

kevinhuyduc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/5/16
Chủ đề
1
9
6
35
0 ₿
bẩm thưa với bác , tại hạ cũng chỉ có diện kiến em nó được có một đêm duy nhất hôm đó . hôm sau em lại phải bay ra sapa công tác tiếp . nhưng hôm đó em đi khoảng tầm 11 hay 12 giờ gì đó . có thể em làm ca chiều hay sao em cũng ko nhớ rõ . giờ ngồi viết comment mà thằng nhỏ nó lại biểu tình đòi gặp em nó nữa nè hichichcih

kevinhuyduc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/5/16
Chủ đề
1
9
6
35
0 ₿
số hot thì nhiều vô số , trên mạng quá trời comment đó bác . nếu bác thích thì yêu cầu 31 cũng được