Q.10 Một chuyến xả xui với bé 06 tuyệt vời

Lượt xem: 1,108

Hitman1shot

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
18
92
47
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau chuỗi ngày vật vã vì world cup, quyết định đi tìm em gái mát xa để đổi vận kkkk, kiếm gì bỏ bụng rồi chạy qua ML, trình code, vô kiếm thấy bài mấy bác đi 06 ok nên mình chọn luôn, ngồi đợi tý thì cũng đc chú locker dắt lên lầu 3, lầu 3 nhưng đi bộ nên hơi bị phê 1 tí , leo lên ngồi thở 1 hồi mới vô xông hơi, bé 06 bước vô chào thì mình ưng ý ngay
Face: có nét, nhìn hiền lành
V1: tròn tròn vừa tay
V2: minhon.
V3: bóp rất sướng tay.
V4: sạch sẽ, nước nôi lênh láng.
về phần khỏe: làm rất đủ bài, lực vừa phải
Phần tắm : em tắm rất kỹ cho mình , rồi mơn trớn rất nhẹ nhàng tình cảm, tạo cảm giác như người yêu vậy
phần mệt: khởi động bằng màn kiến bò làm mình quéo cả người , phần thái làm từ tốn, có kết hợp lưỡi vs ngực đi khắp cơ thể. Lật người lại thì kéo em lại hôn môi cái cho tình cảm, rồi được em cho bú bình no nê . Em chăm sóc thằng em mình không thiếu thứ gì , đá bi, lau cột, lút cán đủ skill, em Bj nhẹ nhàng, chậm rãi rồi tăng tốc nhanh dần tới khi mình out trong sung sướng.
Tắm rửa lại rồi nằm ôm ấp tâm sự vs em tý rồi cũng chia tay em ra về. Gặp em xong may mắn hơn hẳn tối về còn ăn được trận banh kkkk
Tic : 900 xài code camapro còn 500
Tip = Tic.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,625
30 ₿
06 nghe nói làm lăn xả nhiệt tình lắm hả bác

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn quý khách đã sử dụng dịch vụ của Camapro . Chúc quý khách có một ngày tốt lành ạ !

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Cảm ơn anh đã ghé massage Minh Long để thư giản, và có được những khoản thời gian tuyệt vời cùng bé 06, mên chúc anh luôn vui vẻ và thành công.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
rồi gỡ được trận nào không bác, tui thu bị gấu biết nhốt luôn hết được xã đây này